Apple bổ sung Galaxy S III, Galaxy Note, và Galaxy Note 10.1 vào danh sách sản phẩm vi phạm sáng chế

uhraman
1/9/2012 9:10Phản hồi: 1.488
1.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dmufo8469
TÍCH CỰC
12 năm
Ko thể hiểu đc "thằng cha" Apple này nữa, nếu ko phát triển ra những sản phẩm tiện ích, thông minh hơn các hãng khác mà chỉ lo người khác vượt qua mình mà nhăm nhe kìm hãm sự pt của đối phương thì chẳng sớm thì muộn cũng tự làm mình xấu đi trong mắt người khác mà thôi. Khi đó thì hình ảnh trong mắt người dùng sẽ tự nhiên phai nhạt, sự tàn lụi của Cty là điều khó tránh khỏi...
@dmufo8469 Đồng ý với bác này. Điều này chứng tỏ Apple rất run sợ SS rồi chứ ko trên tay chút nào. tại sao ko dùng bom tấn IP5 để đánh bại tất cả như IP4 thay vì dùng kiện cáo để dìm hàng đối thủ thế này. Tự Apple đang đánh mất đi hình ảnh của mình. Mà Apple + Sân nhà thế này thì ai mà chơi lại. Đúng là làm con nhà giàu luôn được ưu thế hơn nhiều so với con nhà nghèo. 1 năm Apple đóng thuế cho Mỹ ko biết bao nhiêu tiền nên mấy chú Mỹ phải ra sức bảo vệ thôi, chú nào hổ báo với Apple của anh anh giết. há há
@dmufo8469 xấu lâu rùi bác oj
@dmufo8469 bạn ơi, người ta bây giờ cái gì đẹp thì dùng, hay thì dùng chứ ko cần ích nước lợi nhà, ko cần suy nghĩ thằng này như thế nào đâu. lương tâm cũng phảo lặng câm trước tiền bạc
@dmufo8469 ngày đó chắc cũng lâu, vì còn rất nhiều người dùng đâu biết IP nó chạy cái OS gì, chỉ cần biết nó là IP là quất. Vì thế nên cũng ko quan tâm hay biết thằng apple nó láo lếu cỡ nào đâu
Apple vãi đ Apple 😆 cũng có tí rảnh ha 😃)

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@AsF|Hayabusa Apple là một con dog !!!
Apple bây giờ chỉ tập trung đi kiện.
Ghét thằng này hơn tất cả mọi thứ rồi đấy
pepepepe
ĐẠI BÀNG
12 năm
s3 thiết kê vi phạm chỗ nào . chak vi phạm ip6 nhỉ
Trách cái đám bồi thẩm đoàn, ngu hơn nhiều người quá. Priod-art rành rành thế mà còn phán như là phát kiến mới
nambk38
ĐẠI BÀNG
12 năm
samfan cầm s3 đến ném vỡ istore of apple đê. 😆
hoangmao
ĐẠI BÀNG
12 năm
SS bị trúng táo vỡ đầu, Apple bá đạo thật
Cứ thấy giống một chút là nói vi phạm sáng chế, có cơ hội Táo này định chơi một mẻ lật đổ ss luôn hay sao ak mà
Hihi can kiet y tuong nen di kien kiem tien cung hay ma. may cai iphone 5 sap ra day co gi doi moi hon dau nao.... chua va se ko bao h dung hang cua AP

Sent from my SHV-E160K using Tinhte.vn
càng ngày càng không thích Apple
Hehe đầu tư ghê
lambaotrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hiểu dc thằng " táo sâu " cứ thưa kiện mãi...! vui vẽ gì nếu ko có SS thì đâu ai biết nhiều đến apple....
Kaka. Đi ăn cắp bị kiện là điều đương nhiên. Có gì sai?
__Avatar__
ĐẠI BÀNG
12 năm
@htevn Tính chiến với thằng ngu này nhưng nghĩ lại mất time quá nên đành từ bỏ ý định.
@htevn chắc chắn 100% bạn này chưa đọc hết bài viết và chưa đụng vào S3, hoặc có đụng vào mà ko biết sử dụng nek
knowing7
TÍCH CỰC
12 năm
@htevn vl thím quá, éo thích iphone lẫn ifân.Cấm đâu cũng được chứ đừng cấm ở vn.
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Công Hoàng Gia E đồng ý với bác. Kỉu này chắc ss phải thiết kế 1 cái ổ khóa ở chỗ nào đó trên máy rùi kèm theo với 1 cái khóa. Lúc nào mở thì cắm khóa vào vặn vặn cái. mới hi vọng Táo "thối" k kiện. Haiz! ông Táo như con nít vậy.
Suốt ngày kiện với cáo ! Làm cho sản phẩm của mình tốt hơn và rẻ rẻ tí đi 😆 có phải ai cũng yêu ai cũng thích không

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
bọn táo khắm thật
Toa an cua cac nuoc khac co nuoc nao xu thang cho apple dau. chi moi nuoc My la xu the thoi ma... hehe sau nay chac moi dan My dung iphone

Sent from my SHV-E160K using Tinhte.vn
Tuyệt chủng đê để Mình tôi dùng😁

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
binhntbv
ĐẠI BÀNG
12 năm
@masterminh_bn Tôi không cho ông độc quyền đâu

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@binhntbv Nè còn có tui nữa😁:D:D

samsung galaxy note I 717 AT&T
kijinobita
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bá đạo , đang xài cục gạch ip4 , thấy cái mở khoá của nó với s3 có gì như nhau đâu . Càng lúc càng quá đáng , cậy sân nhà , muốn kiểu gì cũng được .tiền thằng táo tung ra đủ nhét hết vào mồm mấy cha thẩm phán rồi . Riết thấy chán cái cách kiện tụng của táo thúi. Từ lúc táo thúi kiện thì thấy các hãng canh me kiện nhau nhiều quá , haizzz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019