Apple chính thức xác nhận sự kiện giới thiệu sản phẩm mới diễn ra vào ngày 22/10

Blaze1st
15/10/2013 16:8Phản hồi: 185
Apple chính thức xác nhận sự kiện giới thiệu sản phẩm mới diễn ra vào ngày 22/10

Apple đã chính thức gởi thư mời đến giới truyền thông về sự kiện diễn ra vào ngày 22/10, tại thành phố San Francisco, Mỹ. Nếu như sự kiện ngày 11/9 vừa qua là dành cho iPhone 5s/5c, thì buổi lễ ngày 22/10 tới đây sẽ là sân khấu với các nhân vật chính được dự đoán là iPad 5 với thiết kế mới, iPad Mini 2 với màn hình Retina. Bên cạnh đó, người ta cũng mong chờ về sự xuất hiện của phiên bản OS X Mavericks chính thức, dòng MacBook Pro Retina được nâng cấp lên CPU Intel Haswell. Ngoài ra, Apple cũng có thể sẽ nói chi tiết hơn về ngày ra mắt và các thông tin khác về chiếc Mac Pro mới, được giới thiệu tại sự kiện WWDC 2013 vừa rồi.

Sự kiện Apple giới thiệu sản phẩm mới sẽ diễn ra vào lúc 12h đêm ngày 22/10 (theo giờ Việt Nam). Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp buổi lễ này.
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Điều gì đến cũng phải đến.

Chờ đợi:

iPad 5 có A7x (64bit), Touch ID, camera 8 chấm, phiên bản màu vàng.
iPad mini thì Retina, có A7x (64bit), Touch ID, camera 8 chấm, phiên bản màu vàng, và quan trọng là không bị khan hàng,

....
@doinho Ipad mini chip A6 màn retina ko có touch id và camera 5 chấm
@doinho ....chờ bên Nhôm có cái nào sốc sốc cho bên Nhựa nổi xung lên =>> lại chạy cắm đầu cắm cổ cho kịp...! he he he

Gửi đi từ " bom xịt " làm từ Nhôm + Kiếng của Tui
@tinhlabui-phuilabay Thì cái touch id và 64bit đấy. Chắc phải cuối năm sau mới đuổi kịp. Đuổi kịp là phải đuổi kịp về chất lượng nhé, chứ như cái vân tay mới ra của htc thì thà khỏi đuổi cho rồi.

Chờ xem cái android kit kat có hỗ trợ 64bit không? Không có chắc còn lâu nữa.

😃
Pán993
ĐẠI BÀNG
11 năm
@doinho vâng, một cmt rất vần àng =D
S777
TÍCH CỰC
11 năm
Mình chẳng thích Finger print trên Ipad lắm
@S777 nó vẫn là cái nút home đấy ko dùng thì thôi có thay đổi j đâu mà ko thích ?
@S777 vậy bạn đầu cần phải xài, type passcode dc r, nói thừa thì nói làm j 😃
thân
S777
TÍCH CỰC
11 năm
@gautrang14 Ko dùng nhưng nếu nó hư, ko đi sửa lại thấy khó chịu
@S777 Còn khuya nó mới hư đc, bác lo bò trắng răng quá
vuxmanhj
ĐẠI BÀNG
11 năm
dự là ra mắt: iPad, Ipad mini retina
@vuxmanhj mang cảm biến vân tay lên ipad luon
cha nào đồn sang năm ra ipad ? ? ? ?
@vuxmanhj Bác cứ hy vọng lắm :eek: đến khi có gáo nước thì lạnh lắm 😁
Chào đón ipad 5 vs macbook pro haswell
qtm07
TÍCH CỰC
11 năm
Ipad vỏ nhựa nữa chăng

