Apple giới thiệu bao da cho Macbook 12 giá 149 USD

Didu
28/10/2017 4:17Phản hồi: 67
Apple giới thiệu bao da cho Macbook 12 giá 149 USD
Apple vừa âm thầm giới thiệu bao da cho máy tính MacBook 12. Đây là bao ngang và không có nắp với logo Apple được dập chìm ở chính giữa, sẽ có hai màu của bao da này gồm nâu và xanh đen, sản phẩm có giá 149 USD. Bao da này được Apple thiết kế giống với bao cho iPad mà họ vừa ra mắt với hai miếng da và được khâu chỉ xung quanh viền, nó đơn thuần chỉ là một chiếc bao bảo vệ MacBook.

Nguồn: Apple
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, quảng cáo khắc tên luôn.
bonydc
ĐẠI BÀNG
6 năm
quá đẹp, tiếc là ko có Macbook
Giá này thì tôi đi mua bao Khắc Tên sướng hơn 42 lần
@Airblade14 Khắc tên ngon hơn😃
@Airblade14 tôi đút túi nilon sướng hơn bao khắc tên 69 lần
@ly_tam_hoan Và khóc ròng hơn 69 lần khi bị rơi rớt lủng túi nilon 😁
có vẻ đepj hơn hàng khắc tên
@chubeloatchoat Giá nó gấp 3 lần thì phải.
Học Còi
ĐẠI BÀNG
6 năm
cách bán hàng đỉnh của tinhte là đây..
dalamaco
TÍCH CỰC
6 năm
Tính ra apple bán phụ kiện chát hơn nhiều so với giá máy 😔 mua con ipad pro có $1k mà tiền bút + cover + keyboard + sleeve mất toi gần $600 nữa :|
Kể cái bao da này mà tầm $100 là vừa miếng hơn.
Được cái đồ của apple tuy chát nhưng dùng ko phải nghĩ gì thật, chứ mua đồ 3rd parties xong cứ thỉnh thoảng ko ưng lại đổi xong cuối cùng vẫn mua pk apple mới quá tội
dalamaco
TÍCH CỰC
6 năm
@smoking.devil Đúng rồi em chia sẻ quan điểm của cá nhân em thôi, bác làm câu có quyền mua với không mua nghe hơi tiêu cực. Cái gì em thấy bỏ tiền vào mà xứng đáng thì sure là em mua và ngược lại, cũng phải cân đong đo đếm nhưng vẫn thuộc về cảm tính cá nhân thôi.
@dalamaco Thì thật là nếu thấy không hợp lý thì đừng mua. Đâu phải nsx họ ép bạn phải mua mới được mua máy 😁
@lucky luke Cách để phản ứng tốt nhất là đừng mua. Khi đó tự động người bán sẽ hạ giá xuống thôi. Bạn xem giá Iphone 8/ 8+ hiện tại là sẽ hiểu.
@smoking.devil Apple có hạ giá ip8 đâu @@...tâm lý năm nay chờ X chứ chả liên quan gì đến việc nó tốt hay không tốt...
mọi người cho mình hỏi . macbookpro cỏ phiên bản 1TB ở việt nam không . mình hỏi bên maccenter mà ko có mình mua chính hãng nha. chứ sách tay mình hơi sợ. à tiện thể cho mình hỏi apple tháng 11 này có ra mắt macbookpro cpu thế hệ 8 không nhỉ
@htevn mình thì ko phải có ác ý với hàng xách tay mà nhiều của hàng xách tay bán như kiểu chỉ một lần thui ý. trước mình có mua con iphone xách tay nhưng khi của hàng cái đặ phần mềm bảo mình lại ghế ngồi đợi . ttrong lúc ngồi đợi của hàng đã tráo con iphone của mình thành con iphone dựng từ đó mình có mặc cảm với những của hàng xách tay nói chung là mất thiện cảm. .. những người đó làm ăn ko có đức trước sau gì của hàng cũng phải dẹp
@Sr_9x thế hệ đời 8 tăng thêm 60% hiệu năng đa nhân bác ơi 6 nhân 12 luồng nên em mới quan tâm. à thế như FPT shop maccenter có nhận đặt hàng không nhỉ
@hoangphithanh Thực ra bác đem ra mấy cửa hàng uỷ quyền của apple mà bảo hành, chỗ mà chỉ chuyên sửa chữa thôi, thách kẹo nó kg dám tráo đồ bác.
