Apple giới thiệu iPhone 5: màn hình 4" Retina, 4G LTE, CPU Apple A6

Didu
12/9/2012 17:13Phản hồi: 3.569
3.569 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cu canh tranh nguoi huong la` ta .haha.tot
hok can ai ban tot hay hok .nhung re la thick roi .
Theo ý em thì mod nên đóng topic này lại có cãi nhau thì tới mai cũng không xong.
phán thì ai cũng như thánh,cái quan trọng là có tiền để mua 2,3 sản phẩm về để trải nghiệm hay kg?lúc đó muốn phán sao cũng đc,tôi nghĩ những người thật sự yêu công nghệ họ kg bao giờ chê bai 1 sản phẩm nào dù là apple,ss,htc....còn những người chê bai thì đa số họ kg....?
Nhiều bạn cmt ra vẻ hiểu biết, sồn sồn ném gạch như đúng rồi.

T1: iphone trước giờ cái cấu hình *** khi nào vượt mặt các bạn android đc hết nên *** cần các bạn vô đây bình phẩm về cấu hình thế lọ thế chai, cấu hình , số chấm camera, độ to màn hình thua kém từ cái đời iphone trước rồi, ko phải bây h mới thua kém.

T2: về giá, giá giữ nguyên từ cái thời i4 thì phải, nên cũng chả cần các bạn "yêu công nghệ" vào phán giá và lấy cái giá của thương gia việt chém kh mà mang vào đây.....VN nhiều người lắm tiền lắm, chênh lệch giàu nghèo lắm, đối với nhiều người 15tr chỉ là 1.5tr hay 150k của các bạn thôi....*** nên lấy các trường hợp đó mà quy chụp, vs thế giới lắm người dùng lắm,*** cần các bạn lên tiếng về trình độ cũng như lượng chất xám của ng dùng Ip. đã từng dùng android, up room có cái quái gì đâu mà phải lôi ra chứng tỏ này nỏ, dễ dàng như mua cân đường hộp sữa, tính ra cái hồi G1 G2 up room brick máy còn hấp dẫn hơn nhiều

T3: apple nó bán cả sp và cả dịch vụ chăm sóc KH, các bạn ko được mua ở Store apple, không được hưởng cái dịch vụ chăm sóc Kh của nó nên hô gió gọi bão như đúng rồi, thử 1 lần đến care service của nó ở nước ngoài sẽ hiểu

Túm cái váy lại: thích gì mua đó, mà cũng hot nhỉ, kéo hơn 150pages
alonelad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác trên này khẩu chiến ác quá, em có đọc được câu này trên sách thấy rất hay." Khi bạn tin một cái gì là đúng thì bạn sẽ tìm mọi cách chứng minh là nó đúng" . Vậy em nghĩ các bác không nên mất thời gian tranh cãi làm gì mà hãy để thời gian trả lời cho ta biết!
ip dùng mượt mà. ổn định. thiết kế chắc chắn đẹp... sang và yêu công nghệ thì phải dùng ip, ip trượt giá chậm nhất. có tiền thì k tội gì k mua ip mà dùng. android hơn 1tr cũng có máy dùng new 100% thế là đủ biết pm nào hay hơn, độc quyền của apple thì bao giờ apple cũng tập trung phát triển nó hay hơn..
nhnpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cứ chế. Nhưng em thấy để ý kỹ thì thiết kế của máy khá tinh xảo đấy chứ. Nguyên khối. Mà nhìn cái đoạn video nó mài vắt các cạnh phê quá. Nhìn các cạnh sáng loáng. Nguyên khối luôn. K có viền hay zoang như 4 và 4s nữa rồi còn gì.
Theo ngu ý của em thì là vậy. Hehe
love iPhone and love iPhone5 more 😁, thêm nfc thì tuyệt 😃
chipanddane
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn trông thoáng hơn ip4s và vẫn đẹp như xưa
haismit
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái thằng apple này up lên ios6 chẳng có thay đổi gì cả.kiểu như 4s kéo dài ra một tý.nản
co sai la mung roi bay dac kem' ca' chon canh
đẹp quá nhỉ, k biết nên dùng cái trắng hay đen đây?????
dùng đen thì nam tính nhưng ko nổi cái vỏ nhôm đằng sau nhỉ
chaiens
ĐẠI BÀNG
12 năm
em xem qua, thấy không bằng cái lenovo P700
cả đoàn fan chờ chực mua cả tháng nay mà chưa được kìa
http://www.tinhte.vn/threads/1452520/
em xin các anh, chạyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
haha...Think different ...Định hướng sử dụng cho người tiêu dùng...thay đổi phong cách sống...

Iphone 5 ơi thất bại rồi =))
kimi_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
phai chăng người chiến thắng trong cuộc chiến " rất chi là dở hơi " này sẽ đc một tổ chức " ảo lòi " phong lam thánh với thêm 1 phần thưởng kếch xù.....sẽ đai diện cho VN cũng các thánh các nước khác quy tụ lại và cho ra 1 sờ mát phôn.....value nhất tu trước đến giờ......@@
.....cứ cho là cả cái TT này ai cung dung smp đi nữa thì nó chiếm bn % tổng số của TG......y kiến nay nọ cũng giải quyết vấn đề j đâu.....sẽ chảng bh ng ta sx ra 1 thứ j hoàn hảo cả.....thik cai j co điêu kiện ntn thi dung cai ấy........the ma cung phai war......@@
Tại sao iPhone sử dụng màn hình 4"
câu trả lời là nằm ở đây >>>> http://www.tinhte.vn/threads/883088/
Ơ vậy là IP5 chạy theo S2 àh 😁. Lúc trước đọc bài này thấy hùng hồn lắm mà, nào là 3.5" là chuẩn, là đủ...
Tại sao iPhone sử dụng màn hình 3,5"? >>> http://www.tinhte.vn/threads/883088/

Tại sao iPhone5 sử dụng màn hình 4"?? có ai giải thích dùm hong! 😕

:D :D :D :D :D:D:D:D:D:D

@SonyS nếu bạn là người kinh doanh chắc chắn bạn sẽ biết tại sao apple sử dụng màn hình 4" cho ip5.
vip_colosi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Chausonsinh 4 inch mà tỉ lệ như cũ nâng lên thì hay biết mấy
1440 x 960 hon 400 ppi thì quá đẹp.
Mà như vậy chắc pin không chịu nỗi sao mà mỏng 7.6 mm được.
iphone 5 có cải tiến, đẹp, tuy nhiên hơi thất vọng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019