Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple: iOS 12 đã được cài trên 50% tổng số thiết bị iOS

Didu
12/10/2018 3:26Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May quá mình không nằm trong số 50% này 😁
viensunghan
ĐẠI BÀNG
5 năm
12.0 như shit. Cho hạ xuống 9 xem còn bao nhiêu %....
westerners
TÍCH CỰC
5 năm
Microsoft còn mừng hơn khi mà nhiều người mua Macbook vẫn cài thêm WINDOW 😁
Chuyện OS của Apple được cài trên thiết bị của chính họ sản xuất thì có gì đâu mà lạ.

Xem ra vẫn còn nhiều bạn vẫn đội Apple trên đầu vì ko thể nào suy nghĩ được khách quan.
vok
TÍCH CỰC
5 năm
@westerners Lạc đề rồi anh. Người ta về bình thạnh anh quẹo qua quận 1 chi
nh0cxip0
ĐẠI BÀNG
5 năm
điện facetime nhóm đc chưa vậy mn
kungvn
CAO CẤP
5 năm
ios 12 quá ngon so với 11
solid
ĐẠI BÀNG
5 năm
8+ báo update lên 12.01 có lẽ không cần thiết các bác nhỉ, vì đang hài lòng với 12.0 rồi, 12.01 thấy toàn những update cho XS
Lên thôi, cứ có là phải lên thôi, thấy bản 12 cải thiện pin rõ rệt với máy của mình
Đang ở 12.1,3 rùi
Vừa lên ipad và ip 0h đêm
Sao ko thấy bản update của mac os nhỉ
Con ip 4s của mình ko thể đồng bộ icloud đc vì ko thể nhận đc mật khẩu 2 lớp và cũng ko thể off đc mật khẩu 2 lớp
Có cao nhân nào chỉ giúp
@băng tải hai tín MacOS giờ không hiện trong phần update trong appstore nhé, vào mục searchh gõ "Mojave" là có mục tải về
@Sr_9x Sao kì vậy
@băng tải hai tín Vì từ MacOS 10.13 trở lên, Apple không ép người dùng cũng như thông báo ở mục Appstore nữa, với nhiều người muốn dùng các OS cũ thì suốt ngày nhìn sẽ khó chịu
thấy 12 này ngon mà sao mới chỉ 50% lên nhỉ
Mình có là lên cảh phải ngại...
Tui vẩn 11.0 , xài ngon lành , cần gì lên 12
hhiepbi
TÍCH CỰC
5 năm
Xin hỏi, ver 12.0 bác nào trải nghiệm chuẩn về hiện tượng pin chưa? Độ mượt thì khỏi bàn rồi, quá tốt nhưng riêng về pin vẫn còn nhiều ý kiến trái chiều. Cám ơn.
Ios 12 sài rất ok
cumhencui
TÍCH CỰC
5 năm
Theo các bác thì Ipad Pro 9.7 A9X và Ipad 2018 A10 thì nên chọn loại nào về hiệu năng ạ... Đang phân vân nếu đã chọn bản có 4G thì chọn bộ nhớ 32GB hay 128GB ạ ???
Mình cực hài lòng với con 5S, đến tận thời điểm này mà vẫn được cập nhật và vẫn chạy ngon lành. ĐƯơng nhiên ko thể so độ nhanh với các máy bây h, nhưng nó vẫn mượt mà, sử dụng vẫn cực kỳ tốt.
Bao nhiêu con androi đình đám ra mắt cùng thời (hoặc thậm chí là sau nó 1 năm) bây h chả còn ai nhớ mặt mũi : Galaxy S4, HTC M8, Xperia Z1....
@An Mechanical Tao đang xài Z Ultra chạy tít mù đây này.
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
5 năm
Vì lên rồi méo xuống được 5s đang ở 10 mà vẫn muốn xuống 9 đây
Chẳng qua là tao lỡ tay lên xong k xuống được thôi 😁
Mình mới lên được mấy hôm nay, vẫn dùng nghe gọi, chưa khám pháp xem nó hơn bản cũ chỗ nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019