Apple nhận được bằng sáng chế hiển thị thông báo nhanh trên vỏ bảo vệ Smart Cover

ND Minh Đức
12/6/2014 22:4Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boyapt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vãi cả sáng chế 😁. Dựa trên ý tưởng của thằng khác rồi mông má thêm...Đăng ký và vác đi abc xyz :eek:
tungjty
TÍCH CỰC
10 năm
thế Dot View của HTC thì sao kaka
Apple sáng chế ra kiểu pin mới giải quyết vấn nạn iphone không sống nổi quá 1 ngày đi !
Cái này là nhận được đăng ký chứ ko phải đi đăng ký. Có lẽ mất vài năm chứ chẳng chơi. Có lẽ nó đăng ký ngay từ thời có smart cover cho iPad 2.
Apple trước giờ có Cover, hay vỏ bảo vệ gì đâu. haizzz
Toàn các hãng ngoài sản xuất cho, giờ lại đi đăng ký bản quyền
Vâng sáng tạo vãi, ngày càng khâm phục táo.
apple đớp nhanh thật, bố tổ
:oops:

Hic hic. Vãi cả chuyển khoản

Fire from my F86 Sabre with auto targetting system
chúc mừng apple
namng
CAO CẤP
10 năm
Vãi mấy chú trẻ trâu kiêm auto anti Apple luôn. Đọc bài thấy thiếu thông tin thì tự đi tìm hiểu thêm rồi hãy phát biểu. Link nguồn bài viết có ghi ngay dưới, click vào là thấy thông tin liền chứ gì đâu.

Theo link từ Văn phòng đăng ký sáng chế Mỹ thì Apple nộp hồ sơ từ 7/12/2012, hơn 1.5 năm rồi đó mấy chú anti ạ.
http://appft.uspto.gov/netacgi/nph-Parser?Sect1=PTO2&Sect2=HITOFF&u=/netahtml/PTO/search-adv.html&r=1&p=1&f=G&l=50&d=PG01&S1=(Sartee.IN.+AND+20140612.PD.)&OS=in/Sartee+and+pd/6/12/2014&RS=(IN/Sartee+AND+PD/20140612)

Trong rất nhiều trường hợp, 1 số hãng có thông tin rò rỉ về những hồ sơ đăng ký sáng chế của hãng khác liền nhanh tay cho ra sản phẩm trước để tạo dư luận, vì chắc chắn nếu nộp hồ sơ đăng ký sẽ bị loại. Thế nên các bạn trẻ trâu nên tập thói quen nhìn vấn đề 1 cách toàn diện hơn, chuyện thằng có sản phẩm trước chính là thằng ăn cắp sáng chế không hề là chuyện hiếm nhé.

Một lần nữa, đề nghị các bạn anti chịu khó chăm sóc khối óc của mình cho nó lớn lên tí xíu, trước khi bô bô cái miệng nhé.
plato86
TÍCH CỰC
10 năm
@dunglui Mình thấy chỉ có chú mới đưa bọn cuồng Sam và cái vân tay trên tab và cái bản quyền, thuws 1 ở đây chẳng có bọn cuồng sam nào làm điều đó và chẳng có bọn cuồng sam nào bu lu bu loa lên vì chuyện đó, thứ 2 thằng sam cũng chẳng chơi dơ chơi bẩn tơis mức đăng ký bản quyền mà những công ty khác đã có ý tưởng rồi đi kiện đâu. Mà có kiện thăngs rồi đưa lên Obama phán lại như con nít ấy thì tốn thời gian lắm.
Ps. Chỉ một đoạn văn bản thế mà lỗi quá, bác nào ifan chỉ mình với. Ipad chỉ dành chiến CoC nên kg rành lắm.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@dunglui mấy thím cứ nghĩ như ráp bộ máy bàn vậy, rễ thế cơ đấy
@canxda nghĩ sao vậy chời..iphone nó còn ráp được trước người ta ko lẽ cái ipab to tổ bố nó ko ráp được:eek:
@plato86 vậy bạn giải thích dùm quá trời cmt ở trên phán là apple trộm cắp của người khác rồi đăng kí trước để kiện người ta là thế nào.mình ko nói sam xấu mà chỉ nói bọn cuồng thôi nhé ko lẽ cơ quan đăng kí bản quyền người ta toàn tiến sĩ giấy như ở v.n à
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
Đăng ký bản quyền đúng chất apple!

Nói thiệt chứ cái smart cover dùng trên S4, S5 của SS đơn giản và hiệu quả hơn cái này nhiều, khỏi cần sạc pin gì ráo. Màn hình Super Amoled đã có sẵn cớ chế tiết kiệm pin, sáng phần nào thì tốn điện đúng phần đó.
thích sản phẩm nhưng không thích cách mấy chú apple làm việc 😃
Định mệnh anh táo ghê .quá nhanh quá nguy hiểm

Sent from my C6903 using Tapatalk
luker
TÍCH CỰC
10 năm
Hồ sơ được nộp từ năm 2012 nhé o_O Năm 2012 thì nó lấy của thằng nào :oops:

Bác có giải thích ntn thì "người ta" cũng ko nhét vào đầu được đâu =))
pheroty
ĐẠI BÀNG
10 năm
@JerryKist Nói như các bạn mình thấy thiếu cơ sở, toàn là tự suy luận.
@luker thím nghĩ hnay nghĩ ra xong hsau bỏ vào dây chuyền ngay đc hả😁
Giời, Apple là người ta nhận bằng sáng chế, còn HTC thì mới làm ra sản phẩm gần đây thôi. Để được nhận bằng sáng chế thì cũng tốn nhiều thời gian lắm. Chưa biết ai bắt chước ai đâu.
meminletgo
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ đc thêm màu mè, và ae lại tốn tiền cho những cái phụ kiện cho đồ chơi táo 😔 giống macbook thì chơi magic mouse mới gấu
@meminletgo Ai ép bạn mua mà để bạn than thở là tốn tiền?
cuong_tnt
TÍCH CỰC
10 năm
Pin của iphone với ipad nhiều quá cơ :p

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
Để đc cấp bằng sáng chế thì nộp hồ sơ trong một khoảng thời gian dài để bên cấp sáng chế kiểm duyệt chứ đâu phải hôm nay nộp là ngày mai có bằng sáng chế đâu . Có những cái phải chờ kiểm duyệt mất mấy năm trời đó nên chưa biết ông nào có ý tưởng trước đâu .
narsiscad
ĐẠI BÀNG
10 năm
đúng sợ thằng Táo này thật, cái *éo gi cũng đăng ký được, đem cái người ta làm từ đời nào rồi đăng ký xong kiện ngược lại người ta......Rip HTC
HTC ko đăng kí trc quả này thì đúng là ngậm quả đắng thật. Dự là vài hôm nữa Apple lại đăng kí knock code cho đủ bộ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019