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
@qtm07 Vỏ nhựa thì sao bạn?Giá rẻ thì có lợi cho người dùng chưd có sao.Bạn cầm 5C chưa?
@qtm07
không có gì là khó tưởng tượng
ruaja92
TÍCH CỰC
11 năm
@qtm07 có cái nx7 của bác bằng nhựa ấy..( troll bác xíu)..
Cảm ứng vân tay trên điện thoại thôi, vì nó lưu nhiều thứ quan trọng. Còn iPad giải trí là chính thêm vô làm chi cho tốn tiến, với màu vàng trên iPad không đẹp
@bangnguyenxuan Ipad mới dễ chứa nhiều thứ riêng tư cá nhân, công việc đó. Tôi đi học thường mang ipad theo bên mình
@bangnguyenxuan Wa dung ban a
rickstei
TÍCH CỰC
11 năm
@bangnguyenxuan cái chi cũng giải trí thế? bên nó đâu dùng để giải trí đâu chị?
Apple mà ra ipad 5c hay ipad mini 2c thì mới bá đạo, chắc chắn tất cả khách dự sẽ bật ngửa liền :p:p:p
Đùa 1 chút... cái poster nhìn giống cái mông đít nhỉ 😁:D:D
@aquarius110291 Có ai để ý cái "đùa 1 chút" đấy ko ? Ai chóc lét phát cho mình cười coi haha (!?)
duongv3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thú thật là từ hồi ra 5S đã ko có hứng xem trực tiếp show ra mắt sản phẩm của Apple rồi 😔
@duongv3 Hồi ra 5S chật vật..đào chả ra cái nguồn coi trực tiếp..lăn tăn tinhte, gsm xem ảnh đọc cap lòi ra 😁
dniw0601
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duongv3 Mình cũng vậy. Uổng công thức tối đó quá.
arcwin
CAO CẤP
11 năm
Ipad rùi hay đồng hồ nhỉ?
iPad 5 chỉ cần như tin đồn : kiểu dáng như ipad mini, nhẹ khoảng 400gr, pin và màn hình như ipad 4 là ngon rồi, mấy cái khác ko có cũng ko sao.
dib
TÍCH CỰC
11 năm
@boybl1990
Nằm mơ mới có cái trọng lượng đó ! Giảm được 100g là mừng
@dib Theo tin đồn thì ipad 5 nặng khoảng 415gr, còn có thực vậy không thì đợi nó ra rồi biết.
dib
TÍCH CỰC
11 năm
@boybl1990
Ipad nó nặng vì cục pin, mơ nó nhẹ giống như bảo Apple giảm pin vậy, công nghệ làm pin không cò gì đột phá thì không mong điều đó
Chắc lúc Bac lại ào ào dao bán iPad cũ đây 😆
Chỉ hóng mỗi Maverick 10.9 để chiến trên laptop 😁
@quanghung1611 Chắc lại 30$. hy vọng thế.
kute0skull
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ và hóng :v
ipad mini retina nào! để ipad mini hạ giá mih mua
vinandroid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chờ hóng 😁
Dự đoán là...không có gì đột phá.
@vinandroid Dự là ko có gò đột phá nhưng nó vẫn sẽ bán ầm ầm. Tablet thì Ipad vô đối ko phải bàn

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
thanhtinh
TÍCH CỰC
11 năm
Chán rồi. K quan tâm nữa
dib
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhtinh
Nếu mà như mấy cái dự đoán trong bài thì quả là chán thật, lâu rồi Apple chưa có làm ra cái ôn gì mới

- Đồng hồ, Ti Vi, Mắt Kính, Vòng đeo cổ....?
- Mua Liquid Metal rồi không thấy ứng dụng vào SP nào hết, chỉ thấy vỏ nhôm IP cực kì tệ ra
- OS mới , nhưng không có gì hứng thú
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
Apple ah...chả có cái vẹo gì hay ho
@echcon271
Troll vui vẻ một tí: Doanh số của RR hay Bentley chưa bao giờ vượt được của Toyota 😃
@echcon271 Macbook hơn PC ở dòng phân khúc cao cấp. Ở phân khúc cao câp Mac số 1 mà 😆
@echcon271
Thì tất cả chỉ là đoán :v thui hehe, gì chứ dân lập trình đa phần thích MACBOOK, chỉ là chưa có tiền mua thui hehe, mình coi mấy tutorial tren youtube, hầu hết xài macbook ko ah hĩ hxi, mình cũng đang ghiền 1 em
@Thjnh.DJ Kệ mẹ mày, ko qan tâm thỳ biến, lộn chuồn chó r m
DThang0612
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thức đêm hóng ipad mini retina và Maverick 10.9 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119