Apple làm mới iPod Touch Gen 5 bản 16GB với camera được bổ sung, giảm giá các phiên bản khác

Blaze1st
26/6/2014 13:18Phản hồi: 99
Apple làm mới iPod Touch Gen 5 bản 16GB với camera được bổ sung, giảm giá các phiên bản khác
Screen Shot 2014-06-26 at 8.17.19 PM.png
iPod Touch Gen 5 bản 16GB đã được làm mới với việc bổ sung thêm camera, 6 màu và giá rẻ hơn là 199$

Apple mới đây đã chính thức làm mới lại iPod Touch Gen 5 phiên bản 16GB với một số bổ sung đáng giá. Theo đó, iPod Touch Gen 5 phiên bản dung lượng 16GB giờ đây đã được trang bị camera iSight 5MP - tương tự như những model 32GB hay 64GB. Ngoài ra, iPod Touch Gen 5 16GB mới còn được bổ sung thêm cái loop ở dưới góc máy - giúp người dùng gắn dây đeo để đeo vào tay khi chụp ảnh. Với sự xuất hiện của model 16GB mới thì chiếc iPod Touch Gen 5 16GB cũ (chỉ có màu xám bạc và trắng, không có camera, giá 229$) sẽ được thay thế và ngừng bán ra. Được biết, iPod Touch Gen 5 bản 16GB mới sẽ được bán với giá rẻ hơn là 199$, có tổng cộng 6 màu, bán tại Mỹ ngay hôm nay và sẽ có mặt trên toàn thế giới trong vài ngày tới.

Cũng trong dịp này, Apple cũng đã giảm giá bán của hai model 32GB và 64GB xuống còn 249$ và 299$ (trước đây là 299$ và 399$). Cấu hình và thông số kỹ thuật của các phiên bản vẫn không có gì thay đổi.

99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái camera tại sao ko cho ra đằng trước đằng nào chả để tự sướng
vigorous211
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy ipod touch hiện giờ không còn hot nữa .... 😔
Sẽ chọn 1 chiếc 5s và một chiếc Nano 😔 . Dòng touch này nửa nạc nửa mỡ
@leuleu9x Không có đủ tiền nhưng vẫn muốn trải nghiệm iOS thì iPod Touch là lựa chọn siêu hợp lý về giá nhé. 😁
@leuleu9x Thích ăn thịt 3 chỉ
@leuleu9x chọn duy nhất iphone 6 là ok ruj;)
Thật sự bây giờ nhìn thấy cái Ipod này vướng. Chả để làm gì khi điện thoại có cả.
@jackback9296 Hớ hớ mấy em học sinh trung học toàn xin bố mẹ mua ipod touch đó

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@truong95 Đúng rồi. Em thấy nhiều pé dùng lắm, có lẽ đây là đối tượng của iTouch do ba mẹ chưa cho chúng dùng phone nên mua con này cho chúng nó học hành 😁
Giờ đây đã có đt rồi mà mang theo em này nữa vướng quá - chắc đổi về dùng cục gạch thì mới đem em này đi dc.
Ôi ngày xưa...
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
Ngon nhỉ
k thừa tiền mà mua con này.iphone k ra iphone,ipod k ra ipod
phuan79
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vietleminh Nó là ipod mà không ra ipod? Chú làm sao à?

đang nghe nhạc bằng touch 4, chất âm khá là hài hòa cân bằng, dễ phối ghép 😁 nhìn nó mỏng manh bóng bẩy thích hơn gen 5
@Andykool1810 dx50 cao thủ hơn bọn ipod này mà :3 DAP chuyên dụng luôn còn gì
mình vẫn 2 tay 2 súng, touch 4 mà để nghe nhạc không thì pin phải vài ngày. smartphone đỡ tốn pin cho việc nhạc nhẽo
Destruct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SaigonNeverDies Chưa sợ về mặt gì hả bác? :rolleyes:
@Tú art Cái dx50 dùng pin của galaxy s3, mình lại thì vẫn dùng s3 nên pin thì ko phải lo.
Touch4 nghe nhạc là ổn rùi, đủ để thưởng thức với mấy cái in ear he he.
khoamach28
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dạo này apple ra mắt sản phẩm ko hoàng tráng hoặc gộp chung lại làm nữa ah

Dr.Jackal
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng 1 chiếc iP 5 và 1 em iTouch 5 mà chả thấy vướng.

Em này dùng cho game, music, ebook, còn iP thì nghe gọi FB nhờ vậy mà pin con iP xài hơn 1 năm nay mà vẫn 2 ngày mới sạc 1 lần với 3G và wifi.

