Apple Mỹ bắt đầu bán ra iPhone 7 quốc tế, chắc chắn không bị khóa mạng, VN phải tháng 11

sonlazio
14/10/2016 12:15Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vythanh168
ĐẠI BÀNG
8 năm
Liên quan đến Táo thì nóng hổi. Liên quan đến samsung thì nổ tung toé 😁
Khỏi bán tại Việt Nam luôn đi Apple, vì dù sao mìn cũng ko có mua. Hihi..
À bạn mình có trúng 1 phiếu voicher giảm giá 7 triệu tại tgdđ dùng cho mua iphone 7/7 plus sắp tới. Bác nào có hứng thú Pm nhé!.
@phuocxuan2004 Voucher han su dung den thoi gian bao nhieu? Gia ca the nao vay?
@Lê Duy Quốc Hạn sử dụng 1 tháng kể từ ngày Iphone 7 được bán ở Việt Nam chính thức nhé.
@phuocxuan2004 PM giá cho tui đi
Đc lát hẹn ở ngã tư bình thái đặt cọc lun bạn
Thanks
@phuocxuan2004 Vay ban co dung hok? Neu khong ban cho minh? Sdt minh 0989709047
Bài viết tào lao thế này mà cũng đăng lên, cạn lời luôn
hí hí còn 1 tháng để oai với gấu😁
maz9717
CAO CẤP
8 năm
@truong95 thế mua dt để ra oai thôi hử :v
@maz9717 Nói thế thôi chứ cái đấy có gì oai đâu, Nhà gấu cũng giàu có mà ( same same nhà mình😁 ). oai đây ko phải vì tiền mà vì được sở hữu nó với lại tiền mua do mình tự làm ra cảm xúc nó khác hẳn😃
Cho hỏi ngu xíu. Sao giờ có nhiều cửa hàng bán iphone 7 xách tay. Mà cũng là hàng quốc tế vậy các bác.
lại còn chắc chắn vs ko chắc chắn nữa hả mod?
vietcad.77
TÍCH CỰC
8 năm
Bác chú ý nhé: Bản SIM FREE này có mã hơi khác đấy :
- iPhone 7: A1660
- iPhone 7Plus A1661
hl80
TÍCH CỰC
8 năm
@thomastn Vậy bạn may mắn hơn mình. Mình gởi về cho người nhà bằng fedex, về bị đóng thuế hết 1tr6 mà còn bị tháo hộp ra coi bên trong luôn. Bó tay, mình ra fedex hỏi thì nó nói nó chỉ chịu trách nhiệm đồ mất hoặc tráo, chứ không chịu trách nhiệm hải quan mở đồ kiểm tra bên trong.
@vietcad.77 Bác cho hỏi, em đang bị thắc mắc nặng với cái tiêu đề này, em vừa mua con i7 ở retail bên US 649$. Vậy cái này là quốc tế hay là thế nào? có dùng dc ở VN ko? thank bác
YABO
TÍCH CỰC
8 năm
@daiquocviet06 Đó là QT mà, hơn 700$ chứ bạn, 649$ + thuế nữa chứ... QT thì lắp sim vô sài thôi
@Yas Đúng rồi, hơn 700$, LLA Vì cái tiêu đề bài viết nói hôm nay mới chính thức bán bản quốc tế mà mình mua trước đó. Và mình kiểm tra thì lại ko có cái mã A1160 như trên lên hơi lo. Thêm nữa, vừa rồi mình mua xách tay con 6 LLA ở VN rồi qua Pháp dùng bị Apple quét ko dùng dc. Nên sợ lần này mua mà bên Pháp ko dùng dc thì tèo.
Bác @vuhai6 đâu rồi....gì mà rất sớm, pr nhiều vậy mà về trễ thế thì tính sao đây, có thêm quà tặng bù lỗi gì ko:rolleyes:
vậy nếu gio mua 6s 32gb thì cung chắc chắn ko bị luôn hả
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
8 năm
Fpt năm nay nổ quá đà =))
ngay từ hôm livestream mạnh miệng phát biểu sẽ có cực kỳ sớm trong đầu tháng 10 và giờ thì a e cọc sớm há mồm =))
Các bác cứ mua luôn za với zp đi sao phải vướng
tranvinh4u
TÍCH CỰC
8 năm
ơ thế bữa giờ mấy máy bán ở Việt Nam! đều là bản nhà mạng hả các bác, vậy có khả năng bị lock ko ạ, e đang hoan mang quá tại mới mua 7 ạ 😔((
@tranvinh4u máy bác bản mĩ hả
tranvinh4u
TÍCH CỰC
8 năm
@ReviewCN dạ vân bản mỹ bác
Mua xách tay luôn rồi, còn đâu....
thật tiếc cho Note7 và Android nói chung

kết thúc hàng cao cấp 2016 chả có gì ngoài IPHONE7 vậy
Delta81
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ủa, nghe nói giữa tháng 10 này mà ta. Mình gặp 1 bạn bên DGW nói hàng về từ tuần trước rồi 😃
Kenbilee
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Delta81 Hàng về từ tuần trước mà chag thấy tăm hơi trên thị trường đâu nhỷ b
FPT lại phải lùi ngày bán à? :v
@nothingisay Đúng rồi, hôm kia call hỏi fpt, trả lời cúi tháng 10 đầu tháng 11 bán, nhưng chưa có ngày cụ thể
mấy bác ơi bây h nâng cấp hay restore an toàn chưa, khi nào mới hết vụ relock đây
Kenbilee
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tàiiii Mih ms lên 10.0.2 đây có sao đâu.nhanh mượt giống 9.3.5 mỗi tội pin có vẻ kém hơn chút nhug chag sao trải nghiệm là vui rồi.😃
@Kenbilee mình lên 10 rồi, 5s, cải thiện nhìu, nhưng về lại 9.3.5, h muốn lên lại 10 nhưng sợ bị relock, máy mình lock mua code unlock
@Tàiiii Có vẻ như bạn chả hiểu gì về relock nhỉ, bạn đợi 10 năm nữa nó vẫn thế thôi . Máy nào bị liệt vào danh sách cần khoá mạng thì đã có trong danh sách rồi
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@Tàiiii lên bằng OTA up qua wifi kg sao.....nhuwng reset dòng 2 hay DFu là coi chừng hên xui[emoji23] [emoji3] [emoji12]

Gửi từ SM-G903M của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Không biết hàng chính hãng thì bao nhiêu đây, chứ thấy hàng xách tay đã đầy ra rồi 😃
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xài tiếp note5 vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019