App Thay Đổi Giọng Nói Khi Nói Chuyện Qua Điện Thoại ?

minhchien93
5/1/2012 3:27Phản hồi: 21
Mình thấy dòng Nokia có chức năng thay đổi giọng nói khi nói chuyện qua điện thoại (giọng ng già, giọng con gái, giọng trẻ em, ...) khi chuyển qua giọng nào thì người bên kia sẽ nghe giọng đó. Vậy không biết trên iPhone có app .ipa hay app Cydia không? Nhờ mọi người chỉ giáo! Thanks!
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cutrung
TÍCH CỰC
12 năm
Ko co dau ban oi 😁
Định âm mưu gì đây, giả trai hay giả gái để lừa tình hả
hóng ! nghe có vẻ thú vị =))
Nokia làm j có bạn nhỉ? iOS thì càng ko có App này bạn à 😃
Hoa may có cái thiết bị ngoài như tai nghe đàm thoại giúp biến giọng đi thôi chứ ko có thay bđổi như trong truyện Conan đâu 😁
Ko có đâu bạn! Hpua nghe chị ở phòng kế bên, thấy hay hay nên tìm app này thui! 😃
E nghe chị kia kể trc chỉ dùng chức năng đó để lừa tỉnh nhỏ kia mấy tháng trời, mà hình như chị ấy sài Nokia
Em nhớ Nkia có phần mềm hỗ trợ như tiếng nước chảy hay là tiếng xe chạy.... thì phải chứ em chưa nghe đến phần mềm giả giọng nói bao giờ
chi co may fpt moi co thui ban ah
ngoai ra thi ko co cua hang nao co dau
Qmobile giả giọng nói đc đấy. He he
Ô thế là iOS bó tay ah 😁
cutrung
TÍCH CỰC
12 năm
Ios 1 thoi gian nua se co 😆
toxiclove
TÍCH CỰC
12 năm
xin theo giỏi top này.vì vấn đề này xài dc .hè hè.thú vị đó
thanhtinh
TÍCH CỰC
12 năm
iOS chỉ đổi giọng xong lưu vào thôi, chứ đổi giọng khi đang truyện trò thì chưa thấy
toxiclove
TÍCH CỰC
12 năm
có phải bạn nói về cái app này trên nokia ko
http://www.pdaviet.net/showthread.php?112441-VOMO-Voice-Modulator-app-for-S60V5-Ứng-dụng-thay-đổi-giọng-nói!

trong bài viết có nói về chuyển giọng nhưng ko phải là thoại trực tiếp khi alo mà.
e nhớ là Q -mobile có cái này, nhưng chỉ để ng khác không nhận ra giọng mình thôi chứ nghe cái ng ta bít là giọng giả ngay , nghe ảo lắm
bác nào nghe "ai là triệu phú" chế thì giọng của "Khoai Thị Sắn" cũng từ đó mà ra :p
Sorry! Mình đùa xíu í muh! Tại thấy Bro hỏi ngộ ngộ
Tò mò, muốn tìm hiểu thôi bạn! Chứ mình cũng chẳng có ý "lừa tình" ai cả. Thôi cứ vui vẻ
humg87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mobell có cái này đấy trc e nghĩh mãi nghe như bd ấy
cái này e thấy chưa có! chỉ có trên sym thôi! nhưng là hiệu ứng âm thanh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119