Apple đang từng bước muốn tích hợp sẵn SIM vào thiết bị di động?

Blaze1st
17/10/2014 12:42Phản hồi: 653
653 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nohero2004
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu Apple mà trả cho mình 100USD thì mình sẵn sàng viết cả trăm comment tung hô Apple là hãng tiên phong dẫn đầu, tất cả những gì Apple nghĩ và làm đều là điều thần kỳ. Còn ai mà phản đối lại thì mình sẽ gõ đầu và bảo: "Chú em nghĩ lại đi, chú còn non và xanh lắm. Nói thẳng ra là chú còn ngu bỏ mẹ!"
P/S: Em chỉ đùa chút thôi, các bác đừng gạch đá em, tội nghiệp lắm.
soibac1010
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu mà thế này dân buôn sim số đẹp VN sẽ cực kì ghét apple 😆
ducnhan31
TÍCH CỰC
10 năm
Vẫn thích có thể thay sim hơn, đối với một người nhiều sim như mình thì lâu lâu mình vẫn "xoay vòng" sim giữa các điện thoại
Chuẩn bị quay lại lạy cụ sfone vì add số trực tiếp vào đt 😃
luôn yêu apple từ ngày đầu iphone2 xuất hiện và giờ vẫn vậy, duy chỉ có 1 điều buồn là giá thành quá cao so với khả năng của mình! nhưng sẽ sớm khắc phục được để thỏa mãn đam mê vs những sp của Apple!
locnorco
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vậy là sắp có "1 sim" 2 sóng online rồi!!
Ờ. Búc xúc thì ns thui. B ns thế tui chả nói j luôn
Cái topic và cái #1 nâng bi thấy rõ mà 1 đống người hùa theo, nghĩ cũng buồn cười =)).
Từ con 3GS trở về trước, cái sim thường gắn vào cái khung, còn to hơn cả cái sim thường bên máy khác -> khen
Con 4/4S, cái sim micro gắn vào cái khung, cũng chả nhỏ hơn cái sim thường là mấy -> khen là bước tiến vượt bậc =))
Con 5 trở về sau, sim nano gắn vào cái khung, cũng chả nhỏ hơn sim micro là mấy -> lại tiếp tục khen =)))))
@Long_Xuyen_Boy😁! có gì đáng khen đâu và có bắt buộc đâu mà các "hãng khác" cứ phải làm theo Apple nhỉ ? Nghĩ cũng buồn cười cho cái còm men của bạn. Bạn thấy khó ở trong người thì Go away!
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lâu lâu mới lại thấy đc sự "sáng tạo" của Apple đáng để mình thấy nể phục.
Tiếp tục đi nào, Apple! 😃
rồi xong , mấy bạn bán sim ghép dẹp tiệm .
luserbai
ĐẠI BÀNG
10 năm
lại nhớ em bb 7250 thần thánh :oops:
rebaroniii
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khả năng đặc biệt có Apple là biến những cái đã có thành thành thứ bán chạy chóng mặt 😁 chứ phát minh thì có mấy :D
angelo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Muốn xoá sổ các nhà mạng đây mà
Sang Việt Nam đi rồi chết chìm như các hãng khác đã từng sử dụng điện thoại không sim. Thực tế thì apple đang cố gắng thay đổi tình hình sử dụng sim ở các nước như Việt Nam chớ còn đienej thoại không sim thì hơn chục năm nay đã phổ biến rồi.
Hy vọng các apple fan sẽ giúp điều này trở thành hiện thực ở Việt Nam
dxm123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở VN toàn xài sim rác, sim apple nó bắt đăng ký cũng phiền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019