Apple phát hành iOS 11.1 beta 5, mời các bạn tải về

ART+
23/10/2017 17:44Phản hồi: 212
Apple phát hành iOS 11.1 beta 5, mời các bạn tải về
Chỉ vài ngay sau bản beta 4 thì hôm nay Apple tiếp tục tung ra iOS 11.1 beta 5, trong khoảng thời gian ngắn như vậy thì có lẽ Apple chỉ sửa lỗi chứ không có tính năng nào mới. Anh em đang xài bản iOS 11 thì không thể thấy thông báo, anh em cần phải đăng ký tham gia nhóm dev của Apple mới nhận được thông báo update bản này (có link hướng dẫn bên dưới).

https://tinhte.vn/ipad/thao-luan/huong-dan-cai-dat-ios-10-beta-cho-moi-nguoi.2614844/?page=1

Hướng dẫn cài đặt iOS 10 Beta cho mọi người

iOS 10 Beta đã cho mọi người dùng tải về, bạn không cần tài khoản lập trình viên để trải nghiệm phiên bản update mới này. Tất nhiên, beta có nghĩa là sẽ có lỗi nhưng hẳn là nhiều anh em Tinh tế sẽ khoái vọc ngay những cái mới cho sướng mà không cần…
tinhte.vn

iOS 11.1 bao gồm hàng trăm emoji mới từ bộ Unicode 10, mang trở lại tính năng chuyển app đa nhiệm bằng 3D Touch, sửa lỗi Reachability, sửa nhiều lỗi bảo mật và các lỗi hệ thống khác. iOS 11.1 chắc chắn là bản cập nhật rất được nhiều anh em mong đợi bởi iOS 11 hiện giờ đang bị phản ánh tiêu cực với việc hao pin, nhiều máy bị đơ và chậm.

Apple trong đợt này cũng phát hành tvOS 11.1 beta 4 và macOS 10.13.1 beta 4.
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khi nào update qua OTA?
Khiếp kỳ này ifan được cập nhật liên tục ha
quadua1
TÍCH CỰC
6 năm
@tranha_honor Nhiều công nghệ mới thì phải cập nhật thôi
không biết lúc nào mới có 11.1 chính thức. bản 11 này thiết bị cũ chạy chậm quá.
htson16
TÍCH CỰC
7 năm
@tobe2405 tự tính đi nhanh thì tháng sau ,chậm thì cuối năm thế thôi .1 bản beta 15 ngày
@htson16 vãi tự tính 😆
vu huu hai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chờ ae chuột bạch xem ổn ko rồi lên chứ đang ios10 lên là hết đường về.
75109
TÍCH CỰC
7 năm
Chuẩn luôn, Chưa thấy bản IOS nào lỗi như cái bản 11 này :mad:
lee_rae_ri
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợt này căng thấy update liên hồi mà vẫn hao pin
Trời wow, ifan nhớ test cho kỹ nhé, sau này phát sinh lỗi ráng chịu nha
@Laguna Lăng Cô Đậu, không chịu thì cũng chả đến cái mặt em giai chịu đâu, về máng lợn Android đi anh nhờ.
Apple làm ăn nhanh vl à, up liên tục, cháy mẹ cả cab ý chứ 😁

