Apple bổ sung Galaxy S III, Galaxy Note, và Galaxy Note 10.1 vào danh sách sản phẩm vi phạm sáng chế

uhraman
1/9/2012 9:10Phản hồi: 1.488
1.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

noon93
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sam mà chết thì táo cũng bị thương, anh Nô lại có lợi roài 😁
App bò tới chân rồi chuẩn bị lân tới đít Samsung rồi - Căng đấy, khó tiêu hóa vụ này.
cuồng hả Táo Điên ><
@Sr_9x CÀNG NGÀY CÀNG THÍCH TÁO 😃
Thằng Táo cốt đê tiện đây! Thằng "Chim Cút" chắc chết bây giờ, theo chân thằng "Típ Chóp". Mấy thằng đê tiện chết hết cho rộng đất.
thằng táo bựa nó điên cuồng gớm nhỉ, thôi lập hội tẩy chay hàng apple đi các bạn :x
Ss sản xuất đt và taiblet hình bình hành đi , có khi lại đột phá 😃
@tranluc49936 QUÁ ĐÚNG, SAO CỨ PHẢI ĂN CẮP GIỜ THÌ BỊ OÁNH CHO TƠI BỜI QUẦN ÁO TE TUA =))
SS GIỐNG MẤY THẰNG CHỘM CHÓ Ở VN MÌNH QUÁ
@tranluc49936 note là 1 cái dt lai tablet mà =))
Cụ thể 4 patents Apple kiện đây. Thông thường kiện kiểu này không ảnh hưởng gì khi cùng lắm là gỡ ra 1-2 tính năng. Tuy nhiên sau khi x xong chắc các bạn không khỏi phì cười vì tính chất trẻ con tham lam và chắc là đến thời mạt vận của IP rồi.

The patents that Apple is claiming that Samsung infringed upon include the:

1/ '647 (Data detector),
2/'721 (Slide to unlock),
3/'172 (Word completion)
4/and '604 (Universal search).

The '647 patent was used to temporarily block the HTC One X and the HTC EVO 4G LTE from import into the U.S. earlier this year.

Nguồn Phonearena:
Thằng này no càng ngày càng đien dại ko No1 dc nhưng ngta. Sản phẩm co nhiu đó nhai đi nhai lại cái vỏ

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
12 năm
Em mà vả đc thằng đem đơn đi kiện là em vả cho lệch mặt !!!
@[ Sigma ] 😁;):p bình tĩnh đi bạn à, ko cần manh động đâu :D
2 thằng này cắn nhau gê thiệt
hoatht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấm vậy chỉ thiệt thòi cho người Mỹ mà thôi. Viễn tưởng tại Mỹ là 10 năm tới không một hãng nào được bán smartphone tại Mỹ ngoài apple và người mỹ phải mua iphone với giá đắt gấp 2 lần hiện tại do không có lựa chọn nào khác. Thêm nữa do không có sự cạnh tranh của các hãng khác dịch vụ của Apple ngày càng kém 😃. hihi
Bac
co cung y kien voi tui do . Tui cung tra lô ban nat phia tren roi 😃
Nó toàn kiện ở mỹ mà thằng mỹ rẻ rách nó bảo hộ ghê lắm, sao đấu đc với nó.
vũ khí hạt nhân của nó đầy ra đó nó con lu loa nào iran nào triều tiên sở hữu vũ khí hạt nhân, nó bị mù nên chỉ nhìn thấy nguwoif ta còn nó thì ko nhìn thấy nó sở hữu cái gì.
nhân quyền của nó thì sao, người da đen và da mầu bị dân nó đối sử ra sao, nó ko hề nói sao nó chõ đến tận đẩu tận đâu để phê phán.
nào thì quyền tự do tín ngưỡng...
mình ghét thằng rẻ rách mĩ và khựa vì ỉ mạnh ăn hiếp yếu, nói người khác chả nghĩ đến mình.
@vuongsong84 Thế giới này không có nứic nào gọi là chính nghĩa hết, lợic ich dân tộc hết thôi . Nên muốn gì thì mình phải mạnh hơn nó, ví dụ như tpviwdi bọ tàu, nếu VN mạnh máy bay tàu chiến nhiều hiện đại , tagu sân bay, vài ngàn tên lửa đạn đạo, vũ khí hạt nhân thì chả cần nghe cái điệp khúc trên TV : việt nam có bằng chứng chủ quyền hs ts, lên án hd xâm phạm của tq .... Chỉ cần nó ra đảo mình, gửi tối hậu thư yêu cầu phải rút quân trao trả ngay hs ts lại cho vn , nếu không tên lửa đạn đạo vn sẵn sàng phóng, thà một mất một còn chứ không để mất tấc đắt nào.. Xem tàu khựa nó sợ ko
@vuongsong84 CHẤP GÌ ĐẤT TƯ BẢN
MÀ CẢ MỸ VÀ HÀN ĐỀU LÀ ĐẤT TƯ BẢN BÊN THẰNG NÀO CŨNG THẾ THÔI
@duc12atl Bác xem bây giờ đất Xã hội chủ nghĩa còn bao nhiêu nước
zunzundtp
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đi vs bác. ^^
@zunzundtp Em không vả, em đấm cơ.😃
Nhảm thật. Ko lo cải tiến mà suốt ngày lo ngáng chân đối thủ.
Chắc là Tim mày mò mãi chẳng ra ý tưởng gì mới nên mới tìm cách đâm sau lưng đối thủ thế này.
Steve Jobs, hay Tim Cook đều là fan của Tào Tháo. Đuổi cùng diết tận.
Nhờ có Google mà dân nghèo như em mới có cơ hội sở hữu smartphone. Vì vậy mà em sẽ ủng hộ Android. (Xin lỗi các bác, kiến thức của em nó hạn hẹp, chẳng biết luật Mỹ, hay sở hữu trí tuệ nó như thế nào. Nên em thích cái cái nào thì em ủng hộ cái đó thôi)
minhbm
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiện là đúng thôi! người tốn bao nhiêu tg, công sức, trí tuệ để tạo ra những tiện ích đó, anh không thể ngồi không mà thừa hưởng được.
@minhbm tốn công đi ăn cướp hà bro :p
minhbm
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dmt4ukhw4 hãy dám nhìn thực tế xem ai cướp của ai, hãy thử đặt mình vào địa vị của người ta, hãy thử cho mình là người phát minh ra những tiện ích đó. còn chuyện kiện đúng-sai thì thực tế cm
Trò của Táo bẩn tính đang mơ được Tiên =))
gamigia1
ĐẠI BÀNG
12 năm
vài năm apple ra 1 thiết kế iphone,suốt quá trình vài năm đó để suy nghĩ ra 1 thiết kế được coi là đẹp,mình nghĩ rằng nó ra 1 chiếc iphone có thiết kế đẹp là chuyện bình thường. và vài năm như vậy để thấy thiết kế hãng nào đẹp chỗ nào thì lắp vào iphone,thế là có sản phẩm hot. 😆
Chưa bao giờ ưa thằng Táo bẩn:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019