Apple giới thiệu iPhone 5: màn hình 4" Retina, 4G LTE, CPU Apple A6

Didu
12/9/2012 17:13Phản hồi: 3.569
3.569 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đến nản với mấy chú :-j cái ông kia dùng S3 đấy mấy bố. Cách đây 1 time nó ngang giá IP đấy :-j có gì mà ghen với ko mua đc? Qtrọng là ổng thích thôi.
Thật ra thì tiền nog k thành vấn đề, mua đc s3 ko lẽ ngán con ip. Nhưng có nhiều bạn ifan nghĩ mình xài hàng apple là thấy mình đẳng cấp, cứ vênh mặt, tâng bốc blah blah mà nhìu khi trog túi chả có đồng nào. =.=

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@kenny.hai Ừm. Cái đó mình đồng ý vs bạn. Nhưng mỗi fan đều có này có nọ mà. Đâu thể hoàn hảo hết đc? Kể cả như And nhiều khi ko biết gì nhưng mà cứ suốt ngày tỏ vẻ ta đây rành IT rồi ngồi so điểm ben vs nhau =,.=. Fan nào cũng vậy thôi. Còn topic này là của Ip5 thì đương nhiên là tập trung Ifan hết r 😁
[
nói thế chứ tôi biết nhiều chú xài ss cũng sĩ dởm phết đấy. đều có cả mất công đá xoáy nhau làm gì nhể
@bichuoi Thì thích vào gây war cho vui đây mà. Ghét Ifan ghét App thì vào đây làm cái gì? Toàn IFan cả. Cứ cho như 100% dân Apple xài IP là khoe mẽ thì 100% dân xài SS Android là dân IT à? Có ai viết đc phần mềm hay tool gì chưa post lên cho mọi người xem trình độ cái. Hay lại anh hùng bàn phím.
@notbad.justnaughty Toàn bọn tỏ ra nguy hiểm. Kiểu :am hiểu công nghệ, người dùng thông thái......Vãi lúa vs mấy anh ssfan
@bichuoi chuẩn rồi. Mồm thì cứ kêu với Ifan lúc nào APple chả ngon. Thế Sfan ko thế chắc? =)) Nói thật ra thì nếu như SS giỏi đc như Apple ấy, thì cái OS Bada cho a SS sáng tạo đã ko chết yểu như thế =)) nên giờ phải bấu vô Android miễn phí của GG.
@notbad.justnaughty thôi kệ tụi nó đi. IP như thế nào thì thành công thực tế chứg minh hết rồi. Nói chi nhiều vs mấy chú rành công nghệ sài SS
Anti đâu hết rồi. Vào chê IP5 thất bại bi đát nữa đi. Hay là đến lúc này thấy thực tế lại lẩn hết rồi 😁:D:D:D:D:D
Lúc nào cũng để ng khác đj trước rồi từ từ hoàn thiện r đưa vào sp của mình (nfc, 4g) chẳng hạn hay như hồi trước là cảm ứng. Ng ta hay nói trong 1 bàn ăn kẻ ăn sau cùng hay là người thành công mà

@kenny.hai Đó là 1 chiến lược dẫn đến thành công của ng ta mà bác !
Có gì đâu mà phải ghen ăn tức ở???? Chú mày giàu hơn anh chăng? =]] càng nói mà càng tỏ rõ sự ngu dốt và vô học của 1 con người!
@longvu123 Anh chẳng giàu hơn mày chỉ thương hại những thằng như mày thôi 😁:D:D. Nhưng a ghét cái kiểu ko có dùng cứ đi chê bai này nọ của ng khác. Chú mày chưa đủ tuổi tranh luận vs anh. Mau về bên box Android đi nhé. he he :D:D:D:D:D:D
Đùa chú bác cunxinh năm nay bao tuổi rồi? Ăn nói tào lao quá.
IP5 lần này nta có nói ntnày
Ifan cuồng thì chắc chắn sẽ mua IP5 ngay trong ngày bán ra.
Ifan thường thì đợi đợi chút nó nguội rồi đi mua cho đỡ phải đợi.
Người tiêu dùng thông thái sẽ đợi report đầy đủ các lỗi của bất kì 1 điện thoại nào trk khi mua... và so sánh với hãng khác. Ví như mình hồi hộp IP5 lắm để đổi từ e hTC EVO 3D thì lại thành ra ntnày... giờ đang phân vân e Note II đây. =))
Mấy thằng lên coment thằng nào cũng chửi nhau là k có học. Đã chửi nhau còn chê người nói này nọ. Mấy bác phân tích cái hay cái dở có phải tốt k. Làm gì có sản phẩm nào hoàn hảo cả đâu...;)

RVHT
TÍCH CỰC
12 năm
Bây giờ thì nhận định của mình đã đúng.

cầm iphone 5 sao nó nhẹ, dài, và ko có cái vẻ bóng loáng, lành lạnh và đầm tay như 4S vậy
Màu silver đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019