Đang kéo bằng IDM, bản 4 đã ngon, mượt, pin trâu(pin chưa bằng beta 2 thui) bản 5 này chắc ngon hết nấc :D
@Khẩu trang xanh Thì bây giờ lỗi quá sửa hoài chưa hết thì nó sẽ lên đến 9 thôi. Ngày càng lỗi kinh khủng mà. Thanh niên viết có mấy từ mà sai chính tả thế thì lấy cái gì mà bình với chả luận hả? về học lại ngữ pháp nhé. "giùm" mới đúng ngữ pháp Việt Nam nhé.
@vtb center Em giai im dùm anh cái. Anh thích viết dùm đấy.
@Khẩu trang xanh Thanh niên sợ nghe lời chân thật à? anh thích nói đấy.
@Khẩu trang xanh Ko lên đến 9 thì đến mấy rồi sheeple
Làm ăn có trách nhiệm chứ đâu cà rề cà ra như mấy anh M$ , Android
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
Ai đó test xem có dính phốt Máy Tính 1+2+3=24 không 😁
Phú2101
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HPSS Nó phản hồi chậm khi bấm dấu + sau số 2 nên viết liền là 23.
futurex125
TÍCH CỰC
7 năm
@dachungbk bấm nhanh thì đến i7 trên laptop cũng méo nhận kịp, nói gì đến A11 :D
quadua1
TÍCH CỰC
6 năm
@HPSS Ấn từ từ thôi ko hỏng may
@HPSS Ôi cái dek liều báo, làm mình bấm nhanh, giờ hỏng cmn phím số 1 trên trên máy tính rồi giờ đem đâu sửa dc hả anh em ?
Chả mấy khi lên 11.3.x bây giờ. Đúng là phục vụ cho thần dân mà cũng mệt . Apple đại để khổ bm ra 😁
@NganTran85 SinO cũng nhuck mà đại đế cũng khổ :D
heocon91095
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ mỗi lần Apple ra iOS mới là em lại chuẩn bị ăn hành ngập mồm với mấy thằng khách hàng
Beta4 đang xải đây, coi youtube hay đơ vl.
horse_111
TÍCH CỰC
7 năm
nhờ những bài viết này mà mấy bài viết hay trên trang chủ bị trôi mất tiêu. có thực sự cần thiết đem bài này ra trang chủ ko? thiết nghĩ những người đang sài bản beta Apple có thông báo cho họ rồi, tinhte sợ quên nên nhắc lại sao?
horse_111
TÍCH CỰC
7 năm
@gachiennuocmam Đây chỉ là tin về bản update mà còn là beta tới 5 lận. Những người dùng bình thường quan tâm bản beta này chi? Những người dùng bản beta đã đc Apple thông báo rồi, tinhte thay mặt Apple nhắc dùm cũng đc, nhưng để trong group Iphone đi, đem ra làm loãng trang chủ. Tinhte cứ zậy hỏi sao ko bảo là itinhte
king fox
TÍCH CỰC
7 năm
@horse_111 nhiều ng vô cãi nhau vui như hội vậy mà bác còn ko thấy sự tinhte à
@horse_111 Hay với bạn, nhưng ko hay với người khác, đơn giản vậy thôi! Không thích thì kéo qua, bài vẫn ở đó chứ có xóa đâu mà sợ tìm ko thấy?
futurex125
TÍCH CỰC
7 năm
@horse_111 kệ đi bác, có phải diễn đàn của riêng ai đâu, vườn của họ, họ trồng gì thì mình biết đó thôi, lượng fan yêu công nghệ thực sự thì họ cũng ko còn tìm thấy những bài viết có giá trị trên tinh tế nữa rồi (nếu có thì tinh tế cũng đăng sau mấy ngày, cũng vì khả năng dịch word by word còn chậm - thậm chí bê nguyên link chỗ khác vào bài viết rồi để đấy)
đa phần anh em sôi nổi toàn là dân ahbp như em và bác, cơ mà đấy mới là nguồn thu chính từ quảng cáo đó bác 😆
Chưa kịp trải nghiệm beta 4 thì đã có beta 5, lẹ thiệt.
Dùng iOS thú nhất là được cập nhật liên tục. Có lỗi là được vá luôn.
@vnstockguru sao 2 lần lên số lớn, thì chậm dần đều hahaha
@vnstockguru Có cái lỗi tn đa nhiệm 10 kiếp rồi chưa sửa. làm ăn cẩu thả như tiểu thương chợ tự phát
@vnstockguru nhỡ mà không có lỗi để vá thì lại bị chửi là chậm update, đem con bỏ chợ, nên vá chỗ này phải chừa chỗ kia cho người dùng còn "thú"
@vnstockguru Năm nào mình cũng mua iPhone mới. Chẳng quan tâm phần còn lại.
@vnstockguru cách đây khoảng hơn chục năm, người dùng android cũng có cái ''thú'' giống như ifan bây gio
mình dùng ko thấy lỗi gì, chắc do may mắn
nambph
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản 5 này có lẽ thay đổi rất nhiều, bộ cài đặt gần 2G
@nambph Nếu OTA lên từ b4 chỉ hơn 30M thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095