Apple miễn phí bộ app iMovie, Numbers, Keynote, Pages, GarageBand cho tất cả mọi người

Duy Luân
18/4/2017 22:27Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

app nào thay thế word nhỉ? Pages hả các bác
Trước dùng keynote làm thuyết trình, ông thầy không biết mình làm bằng gì mà đẹp thế, nhưng sau save chuyển sang windows thì bị lỗi. Nói chung vẫn phải quay về ms office cho thông dụng. Imovie thì trên ipad khá đơn giản, cần phải phát triển thêm, dù sao cũng ngon hơn movie maker trên windows khoản hiệu ứng.
Bộ này chỉ mấy con iPhone đời cũ mới cần đc free thôi, các đời sau free rồi mà, các anti nào đang dùng 5s, 5c lock liếc các kiểu tha hồ sướng nhé, chúc mừng.

Cơ mà trên lap thì MS Office vẫn vô địch, trên iPhone thì bộ Office của Apple gộp lại cũng không bằng phần mềm OfficeSuite Pro về khả năng edit và kết nối với các dịch vụ đám mây.

Đính kèm luôn cái receipt hàng bản quyền ko mấy con anti nó lại tưởng mình ko dùng iPhone nên ghen tức 😆

@thinguyenkt Bác nên mua Purify, chặn banner trên web ác chiến luôn hehe. Cái Adblock kia nó chặn server của China thôi, Purify chặn luôn quảng cáo của VN 😁
@Green+ Do dùng chung tài khoản với Mac (mua sau này) nên những máy cũ như ipad mini 1 và iphone 5c của mình cũng được hưởng free các apps này ngay sau khi active Mac. Tức là nếu bạn dùng chung tài khoản icloud (khi mua máy được cài miễn phí các phần mềm này thì nó sẽ cho miễn phí trên các thiết bị cũ của bạn nữa).

Giờ không biết mấy cái apps này có cải tiến gì đáng kể so với trước đây không nữa. Do định dạng và một số cái chưa hoàn toàn tương thích nên mình vẫn phải dùng MS office. Vì cài song song tốn bộ nhớ và dùng chưa thực sự tiện cho mình.
@BBW 300k/năm =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
@Green+ Hihi
Nò free vĩnh viễn luôn hay, chỉ có thời gian hả các bác, ham cái imovie mà giờ chưa có nhu cầu down 😕
@lsjshdfogsjop Theo mình thấy chắc Free vĩnh viễn, cài 1 lần, sau này chạy lại OS chắc vẫn kéo được xuống như bình thường! Giờ chưa có nhu cầu thì cứ kéo về đi rồi remove, sau này có nhu cầu thì lúc đỡ phải mua [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@lsjshdfogsjop
bay vô download liền là tài khoản nó có, hên xui ít bữa nó hết miễn phí là hối hận đó
tiderace
TÍCH CỰC
7 năm
@crazysexycool1981 Chỉ cần xác nhận đồng ý tải là được, xong rồi hủy tải về chứ cần gì tải về xong rồi xóa hả anh
@tiderace A chưa thử lần nào đứt gánh như vậy, nhưng cứ cài đặt ngon lành cho chắc
tiderace
TÍCH CỰC
7 năm
@crazysexycool1981 E toàn làm như vậy, nó sẽ lưu và mục đã mua của mình
vietanhtr
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá ngon!! 😁
Mình dùng powerpoint 2016 trên win khi đem qua iwork vẫn bị thiếu hiệu ứng. thằng này k biết sao.
Rốt cục cũng đã lôi, đã kéo, đã xích được em nó về chuồng [​IMG]

Ảnh chụp Màn hình 2017-04-19 lúc 09.34.45.png
@crazysexycool1981 Hình như bản đó có thuốc rồi. Bản trả phí của Final Cut đắt lắm. Mình có dùng nó ở chỗ làm mà cũng không thấy khác so với bản lậu trên máy mình =]]].
@HuuPhongNguyen chất âm ghép trên iMovie nghe phê lắm 😃
lamngocpham
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazysexycool1981 Có cần phải đăng mấy ảnh tấm liền vậy không anh?
@lamngocpham Phấn khích thì đăng, gì lớn chuyện đâu 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Không ý nghĩa mấy vì từ iPhone 5s đã cho tải miễn phí rồi.
@vnstockguru Hối đó chỉ miễn phí với acc đăng nhập lần đầu trên máy mới thôi 😁
@Nokfev Cái đó mình biết. Cái điều kiện bạn nói chỉ có hiệu quả trong 1-2 năm đầu vì nó mang tính sàng lọc. Bây giờ thì hết rồi.
binhnn
CAO CẤP
7 năm
down luôn và ngay
namnguyenck2
ĐẠI BÀNG
7 năm
đọc được font vn-times chưa
BBW
TÍCH CỰC
7 năm
@namnguyenck2 bỏ font vni-times vào font book, coi chừng font cũ nên vào xem có cần bấm nút repair không. Hôm truớc mới chuyển tài khooản từ máy mac cũ sang mac mới cũng bị hỏng font vni-times phải vào font book tìm rồi sửa
Akinori
TÍCH CỰC
7 năm
Vl, e mới mua iMovie cách đây 4 tháng hết >300k
có bộ này free 8 đời rùi! 😁
iwork trên macbook xài ngon đâu kém j microsoft office,thậm chí mún có thể đổi file sang dạng PDF,PP or excel lẫn words cho microsoft đều dc,ai mới chuyển qua thì còn hơi rối! với có thắc mắc ko bik cài cho máy in 2 mặt làm sao! Nhìn chung khoái giao diện làm việc của iwork hơn microsoft office
HacYLang
TÍCH CỰC
7 năm
- Mặc dù mình sử dụng iOS khá lâu, nhưng mình có cảm giác như Apple đang ban phước lành vậy, lâu lâu mở rộng tấm lòng free cho 1 ít.
@HacYLang đó gọi là bố thí!
lockhomes
ĐẠI BÀNG
7 năm
"Trước đây điều này chỉ áp dụng nếu bạn mua một chiếc Mac hay iPhone, iPad mới mà thôi."
Câu này thấy cắc cớ nhở.
@lockhomes account đầu tiên thì sẽ đc free , nhập sau thì k đc
Hi Im Pig
ĐẠI BÀNG
7 năm
hồi lên ios 10 beta cũng đc free bộ này
Ngon. Cứ free là kéo hết về để đấy
free là vui, nhưng cũng không dùng
JaGV
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái này free lâu lắm rồi mà? chẳng phải thời 5s đã free tới nay?
BBW
TÍCH CỰC
7 năm
Filmora

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019