Apple ngừng bán iPhone X sau một năm: anh em có thấy hụt hẫng?

zyzy1908
12/9/2018 20:23Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ hôm qua tới giờ có cả đống bài về đề tài này rồi. Có gì mà phải hụt hẫng. Đằng nào cũng sẽ đến lúc phải thay em nó thôi 😃
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
Xs chính là bản sao, nâng cấp của X. Tính ra thật sự X đâu có chết.
nguyendata
TÍCH CỰC
6 năm
Các bác giàu dữ. mình chưa sài X nên ko biết thế nào nữa.. Cũng muốn lắm chỉ mỗi tội ko có lúa.
gahonvit08
ĐẠI BÀNG
6 năm
iPhone X là sản phẩm giúp tăng giá sàn của dòng điện thoại iPhone, việc khai tử iPhone X cũng nằm trong đống tin đồn từ rất lâu rồi.
Bác nào có thời gian thì đọc qua sẽ hiểu hơn
https://www.researchgate.net/profile/Ewa_Wiecek-Janka/publication/319199871_Apple_Products_A_Discussion_of_the_Product_Life_Cycle/links/59e4d6890f7e9b0e1aa87935/Apple-Products-A-Discussion-of-the-Product-Life-Cycle.pdf
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
Thấy bình thường, trước đang dùng + chuyển sang dùng X thấy nội dung hiển thị bị ít hơn giờ có Xs Max thì lên thôi còn em X thì chyển cho người khác dùng nhất là với kích thước nhỏ gọn của nó rất hợp với các chị em.
chả có gì phải hụt hẫng
1000$ bỏ ra hỏi là có tiếc! ai nói không tiếc giơ tay phát nà?
cryshop
TÍCH CỰC
6 năm
@Nhân Nguyễn 166 Nhưng tiếc là tiếc thế nào? Mất mát gì? Ai mua rồi thì cứ xài, cứ update 5-6 năm nữa, có gì mà tiếc?
Bản kỉ niệm ngưg bán là đúng rồi. Chỉ tiếc ko đc hoàn hảo cho lắm
phuocdh
TÍCH CỰC
6 năm
ng ta sẽ luôn nhớ iPhone X bởi khai tử sau 1 năm 😃 với giá 1000$
Hụt hẫng gì mấy choa nội ? Nó bán con ngon hơn bằng giá là Xs còn gì ?
anhtt1987
TÍCH CỰC
6 năm
Chờ xả kho x có rẻ mua ko thì mua xr. Mà sao thấy ng ta khen màn x đẹp hơn ip cũ nhiều mà mình đến tgdd so màn x vs ip 7 đặt sát nhau thấy nó gần như y chang nhau chứ có thấy đẹp gì ghê ghớm đâu
Nó bị khai tử là vì không định giá đc cho nó
Vì 1 phiên bản nâng cấp nhẹ ra rồi.
Mình cho nó bay từ hơn tháng nay rồi. 😁
Mà việc khai tử là hợp lý. XS giá khởi điểm với đã là 999 usd, nếu để ông ipx tồn tại thì biết nhét cho nó cái giá nào, trong khi về thiết kế và tính năng thì xs cũng không thể hiện hơn x là mấy. Để x tồn tại thì xs chắc ế sml luôn. Dù sao x là bản beta của thế hệ x sau này.
Rjvendell
ĐẠI BÀNG
6 năm
ai có tiền mua ngay, gói, cất cẩn thận, mai sau mang ra bán lãi gấp 10, 100, 1000 lần
Chiến lược thôi, người dùng cứ tiếp tục kiếm tiền đi. Hút tiền cứ để apple lo. Khi Xs mạnh mẽ và đc nâng cấp hơn thì X sẽ trờ thành kẻ ăn mày dĩ vãng mà lại ngáng đường XR nữa. Thế nên X về hưu đi. Vừa giữ dc tiếng, lại ko làm ảnh hưởng đến tiền của Apple
Hạ giá thì mua, còn ko thì cứ Xs mà táng. cùng mức giá ai dại mua một con cũ cách đây 1 năm
Akroma_9xxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu lại bán x thì giá phải giảm,mà giảm thì lại cạnh tranh với xr,theo tui thấy đây là chuyện bình thường khi apple tung ra 3 mẫu iphone khác nhau,chỉ là ngưng bán chứ đâu có ngưng hỗ trợ mà hụt hẫng
Từ khi biết đến táo tới rờ mình chưa được dùng 1 bản nào nên thấy rất căng, nhỡ mà táo không ra nữa thì cả đời này sẽ không còn cơ hội được sử dụng nữa, lo quá???
Những ai sử dụng thì sẽ hụt hẫng ko nhiều thì ít.
Mới ra có 1 năm mà khai tử ai mà ko hụt hẫng cơ chứ 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019