@hoangphithanh Bạn thử nhắn cho họ xem, nhưng mình thì k hi vọng lắm, họ thường nhập cả lô nhiều về do nhu cầu thị trường chứ không phải cá nhân. Bạn thử hỏi các cửa hàng xách tay xem. Máy xách tay hay chính hãng đều cùng 1 nguồn và đc bảo hành như nhau cả
odysseyntn
TÍCH CỰC
6 năm
tinh xảo hơn khacten 69 lần, hehe
Cạnh tranh vs khacten đây mà, iHiep ko thích điều này 😁
Chym sâu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trước mua cái smart cover cho ipad 50 đô, dùng 1 năm nát như bìa các tông. Phụ kiện apple nói chung là kém bền, cáp với tai nghe đứt ầm ầm, nói chung chỉ dùng phụ kiện ngoài.
dalamaco
TÍCH CỰC
6 năm
@Chym sâu Em dùng sau một năm chỉ bị sờn lớp coating ngoài phần nam châm hít và một góc dưới ngoài viền vì em đút ra đút vào sleeve. Mặt fur vẫn ngon và rõ chữ, chưa bị xù. Bác dùng kiểu gì mà nát như bìa carton 😔
kaka102
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Chym sâu Độ bền của phụ kiện apple cũng chỉ tương đương của các hãng uy tín bên ngoài nhưng được cái giá thì gấp rưỡi gấp đôi. Apple bán máy thì đã đắt nhưng phải nói rằng bán pk mới gọi là cắt cổ. Lợi dụng tâm lý người dùng đã chấp nhận xuống tiền 1 vài ngàn đô mua máy, tiếc gì trăm lẻ 😁
@Chym sâu Bẫy phụ kiện. Phụ kiện được làm có build thấp hoặc có những lỗi ngớ ngẩn, nhằm bẫy người dùng phải mua hàng thay thế trong thời gian được ước định sẵn. Cục sạc Macbook pro 2015 trở về trước và apple earpod là ví dụ. Cũng may sản phẩm chính đều có build tốt.
Chym sâu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dalamaco Dính tí nước vào sau đó ko lau sạch đc, sau nó bục ra dần như bìa cát tông thấm nước ấy.
Tiger8689
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp ngang khắc tên 😁
khacky
ĐẠI BÀNG
6 năm
imosquito
éo má, cái bao da 3 triệu ( giá Apple ) về VN chắc 4 triệu, thề là vô khắc tên mua còn hơn vừa rẻ vừa dc cái bao da làm theo ý mình
149$ thì quá là hút máu! Về việt nam mà mua da Khắc tên cho rẻ mà cũng vẫn đẹp!
khavy.love97
ĐẠI BÀNG
6 năm
mua bao da khắc tên xài cứ 6 tháng mua màu mới sướng hơn :v
maiminh06
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple chuyển trọng tâm sang phụ kiện luôn rồi à 😃 😃
150usd cho 1 cái bao da = 1dt Android rồi.
Ko phải dạy nhà giàu tiêu tiền mà cơ bản là không đáng.
Những sản phẩm khác của Ap đắt mình thấy đáng. Vì nó có thể giúp bạn kiếm ra tiền or tiết kiệm thời gian tương đương.
Cái này thì quá đáng rồi
Không có ảnh
huykon225
ĐẠI BÀNG
6 năm
đúng là hút máu quá mà. có cái bao cũng 149 USD 😔(
Chọn KhacTen ngon mà rẻ hơn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM