Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple ngừng bán Macbook Pro 2015, giờ chỉ còn model bàn phím cánh bướm + Thunderbolt 3

Duy Luân
12/7/2018 14:3Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alex.hn
CAO CẤP
6 năm
Giờ mới đang gom lúa định mua dòng này (nói không với touchbar) thì nó lại ngừng bán. Thôi càng có lý do chơi hàng xách tay 2nd hoặc like new. Kkkkkk.
AnhKiet95
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài em này bản Option mua lại bên ông Huy 😁 , quá ngon và cực kỳ hài lòng , từ bàn phím , màn hình , hiệu năng ,... 🆒Chỉ có duy nhất 1 lỗi nhỏ ( không biết có bị lại không ) là tự dưng màn hình tối thui , nhưng khi cắm HDMI ra TIVI thì vẫn bình thường o_Oo_O
Chameleon.
TÍCH CỰC
6 năm
@AnhKiet95 Mình k bị, gần như là hài lòng về e nó
AnhKiet95
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Chameleon. Bữa mình bị , tái mặt luôn 😆 tưởng hỏng , sáng hôm sau định đem đi sửa thì nó lên lại bình thường 😃) hú hồn 😃)
Phím butterfly là bàn phím nản nhất trên MBP 😔
bdangvnt
ĐẠI BÀNG
6 năm
thật tiếc vì mình vẫn thích phiên bản này hơn so với bản 2016 trở về sau vì bàn phím thích hơn, bản lề chắc chắn hơn, cảm giác nhôm cứng hơn và táo sáng!
Mới mua sè-cân-hen năm ngoái 😔
duythanhst
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em này mình đã dùng trên 2 năm và thấy mọi thứ vẫn ổn như mới. Chỉ có lỗi loa rè và màn hình bị in hình bàn phím lên thôi 😆
teen9xlovely
ĐẠI BÀNG
6 năm
vẫn xài 2012 do khả năng nâng cấp ssd và hdd riêng biệt với nhau được. Cảm thấy chưa cần phải update lên trong vòng 3 năm nữa 😆
Ơ sao lại thế nhỉ . vài tháng trước em có tìm mua Macbook Pro 2015 mới mà không thấy wed nào của Apple bán hàng mới cả . Em tưởng Apple không còn bán MPR 2015 nữa rồi .Toàn bán hàng Refurbished mà tìm được hàng đúng Option ưng ý thì lại chỉ có Apple UK có thôi giá khá cao tính ra USD thì cũng phải khoảng 3 nghìn rưỡi chỉ cho MPR 2015 Refurbished thế là thôi em mua hẳn MPR 2017 . Giờ nếu có bác nào tìm được MRP 2015 mới cho em xin link mua ạ . Thằng bạn em cũng đang cần tìm mua em đó mà cũng không tìm được hàng mới .
Sang Nhật mà mua. siêu thị ngoài kia vẫn bán đầy. bên này họ vẫn còn bán cả office pro 2003 😁:D
markusnguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng em Mid 2014, hy vọng cày cuốc đủ xiền lên em 2015 cấu hình cao hơn.
huyit90
ĐẠI BÀNG
6 năm
@markusnguyen chỉ hơn ở ssd thì lên làm gì bác,lên 2016 cho ngon
qloved
CAO CẤP
6 năm
@markusnguyen Nếu 2014: lên 2015 thì không có nhiều đột phá. Được cái SSD nhanh gấp rưỡi đến gấp đôi. Force touch trackpad dùng cũng thích vì có thể bấm ở chỗ nào cũng được
Con này mk muốn mua mới nhưng chả thấy shop nào còn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019