Apple AirPods chính hãng đã có hàng tại FPT Shop, giá 4.699.000 đồng

TDNC
24/12/2016 4:15Phản hồi: 321
Apple AirPods chính hãng đã có hàng tại FPT Shop, giá 4.699.000 đồng
Tai nghe không dây Apple AirPods chính hãng đã có hàng tại hệ thống cửa hàng của FPT Shop với giá 4.699.000 đồng. Giá này rất tốt nếu so với giá mua trực tiếp tại Apple Store của Mỹ là khoảng 4 triệu đồng. Apple AirPods có thể sử dụng được với iPhone, iPad và cả những máy Android có Bluetooth. Mình chưa thử với các máy Android xem nó như thế nào nhưng trải nghiệm khi dùng với iPhone là rất sướng.

Tính năng đáng giá nhất của AirPods không phải đến từ yếu tố không dây mà chính là từ yếu tố cảm biến ở bên trong tai nghe. Khi hết hợp với chip Apple W1, cảm biến của AirPods đủ thông minh (và rất chính xác) để nhận biết khi nào bạn đang đeo tai nghe, đeo một bên hay hai bên để từ đó tự động tắt/mở tai nghe, tự động ngắt và chơi nhạc hoặc tự động chuyển sang chế độ thoại. Còn về chất lượng âm thanh thì nó gần như không có sự khác biệt với tai nghe zin theo máy của iPhone.

Xem thêm: Trên tay Apple AirPods

Link trên FPT Shop: http://fptshop.com.vn/phu-kien/tai-nghe-airpod-mmef2zaa
321 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích nhưng chưa dám nhích.
ngoanlh
TÍCH CỰC
7 năm
@duaIshock Khoái nhưng chưa dám hái 😃
chất âm ko hơn gì cái tai cùi theo máy thật hả các bác?
YABO
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Quan điểm mỗi ng mỗi khác mà a. E chỉ xét theo nhu cầu hiện tại của họ thôi, với lại e cũng đâu phản đối hay khuyên ngta không nên mua...thực chất ng đó đã có 1 cái tai nghe tốt để nghe nhạc, e cảm thấy nếu mua thêm thì sẽ dư ra, nên cân nhắc lại vấn đề này. Ai thích thì mua thôi, chứ e làm sao ảnh hưởng đến quyết định của họ đc a, đang xét đến nhu cầu a à 😁 e thì cũng chưa trải nghiệm thử, nhưng trc giờ e thấy tai nghe có dây vẫn cho cái trải nghiệm tốt hơn. E đâu có nói nghe dở đâu :D mà bác H giảng e một bài . Nếu a nói như vậy chắc e cũng mua 1 bộ xem sao :D nếu nghe hay mà còn dễ mang theo trong ng thì cũng đáng để mua..
@Cupertino tai nghe bét mấy triệu thì quá cao cấp rồi. gần ngang với mấy cái tai nghe chuyên nghe nhạc tốt tốt rồi
manhlongbts
ĐẠI BÀNG
7 năm
@If you dont mind Nghe cũng được, so với tai nghe có dây tầm 1tr trở lên thì chất âm không hay bằng nhưng bù lại nhẹ dễ sử dụng và tiên lợi
manhlongbts
ĐẠI BÀNG
7 năm
@If you dont mind Nghe cũng được, so với tai nghe có dây tầm 1tr trở lên thì chất âm không hay bằng nhưng bù lại nhẹ dễ sử dụng và tiên lợi
Nicki Bea
ĐẠI BÀNG
7 năm
để tiền mua tai nghe Beat đê =.=" never buy the first generation of anything
lu end
TÍCH CỰC
7 năm
@Nicki Bea Beat cũng là thảm hoạ thôi bác. Mua con khác đi.
Nicki Bea
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lu end Thảm hoạ gì cơ ? Bạn nói chi tiết hơn nhé
lu end
TÍCH CỰC
7 năm
@Nicki Bea sao bác k tự gg tìm hiểu đi. cho nhanh nhé.
Ai dư giả thì chơi được!
ky_kisken
TÍCH CỰC
7 năm
Giá này thì né ra thôi. Tầm tiền này bỏ tiền mua con tai nghe có dây hãng khác nghe nhạc hơi bị sướng + Thêm 1 tai Bluetooth thoại thì bỏ mấy trăm mua con tai nghe thường thường được rùi. Con này dành cho ai thích tông xẹt tông với Iphone + Tín đồ của Apple thui.
@ky_kisken nản mấy thằng đem tai bluetooth ra so với tai có dây
ky_kisken
TÍCH CỰC
7 năm
@kill.applehater Thằng nào đem so vậy. Nếu có thằng đó vẫn còn hơn mấy thằng mù chữ. Đọc mà không biết người khác nói cái gì.
AQ.AQ
TÍCH CỰC
7 năm
@ky_kisken Adm của adm sẽ mua đầu tiên.
Thích mà méo dám nhích thiệt. Để lúa lo mua xuân này đa, ra năm tính tiếp
@Timkelvin đợi gen 2 rùi hãy nhích cũng dc bác, đồ công nghệ thế hệ sau thường ngon hơn thế hệ trc haha😃
tkdang
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenfenice Thế thì đợi mãi đừng mua
@nguyenfenice Đung rồi, nhưng mắc quá nên cứ đợi đã. Sai tạm cái tai nghe bluetooth đỡ vậy
Đù 4tr6 mà mấy thằng kia bảo 7tr. <span style="font-size: 12pt; font-family: Helvetica;"></span>
Mà chất âm ko hơn tai nghe thường thì mua phí quá pk?
topol1990
TÍCH CỰC
7 năm
mình thích nghe nhạc chất lượng cao, tiền đó để mua một cái nghe ngon vs DAC di động, quan điểm cá nhân là vậy 😃
@topol1990 cái này lấy sự tiện lợi làm mấu chốt, chứ tai nghe BT có ai đánh giá chất âm là chủ yếu đâu bác, nhưng cầm thêm con DAC, rùi mớ dây nhợ thì cũng khá vướng víu, ng sành nghe nhạc thì chịu dc, còn đàn gảy tai trâu thì cũng như 0😃
ruacon208
TÍCH CỰC
7 năm
@topol1990 5tr thì mua tai nghe gì mà bao gồm cả DAC kinh vậy bác @@
@nguyenfenice nghe nhạc chất lượng thấp ko những giảm và còn tăng sì trét đó bác, mua máy loại này về nghe nhạc là sai mục đích rồi xem jav thì ok
@canxda nghe ổn thui bác, chứ k0 đến nỗi quá thấp... Coi mấy cái đó bác mua ampli đê nghe cho nó "sống động" bác ơi, tai nghe flagship đáp ứng k0 nổi đâu 😃
Có ai mua chưa và cho hỏi là người có chỉ số IQ cao bao nhiêu thì sẽ bỏ tiền mua cái của nợ này
@hakuruno Cái đó là nghệ thuật đầu thai đó ông nội...sao ông kg giỏi cái nghệ thuật đó đi, biết đâu lúc đó lại kg nói câu này...
@tran_huy2003 Uh thì cái thể loại cứ ai nói lên quan điểm trái với mình thì là gato cũng ko phải luận điểm gì mới mẻ cho lắm nhỉ.

