Apple nói một nửa số iPhone đã lên iOS 13, anh em đã update lên hết chưa?

P.W
17/10/2019 16:19Phản hồi: 372
372 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã lên, sợ gì mà không lên
Đã lên và trải nghiệm rồi nha anh em.
umumti
CAO CẤP
5 năm
7 của mình lên rồi, pin sao không ổn định tí nào, apple watch s4 (mua được 2 tuần) cũng tụt pin nhanh hơn lúc trước,
stefan51
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên rồi và hay bị lỗi, đang gọi cúp máy giữa chừng. Có khi bị liên tục 3-4. Ko biết tại sao. Apple ngày càng tệ trong khâu kiểm duyệt phần mềm.
@KhaiTrang15 13.1.3 fix rồi đó
stefan51
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bông Hoa Sen Nhiều khi thấy mỗi lần up là mỗi lần thêm lỗi. Riết ko còn hào hứng vs update iOS mới nữa.
@KhaiTrang15 Về lâu về dài mới ổn được bạn ạ. Có những lỗi tận 10 năm mới tìm được và vá được.
Iris Liu
ĐẠI BÀNG
5 năm
12 cho lành
Nói thiệt mình người dùng bình thường, 1 ngày game, nghe nhạc, facebook, youtube, ins, email....lúc nào ra bản mới cũng lên ngay và luôn! chưa bao giờ thấy 1 lỗi nào cả (các anh em chuyên sâu vọc nhiều hơn thì mình ko biết), thật sự ko thấy 1 lỗi nhỏ nào cả. công ty mình cũng có mấy anh chị dùng samsung s10, s10 plus mà khổ lắm vì không dán cường lực màn hình nên rớt cái là bể màn rồi cái trình duyệt thì bị lỗi không có dùng droplist trên nhiều website được nên cứ phải mượn iphone xem. cái này là chia sẽ thực tế thôi ae Sam đừng gạch đá tội nghiệp thằng em 😔(
@Đạt Phít Một mày thấy tao bênh ss ở bài nào? mầy chụp cái màn hình ra đây, không thì mầy ăn hết cái đóng cứ.t mầy moiwsi ỉa ra
Mày không reply tao là mày lặng lẽ bốc cứ.t ăn đó
@Đạt Phít Một Tao thấy mày ngậm 1 họng rồi, thôi ăn sạch rồi từ từ đi.
@heobanhki Chào bạn heobanhki! cả bài mình không nói đến ai khôn hay ai ngu. Và mình cũng nói từ đầu là mình chia sẽ từ cái nhìn của 1 người dùng phổ thông. Hy vọng hãy tự tôn trọng bản thân mình cũng như tôn trọng anh em tinhte.
@Vinhhuynh1989 Tôi không nói bạn, bạn có thể đọc lại nếu muốn.
Ngọ Khán
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy có bản mới là mình lên liền à
Tôi đang ở ios 13.1.2 và 9.3.6, ở ios 13 đang lỗi mấy cái nhỏ. Trong líst liệt kê của bản 13.1.3 thì không có mấy lỗi mình đang gặp, nên phân vân chưa lên 13.1.3
HaloB
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu ko update lên thì có sao ko mấy bro ơi, lâu lâu máy báo update mà đang từ chối 😔
Ngon
Lên rồi không xuống được thì đành sống chung với 13 thôi. Ông Ap chơi kiểu đấy lấy số là giỏi à
arsenaler
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn còn ở ios10 , kaka
Chưa!! 4s check hoài không thấy 😃
Yasuko
TÍCH CỰC
5 năm
iPhone 7 đã lên và không hối hận. Ưng lên cho iPhone 6 mà ko được
đã lên, xài thấy cũng rất ngon
Đã lên 13.1.3 - Lỗi vl
@deconbebong Lên tới 13.1.3 vẫn la lỗi? Lỗi gì?
@rungxanh2901thanhlam gạt rung thì báo liên tục, để chế độ tiết kiệm pin thì chậm hơn quá đỗi. nói chung vẫn còn nhiều lỗi lắm
@deconbebong Chế độ im lặng chứ có phải không làm phiền đâu 😁
@deconbebong Bật tiết kiệm pin nó giảm hiệu năng thì chẳng chậm hơn bác :v
thaihavnn07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ có bản mới là lên luôn!
sakuza199x
TÍCH CỰC
5 năm
Thích cái dark mode set schedule được nên gỡ profile quất hẳn 13.1.3
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
5 năm
SE đã lên 13 một thời gian thấy có 2 vấn đề lạ: 1 pin tụt nhanh, 2 vào một số app như IST và Face chậm hơn hồi ở 12 😔
@Hai Hoagng 1 phần do facebook nó bổ sung và vá nhiều cũng trở nên chậm ở các máy cũ
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
5 năm
@Bông Hoa Sen Insta của em vào chậm hơn cả vào face 😔
@Hai Hoagng Con 5s anh mình đang ở ios 8 nó bắt lên ios 10 or 12 mới cho dùng msg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019