Apple cân nhắc giải pháp thay thế Touch ID truyền thống để chuẩn bị cho iPhone màn hình không viền

Duy Luân
21/1/2017 23:34Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mod Duy Luân mà đăng bài apple thôi là tụi iFan với sFan nó cắn nhau như cờ hó với mèo hahaa.
Đọc hài vãi.
Tụi mày lo làm ăn kiếm tiền đi, rãnh quá đi bưng bô thằng này thằng kia chi ko biết.
Qua năm tao mua nokia màn hình trắng đen nè, thằng nào solo phần cứng với tao bước ra?

Tiền mua đồ thì ít, mà cứ chém gió nâng bi nghe phát ghét.
Mong viền mỏng và cải tiến về thiết kế cho bằng bạn bằng bè.
Chờ đợi xem sao
mấy thằng khựa đua nhau viền mỏng dính, không viền 3 cạnh, sam cũng học theo và sắp ra s8, còn anh apple chậm chân nhất, thế mà các icuong, itinhtuong vẫn cứ hô nó sáng tạo và bá đạo 😁:p
linhatm
TÍCH CỰC
7 năm
apple nó cứ ăn ngủ 5 năm nữa bọn phone kia cũng chưa theo kịp.
@linhatm Uh. Học theo Nokia nhỉ
linhatm
TÍCH CỰC
7 năm
@Hoang_HaoMinh chuyện 1 hãng tài giỏi nào khác xuất hiện chiếm ngôi apple cũng kg biết đâu mà nói trước dc, nhưng cái bọn lâu la hiện nay như ss, htc, moto......thì chả có cửa đâu
Kall4Me
TÍCH CỰC
7 năm
Seeder táo đi muôn nơi ! Ngoài hệ sinh thái tốt ra thì ko biết hơn các sp khác ở điểm nào...haiz
@kegiaumat007 Công nhận cứ thằng này chết dứa khác ngóc lên.cảm ơn ss Việt Nam!!
@dzuan13_bk Thú nhận rồi nhé.làm đĩ không tiền ng ta gọi là cặp bồ.còn bọn Bj samsung kiếm tiền hại dân nghèo thì ngườ ta gọi là đĩ.mà có khi người ta khinh như chưa từng tồn tại ấy
dzuan13_bk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Giàng A Lua. thú nhận gì hả bạn, tôi bán iphone nhưng ko thích những thằng cuồng một cách ngu ngốc, không fan của thằng nào cả, cái dt là cái éo gì mà phai fan với phủng,
@Giàng A Lua. cho cái link ss hại dân nghèo cái bạn êi
tungkin
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu ko vì cái nút home huyền thoại đó thì có lẽ giờ này vẫn trung thành với máy a Nokia rùi ! Bỏ nút home đi là một sự táo bạo nhưng có lẽ phần đông người sử dụng sẽ không hài lòng.
@tungkin Đặc trưng của macbook pro còn bỏ đc nói gì đến nút home huyền thoại
tungkin
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KeXau DepTrai Biết là như vậy nhưng tổng thể khi có nút home thấy nó có sư đẹp một cách hấp dẫn mà! Cho nên nhiều hãng sau khi loại bỏ phím cứng rồi lại phải quay về thôi !
@tungkin Tiêu chí của apple giờ là cắt giảm, rút gọn nên dễ bị lắm
Viền mỏng lúc cầm dễ chạm vào phần cảm ứng. Cái này bạn nào dùng mới hiểu. Ss còn còn phải disable cảm ừnga cạnh viền vào 1 chút mà
thoang01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi ai phôn đại đế, ai phôn thần thánh của ifan đây rồi. 😆))
Sẽ có 1 chiếc ip màn hình k viền 2 bên, viền trên chỉ vừa đủ để loa thoại, cam trc. Viền dưới loại bỏ nút home truyền thông thay vào đó là một nút home cảm ứng bé xúi như cam trc, cảm biến vân tay đưa vào trong màn hình ( cảm biến siêu âm ) .... cứ chờ xem
Ah. Nhận rồi nhé. Haha. Mút xốp mà, dễ bị gạt lắm.
Mình nghĩ cho cảm biến ra mặt sau là ok mà? Còn mặt trước bỏ cảm biến vân tay, bỏ loa thoại thay vào là công nghệ rung màn hình tạo ra âm thanh thì full màn hình là tuyệt vời rồi!
Máy người ta hơn 5"in mà nhỏ gọn như 4.7"in của Apple vây
Chuyển nút home ra sau lưng. Hihi
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
Biết vậy
Biết vậy còn vô tỉnhte la liếm chi vậy.

Qua sohoa + VNexpress cho nó "công nghệ" và thông minh hơn =))))
@kokuchi Cám ơn lời mời, mình có lựa chọn của mình hén. Thanks bạn! ^^
😁 các thanh niên vẫn ảo tưởng táo ko có seeder, trong khi tiền chi cho quảng cáo của Apple gấp mấy lần các hãng khác ... và ko thấy quảng cáo ... vậy tiền chi cho ai?

Thậm chí có thông tin táo chuyển cả đống tiền vào việt nam, tuyển nhân sự sau đó ... không làm gì ... vậy tiền đi đâu?

chi phí quảng cáo trong 2016 (tính đến 30/11/2016)
@DoremonSSJ3 Ghê. Bộ nằm trong bộ sậu táo hay sao mà biết Apple chuyển tiền một đống vào Việt Nam?
Năm nay nghe đồn kg có bắn pháo hoa nên một bộ phận khoái bắn pháo trước nhẩy?
@DoremonSSJ3 ông điên vừa thôi,bộ thằng Táo nó chi tiền cho ai hắn phải báo cao ông à?Bộ hắn ko hỏi ông nên ông ko biết mục đích sử dụng vốn của ngta nên ông méc cho ng khác biết.Tiền tụi mỹ nó đầu tư vào đâu làm gì Việt Nam thì kệ nó chứ đâu có hèn hạ và tởm lợn như ai kia,lết từ số hoá sang Genk mobile thấy cả toàn thánh ca ko?Bản thân ông làm sịt thì biết làm sịt ss đi con bày đặt kéo ngta xuống cùng
@CHIẾN SA_LUÔN SA Đọc báo nào cũng thấy lũ chúng nó tung hứng mà chỉ muốn mình có đủ quyền lực để bắt gg, vtv, htv đưa tin cảnh báo về nạn định hướng dư luận đến sản phẩm tồi của cái hãng chó má ấy
@Giàng A Lua. Tui là tui hận nhất là nick tui bị banded "vĩnh viễn"(Dài hạn) do cái tụi shitj này,cộng với cái việc phone như ccc mà nổ banh nóc nhà.nên anh e bắt tay dẹp loạn cái lũ giặc khăn vàng này đi
Razor11
CAO CẤP
7 năm
Lại dự đoán :v
chỉ mong samsung đừng copy màu vàng hồng của ip nữa e cầm j7 prime mà ai cũng tưởng 6s 😔 chọc quê nữa thêm đen bóng đen nhám nữa chắc đội quần lun qa
kid93
ĐẠI BÀNG
7 năm
hôm nào nổi mụn là xác định khỏi mở khoá 😆
chắc mới contract với Spa trị mụn nào qá 😃)
nkkidokid
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hy vọng kịp đưa lên ip8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019