Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple Music chính thức vượt mặt Spotify về lượng người dùng trả phí tại thị trường Hoa Kì

eddie-labo
6/4/2019 2:2Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi oòline đỡ tốn data
khang20
TÍCH CỰC
5 năm
Spotify đã kiện apple vì chơi bẩn, hạ giá apple músic thấp hơn Spotify và bắt ngdung phải thanh toán qua store, ko dc thanh toán ngoài, và độc quyền.
Mình dùng cả 2, và cho thêm 1 like cho Apple Music 😁
Mình ở VN. Mình ủng hộ nhaccuatui hehe
Cả 2 đều dở tệ như nhau
ReamsX
TÍCH CỰC
5 năm
Tại sao spotify giờ không cho tạo đài phát (radio) như trước? Cái này là bực mình nhất. Trước thích tạo đài phát chỉ cần vào đài phát gõ search bài nhạc muốn rồi ấn tạo sẽ ra radio (các loại bào tương tự) ko giới hạn, thích value mà giờ chỉ được kiểu click vào bài nhạc và ấn “đi tới radio” và dc cho 1 playlist giới hạn.
Long Harry
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ spotify cần 1 ông lớn chống lưng. Ví dụ như Samsung chẳng hạn.
Huân Huân
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình khoái spotyfi hơn, thằng appmusic nó ngu ngu + ít nhạc, ko hỗ trợ chrome cast ( cái này rất quan trọng ) em hay kết nối đến loa qua wifi và tivi ra loa lớn. Và giờ em bỏ cả 2 thằng lên hdvietnam tải nhạc hires nghe :v
OruK
ĐẠI BÀNG
5 năm
thật sự xài Spotify vì nó có nhiều nhạc Nhật hơn bố Apple Music =)) nhưng nói về đơn giản nhanh gọn thì kết Apple Music hơn (rất nhanh và lẹ) còn Spotify thì kiểu chi tiết phong phú hơn nhưng có gì đó kẹt và lâu -_-
olajuwon
ĐẠI BÀNG
5 năm
công nhận playlist hoặc suggestion của Spotify rất tốt nhưng bực cái library xếp nhạc theo thứ tự thời gian download chứ k phải theo alphabet :-/
[KHẢO SÁT VỀ DỊCH VỤ NGHE NHẠC TRỰC TUYẾN]

Em chào mọi người. Em đang làm khóa luận tốt nghiệp nghiên cứu về dịch vụ nghe nhạc trực tuyến ạ, rất mong mn bỏ chút thời gian làm survey giúp em tại đây ạ: https://bit.ly/10OAAAnh?fbclid=IwAR0E9NOsTOGtEO8nyezjvDg7pEsbjGYzqia8x7HlXwYwk4oFcbo5uIOQ_Ro

Các anh/chị/bạn làm xong survey sẽ có cơ hội nhận giftcode 150.000VND để sử dụng trên Apple Music/iTunes/App Store VN đó ạ. Em cảm ơn ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019