Còn tắt 3G và wifi đi thì để 4,5 ngày vẫn ok.
@Dr.Jackal Đại ja như bác thì nói làm j. Có tiền thì cứ mua nhiều loại dùng, chán cái này dùng cái kia. Ko dùng thì cất sưu tầm
00986
TÍCH CỰC
10 năm
@Dr.Jackal cdsht có khác =)))
Chắc mới bị thiên lôi đánh và hiện tại đang dừng chân ở BH 😆))

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@Dr.Jackal nói thật chả tội gì phải thế, có đợt dùng 2 máy 2 sim đã p vứt đi 1 sim chỉ dùng 1 máy k rồi
Mình ra ngoài thường hạn chế mang nhiều thứ linh tinh lặt vặt theo ng, mang nhiều bất tiện, hay rơi rớt rồi quên
sao không nâng cấp chíp âm thanh nhỉ
@iphone368 iPod nổi trội là vì Audio DSP nhưng chả mấy khi Apple quảng cáo cái này vì nó là phần công nghệ ít đột phá😁
iPod Touch Gen 5 này có Camera lâu rồi mà?
@HieuNghia611999 cái đó là bản 32gb và 64gb bạn 😁
@HieuNghia611999 Bản 16g ra sau 32 và 64g ko có cam
longpd91
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngày xưa 8Gb cũng giá này

Destruct
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chất âm nghe như *censored*
@Destruct Mình hỏi thêm xíu, có phải là con K309 thì thiên về âm trầm (bass) nhiều, còn K311 thì hài hòa cho mọi thể loại không?
Destruct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@killed Bass K311 dừng lại ở đủ lực thôi, pop piếc các thể loại thì đủ đáp ứng. K309 thì thiên về bass hơn, cho nên nếu bạn nghe nhiều bass thì nên cân nhắc K309. Với lại K309 rẻ hơn K311 😁
@Destruct Chắc xúc cả 2 quá ^^
Destruct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@killed Nghe tạp vậy thì quất SHE 3800 cho lành đi bạn 😁
Mấy con này nghe có khác gì nhiều so với Ip đâu. Chủ yếu là cái mã và logo.
Nếu phải mua Ipod thì làm con Nano tiện hơn nhiều.
@kay1407 nếu vây bạn chắc chưa nghe con touch gen 1 đời đầu rồi, chưa kể mấy con nano, shuffle nghe như hạch 😃
@yeuemmai135y Gen 1 sao bằng gen 3 đc. Nhưng cái vấn đề là giờ làm gì còn gen thấp nữa.
@kay1407 gen 1 tiếng cực kì sạch, mid mỏng, thích hợp nghe vocal nữ, gen 3 đc mỗi cái bass lượng lớn thôi thì ngon hơn chỗ nào hả bạn
@yeuemmai135y tùy vào gu mỗi người 😃 biết nó hay nhưng nay đào đâu ra con ngon lành hả bạn 😃
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@yeuemmai135y Bạn cho mình hỏi sao mình đã kb và vào dc cydia nhưng vào kiếm ko có sbseting. Và cài một số chương trình thì báo lỗi như này
Nhiều người bảo iPod touch không có thị trường nhỉ? So sánh giá iPod touch với iPhone cùng cấu hình và dung lượng cho bố mẹ xem nhé? iPhone không có cửa đâu. 😁
orange
ĐẠI BÀNG
10 năm
@steve_jobs Ipod touch cấu hình thua một đời so với iphone mà sj
@orange Có thấy trên trang Apple đăng thông tin cấu hình như CPU, RAM, v.v... của iPod Touch không? Bố mẹ chỉ nhìn thấy ngoài tính năng gọi điện và kết nối 3G, 4G ra thì cái gì iPhone có iPod Touch cũng có. Vậy lăn tăn làm gì? :p
@steve_jobs thêm tý làm cái 5s lock đắp chăn :D vừa mạnh hơn, cam ngon hơn... mà sau này làm cái điện thoại ok
hoặc cùng giá thì có ip 5 dính icloud bypass, cũng có 1 tia hi vọng nho nhỏ sau này nó thành đt 😆
Dân chơi âm thanh (dạng bình dân thôi) thì đầu tư con này với cái AMP tầm 1-2 triệu cũng được rồi. Nhưng mừ ghét cái không hỗ trợ FLAC chính chủ, phải cần phần mềm Golden Ear mới chạy FLAC ngon
audi10
TÍCH CỰC
10 năm
đồ táo có mỗi 4th Gen cùi mà tận bây giờ nghe nhạc vẫn thích hơn nhiều dòng bình dân khác, ít tiền mà muốn trải nhiệm apple thì chỉ mua được dòng này là ngon và đầy đủ chức năng cơ bản rồi 😁
audi10
TÍCH CỰC
10 năm
@SaigonNeverDies lúc em bằng tuổi anh chắc chả ai đi xe nữa mất :p
lần này let her win, lần sau có helicopter is ur turn :p anh PM cho em cả con coupe anh đang lái với, chắc con đó cũng đẹp lắm rồi nên bảo sao bà 0 đồng ý làm thêm 1 con nữa như thế hehe SUV remind me of the series of Prison Break LoL u r gotta have more choices🆒
audi10
TÍCH CỰC
10 năm
@SaigonNeverDies phim đó có nhiều xe lắm, nhưng em chỉ thích Cadillac Escalade Hybrid dòng này thì phải .... chắc bà nhà anh hay coi mấy phim đó, tại em thấy mấy bà toàn người gầy nhỏ bé mà đi xe to như Dino vậy :p
P.s: CR7 của anh đi về nước rồi, USA ăn ngay. Nhưng Bel khó ăn phết... em vô trong topic đây ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019