Apple nhận được bằng sáng chế hiển thị thông báo nhanh trên vỏ bảo vệ Smart Cover

ND Minh Đức
12/6/2014 22:4Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có những cái mình ko muốn nó hiện lên cho ai biết thì tốt nhất là không dùng 😁
Vẫn là apple như mọi khi. Nghĩ ra đủ mọi thứ xog chưa vội thực hiện mà cứ đi đăng ký bản quyền trước đã. Thằng nao ra trước kệ nó miễn sau này lúc tao ra thì bọn bây đã vi phạm bản quyền của tao. Vâng rất apple @@
vâng, htc cũng có và sắp ra đi
qloved
CAO CẤP
10 năm
cái sm cover trực tiếp thì chắc là mới rồi, còn kiểu gián tiếp thì tương tự sview ss làm cách đây mấy năm
Thôi thế là xong. Các bạn khác chuẩn bị nhận trát tòa của Táo nhé
Táo Bón nghe thì có vẻ chậm, nhưng thực tế thì nhanh như Tào Tháo ...
AQ.AQ
TÍCH CỰC
10 năm
Apple như Tung Của, của người ta cướp về làm của riêng mình.
@AQ.AQ Rồi lên tiếng kêu gào, coi mình là người bị hại
Cố mà đọc cho kĩ, nó khác mấy thằng khác . Đừng có lợi dụng cơ hội mà nhảy cẫng lên mấy bố ạ
Pin Iphone dùng cái này nhanh tèo sớm thôi, chẳng hay ho gì
Hữu ích đấy. Thấy mấy bạn bảo kiện cáo gì đấy, mong là không có. Bình yên cùng nhau kiếm tiền, vui vẻ tất thảy. Apple mà đi kiện thì thiệt tồi, vì người ta làm ra trước nha, đừng có lăn tăn làm mấy chuyện nhảm ẹ :3
co ai dung android thi có các ứng dun5ng miễn phí nè
kennyduong197.apk.vn
Các bạn tha hồ mà tải
Hồi trước có ai đó nói va mình là khoảng thời gian nộp bằng sáng chế đến khi nhận đc bằng sáng chế cũng khá lâu. Có khi Apple đã nộp từ lâu lắm rồi. Nay mới đc nhận thì sao?
Mà mấy người cấp bằng sáng chế ko có ngu hơn mấy bác đâu mà chỉ trích họ. Cái gì cũng có lí đo của nó thôi
HTC thấy có rồi nhưng hem chịu đăng ký bi giờ ngồi đó coai chừng "bị" thu tiền. Apple bây giờ rút kinh nghiệm đầy mình rồi. Nghĩ ra cái gì thì đăng ký cái đã rồi từ từ mà làm. Để sơ hở thì "tụi nó" chôm, nó chộp mất. Mắc công kiện tụng mất thời gian mà mà thoai.
nforce
TÍCH CỰC
10 năm
Bi giờ apple tính ăn cả phần mấy thằng làm phụ kiện à?
alabao1983
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đọc cm của các bác tranh luận sôi nổi quá. Cá nhân mình khách quan mà nói ko thik iphone, ipad, ipod, i..gì ráo. Các bạn đang mong muốn iphone 6 ra với màn hình to, vậy ai phát động trào lưu này? Samsung. Có bạn nói Apple đk bản quyền trước, thế tại sao vừa đk sao ko vừa tạo ra sp đó luôn để tiên phong? Apple mở đường công nghệ Smartphones nhưng trên Android là LG, Samsung, HTC...mới thật sự là hãng mang đến lợi ích cho người dùng.
halfway
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko liên quan, nhưng cá nhân em thấy hiện thị thông báo như mấy chiếc điện thoại có đèn Led của Sony là dc

Theo cá nhân em dùng điện thoại mà thêm cái vỏ bảo vệ em thấy như kiểu đeo bao cao su ấy
Ví dụ Z2,S5...

@@ dù có cái vỏ bảo vệ thì hiển nhiên điện thoại sẽ dc bảo vệ tốt hơn
toàn trẻ trâu vào hùa đông nguy hiểm thế. người ta sáng chế và đăng kí bản quyền từ đời nào rồi bây giờ mới được cấp và công bố, còn mấy thằng ra sản phẩm có trước chưa chắc đã sáng chế trước và có đăng kí bản quyền nhé. lớn rồi đừng đi đâu cũng lôi cái thứ trẻ trâu vào sủa oang oang lên
Không biết là bằng này đăng kí lúc có cái case của HTC chưa nhỉ, sau mà vác cái này đi kiện HTC là lại đc 1 khoản đền bù đây, đã thế còn đc tung hô như thánh bởi mấy thằng fan CDSHT :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019