Apple phát hành "iOS 10.0.3" cho iPhone 7/7 Plus và "iOS 10.1 beta 4"

TDNC
17/10/2016 23:50Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình restore qua iTunes sạch nên chưa thấy lỗi này, chỉ thấy iOS mới lướt youtube hơi bị giật thôi. GG chơi hơi đau 😁

Bản này update cho vá lỗi, ham hố gì :D
@Sr_9x Chuẩn, giờ Youtube lúc kéo lên xuống giựt vãi T_T ở iOS 9 thì ko sao
@hypous À bác có bị lỗi là lên iOS 10 rồi hạ xuống 9.3.5 là toàn bộ nhạc vẫn còn nhưng ấn vào bài nào là cái Music bị kích ra không? thử xóa bài hát qua iTunes mà ko nổi, trở lại IOS 10 thì lại bt, cứ như ép dùng iOS 10 vậy. Không biết có ai bị không nữa
@Sr_9x Cái này bị từ hồi còn beta 10 lúc tháng 7 ah 😁...chắc cơ chế cũng giống như bản backup ios 10 kg sử dụng đc cho ios 9, nên cứ nhấn vào là out...phải xóa hết nhạc xong down lại về máy...ah mình đang nói apple music nha...
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hôm nọ nhìn thấy con 5s (hoặc SE) màu vàng. Tự nhiên thấy gọn gàng đẹp đẽ lạ lùng !
Restore về 9.3.5 dùng cho lành.
Bản này vẫn bị crash khi set wallpapers
Mình cũng vậy. Đang xài 6s+
ip6 của e thi thoảng lỗi mất chuông gọi đến, tin nhắn, loa ngoài vẫn bình! khởi động lại máy thì lại bình thường. có bác nào từng bị?
Ko phai
fone anh là fone của đứa e ,nó ko rành phone nó đưa cho cháu nó tạo id khi sdung.hôm trước rảnh rồi nó len iOS 10 vẫn active bình thường nhưng mấy hòm sau ni thì ip bị vo hiệu hoá .máy vẫn Sài đc chỉ có điều báo đăng
nhập id liên tục nhưng khi đăng nhập sao đó nó khoá id để bảo mật.
@ngaythu6-lamuor Anh thử cách này. Vào ID Apple đăng nhập lại mail, thay đổi mật khẩu. Sau đó restore iPhone qua iTunes, đến màn đăng nhập ID thì táng cái ID vừa xong là OK. ANh thử xem có đc không?
Mãi chưa thấy bản vá lỗi trên ipad nhỉ?
Nó cứ báo đăng nhập id hỏi ra do khi tải ứng dụng nhiều nhập sai mật khẩu lien tục mà khổ nổi đc Mail của nó là id nên có phản hồi về đó cũng ko thể nhận đa tin.sáng thấy nhất đầu rồi
@ngaythu6-lamuor gọi điện lên tổng đài 1800 1127 tư vấn cho nhanh bác ơi, được thì được, không được thì chịu rồi
Mình còn bị lỗi mata thanh thông báo giờ và pin phía trên. Bực vc phải reset lại máy. Có bác nào bị không?
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
8 năm
bản 10 có vài lỗi cam trễ. , 6s ỏ 7 trở lên thì bị
ndh1590
ĐẠI BÀNG
8 năm
tôi cũng bị như vậy đây, liệu có fair tại pm khong nhỉ
@ndh1590 Chắc tại phần mềm thôi, up di
hoangtaodo
ĐẠI BÀNG
8 năm
bạn nào bị lỗi mở camera trễ 3-5 s thì thử như sau nhé: các bạn khôi phục cài đặt gốc cho máy, khi setup lại thì chọn cài đặt cho iphone mới nhé.
Đã thử cho 2 con 6s pluss 16g và 64g của gia đình, kết quả không bị nữa nhé
mai the vinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangtaodo Nếu thế thật thì ngon quá. Thanks pro đã chia sẻ. Để em thử chứ cứ thế này khó chịu lắm
@hoangtaodo Đã làm theo và thấy thi thoảng vẫn dính lỗi deley camera trên ip 7 @@
moá . lo cập nhập cho 6 vs 6plus nữa tề. thi thoảng mất wifi, không xem đc video nữa. phải khỏi động lại:mad::mad::mad:
messi10bas
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái ios này camera có cảm ứng tiệm cận đấy, giành cho người chụp hình đẹp chân dung đẹp, hình sạnh như trên thì ngoài home chạy rất nhanh. Như mình 5s ko dc tiêu chí trên nên tịch luôn vào trong nemu thì dc hi. Để mình khi nào alo gặp dc App hỏi rỏ xem thực hư như thế nào. Hay anh em tự làm xem sao
6s đang coi phim ngắt 3G phải kết nối lại mất hứng, sao kg update luôn 6S vậy nhỉ
V_P942
TÍCH CỰC
8 năm
chán nhỉ vẫn chưa ra 10.1
1003 dành cho 7 / 7+.thế mấy dòng iphone đời trước ko đc nhận bản 1003 à ?.ngĩ public hết cho các dòng chứ
máy bác cho em hỏi giờ up date hay restore ịphone 7 bảng LL/A đc chưa... máy hôm trước nghe nói treo táo gì đó nên ko dám úp
J.C.Jean
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtan_170191 Nếu máy của Verizon thì thoải mái up hay restore... con của AT&T, sprint, t-mobile thì hên xui nhé bạn...hihi
@J.C.Jean Mình dùng 7 và 6s AT&T restore bình thường nhé. Nếu mua unlocked thì chả sợ đâu, còn mấy tin đồn kia linh tinh thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019