Apple chính thức tung ra iOS 7 cho iPhone, iPod Touch và iPad

vuhai6
18/9/2013 17:15Phản hồi: 1.876
1.876 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4s lock nhật dùng sim ghép có lên dc k các pro???????????
@niemtinhp Ok lên đi bạn, đã test.
Tình hình em dùng ip4. lên ios 7 dụng mượt. ko lag và không giật. nhưng giờ đang vướng cái khoản cài ứng dụng với game không được, báo là đang cài đặt.. các bro giúp em cái :|. vào app thì cài được ứng dụng của ios 7.
pqh.acc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thỉnh thoảng vẫn bị cái lỗi như ở 6.1.4 là nhắn tin gõ đến cuối dòng là ko đánh dấu cách được mặc dù gửi tin đi vẫn có dấu cách (được cái khắc phục lỗi ấn nhanh trợ năng 2 lần 😁)
Mình ip5 chạy 6.1.4 up lên 7 thấy rất ok, mặc dù lâu lâu vẫn thấy có tình trạng hơi giật, 1 xíu thôi, chấp nhận đc. Ưng ý là 3g hoạt động cực kì tốt và pin trâu hơn 1 tẹo.
Bây giờ còn con ipad 2 đang chạy 6.1.3 cũng đang muốn quất lên mà ko biết có chạy nổi ko nữa, bác nào xài ipad 2 lên 7 chưa ạ?
@adamnguyen1986 Bác lên qua itunes hay OTA vậy?
@adamnguyen1986 bạn kiểm tra thời gian sử dụng so vs ios6 chớ pin không có chuyện trâu hơn đâu, ít nhất là cũng giảm gần 1h sử dụng
@adamnguyen1986 Minh đã Úp rồi chạy tốt
@adamnguyen1986 IPad 2 mình lên 7.0.2 cũng tạm.hơi giật
mình lên bằng itunes
ios quả thực màu sắc hơi lố =))
tsx
TÍCH CỰC
11 năm
@Nickie Võ Thế lố bằng cụ samsung ko bác😁
Mình dùng IP 5, GSM thì download bản nào?
caotannew
ĐẠI BÀNG
11 năm
Qua OTA (Over-The-Air)
1. Sạc pin đầy đủ thiết bị
2. Kết nối thiết bị với Wi-Fi, nhằm đảm bảo tiến trình cập nhật được nhanh chóng, ổn định.
3. Truy cập Setting – General – Software Update
4. Click vào Download and Install
Lưu ý: Phương thức này tuyệt đối không áp dụng cho những thiết bị đang được Jailbreak, nhưng sẽ không làm mất dữ liệu của bạn.
Đối với những thiết bị đang được Jailbreak, yêu cầu bạn phải cắm trực tiếp thông qua iTunes để nâng cấp.

// máy em JB mà lên = phương thức này có sao ko nhể ?
longarch
ĐẠI BÀNG
11 năm
Luc 6.1.3 van airplay trên neo x5 được,len ios7 không airplay trên neo x5 được nữa
Ai cho mình hỏi: mình update từ ios 6.1.3 lên 7.0.2 nhưng download về rồi update thì nó báo là : The iphone " iphone 4s" could not be updated. The disk you are attempting to use is full. Removing files and emptying the Recycle Bin will free up additional space.
Máy mình là ip4s, mình đã xóa các ứng dụng và hình ảnh nhưng cũng k được, hjx có ai bị giống mình k?
đang up thử
Lót dép hóng ae, mình lăn tăn quá, ip 4s lock soft bank quick sim có nên lên ios 7 ko nhỉ? Có bạn bảo lag và giật quá, có bạn lại bảo dùng đc?
Mà máy mình lại tự động download 7.0.2 về rồi, bây h nếu nhỡ tay ấn install thì ko về dc os6, vì mình đag dùng 6.1.3 chưa jb mà apple khoá os6 rồi!
Phần weather của em sao không hiển thị được có ai bị giống em không ạ em chọn thành phố HCM nhưng không hiện ra và chọn GPS củng không hiện nốt
iphone 4 bản quốc tế 32G đã lên 7.0.2. Cảm giác mới hoàn toàn, chạy cũng khá mượt, chưa quen với kiểu phẳng cho lắm. Có mỗi cái lỗi nhắn tin thi thoảng bị mất sóng thì không khắc phục được, chắc bị phần cứng quá à
mình cũng đag chạy ios 7.0.3 ns thật là mún quay lại ios 6 hơn. máy hơi giựt giựt mà lại còn hao pin nhanh nữa chứ
chuẩn đấy quên ko nhớ tới nt thỉnh thoảng ko gửi đc vì mất sóng thấy bảo apple đã fixx 1 bản sửa lỗi mà vẫn chưa bít nó nằm ở đâu nữa
Quả thật là ngon nhưng bây giờ không biết làm sao chép cái lockdown vào iphone vì itools và ifunbox không nhận, không hoạt động đối với files jaibreack. Trên bản itools báo là máy chưa jaibreak.
Mọi người chỉ giúp, bây giờ phải làm sao?
Quả thật là ngon nhưng bây giờ không biết làm sao chép cái lockdown vào iphone vì itools và ifunbox không nhận, không hoạt động đối với files jaibreack. Trên bản itools báo là máy chưa jaibreak.
Mọi người chỉ giúp, bây giờ phải làm sao?
Vao cydia cài cái Afcadd vao la ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019