Just because I think something is not worth buying doesn't mean I don't have money to buy it. Simple as that. Grow up, kid.
@hakuruno mày coi những gì mày nói về mấy đứa tiêu xài tiền cha mẹ với vẻ hậm hực thì ko gato? hay mày tốt bụng sợ nó hoang phí hư hỏng, xàm quá
@tran_huy2003 Người có học bình luận lịch sự xíu bạn ơi. Đừng ỷ trên mạng ảo ko ai biết mặt, ko đánh giá nhân cách đc rồi muốn ăn nói sao cũng đc. Mà bạn ăn đc nhiêu tiền của bọn nó mà nhảy xồn xồn lên bênh như thể mình đào mồ đào mả nhà bạn vậy? Ahihi.
mua 1 cái thôi thì bao nhiêu tiền ?
@nguyenthanhhieuthanson 3tr 😁
@nguyenthanhhieuthanson Nếu xác định nghe nhạc thì chả ai nghe nhạc bằng 1 tai, còn nếu mua 1 chỉ để nghe gọi thì đẳng cấp quá vì thị trường có quá nhiều tai nghe Bluetooth giá mềm gấp mấy lần mà đáp ứng tốt! Còn nếu vì mục đích khác thì ko biết :rolleyes:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Hoahp2010
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenthanhhieuthanson 2 người gom tiền mua 1 bộ về chia mỗi ng 1 tai, sạc dùng chung
@Hoahp2010 Tiền mua 1 chiếc này thì mua đc 1 đôi Iconx của samsung rồi
tqt1986
TÍCH CỰC
7 năm
Giá chát quá
Tai nghe của Apple khi nghe FM Radio được các chuyên gia âm thanh đánh giá là mang lại chất lượng âm thanh gần như tốt nhất thế giới, nên mới có giá khủng khiếp như vậy nhé !
Nếu 4tr7 thì mình chọn Beats hoặc Sony chứ ko chọn con này. Dùng 6 plus hơn 1 năm rưỡi nay rồi mà cái tai nghe đi kèm vẫn còn nguyên trong box mới keng chả đụng tới 😁
sunhy12
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Metalcore0310 Bán tai nghe không bác
@Metalcore0310 Bán cho em đi bác
Đang cần mua học ngoại ngữ
zthien
ĐẠI BÀNG
7 năm
Việc nhẹ lương cao...đi dạo đường vớt Airpod 😆
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
7 năm
Bên trong chẳng có mấy mà làm giá hơn chiếc đt tầm trung 😁 thiệt là toẹt vời
aktily
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiền việt mất giá quá hay sao mà táo muốn bán bao nhiêu thì bán vậy
@aktily Đô giờ là 23,3 rồi theo cao nhân có gọi là mất giá hồ tệ nhà mình không?
ninhmos
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này chỉ tầm 1t đổ lại là đẹp, gần 5t ai mua
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ninhmos Theo mình thì nó nên phát free luôn mới đẹp. 1t vẫn....đắt quá, bạn nhề ^^
ninhmos
TÍCH CỰC
7 năm
@duaIshock Đúng thế, nó cho thay cái tai đểu theo em 7/7plus thì đẹp hơn
ninhmos
TÍCH CỰC
7 năm
@duaIshock Đúng thế, nó cho thay cái tai đểu theo em 7/7plus thì đẹp hơn
Tai nghe theo máy ip ko hay nhưng vẫn ăn thằng Sâm cao li thôi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019