Apple phát hành iOS 6.1.4 cho iPhone 5

Didu
2/5/2013 17:6Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bạn nào xài Iphone 5 khi máy rung bị rè không, em đem bảo hành viettel bảo tại rung mạnh quá nên vậy. các bác cho em ý kiến với ạ
Chắc ra cho có lệ
babe_in_car
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe ngóng xem có ổn định không đã
M.Ep.Canh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Update xong chả thấy khác gì
Chưa JB được thì để 6.1.2 cho nó lành
Lên hẵn 6.1.4 xem sao, e quá chán cái tình trạng chưa dùng được gì mà máy nóng với hao pin kinh khủng...trong vòng 20 tiếng là out cục pin. mỗi 5 phút để không là hao 1%, dù đã dùng tất cả các cách hạn chế cài đặt.
mousemax
ĐẠI BÀNG
11 năm
sẽ ko có JB 6.1.3 hay 6.1.4 nữa 6.1.4 chỉ riêng cho ip5 thôi .... Nhóm Hacker họ sẽ Jb IOS 7 ....
Update thôi sao phải soắn nhỉ :p đằng nào thì 6.1.3 cũng đang lỗi 😁
lên luôn...

mặc dù muốn evasi0n jailbreak được 6.1.3 để ..... mấy cái game cái 😁
l3adboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
hahaha 6.1.3 chưa có cydia up lên 6.1.4 ngồi ngó dài cổ =))
hien789
ĐẠI BÀNG
11 năm
As cho mình hỏi , máy mình chưa jb , nên kg có phần khoá màng hình , có phan niềm nào , khoá dc không
6.1.3 chưa jb đc va hao Pin hơn so với 6.1.2 thì lên 6.1.4 để làm gì haizzz jkko cần khắc phục lỗi lọ lỗi chai, chỉ cần khắc phục sao cho Pin càng ngày càng zai là được rồi.

Mình đang dùng 6.0.2. thấy có vẻ hao hơn 4S dùng 6.1.2 . có bạn nào dùng 6.0.2 cho ít đánh giá
Đến khi có 6.1.9 chắc là Táo sẽ ra 7.0 là vừa rồi
Không biết thế nào cứ nân thử lên cái đã, máy em ko jailbreak nên cứ up thoải mái 😁
Quá
ngon
longannd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rất thích 6.1.3 nhưng ghét cái chưa jb được nhưng chẳng sao. Ưu tiên em pin ngon đã
các bác tắt dữ liệu di động thui,vẫn để bật 3g,
khi nào cần dùng mạng thì bật dữ liệu di động là lên sóng 3g ngay
chứ nhiều khi tắt cả 2 thì phải đợi mãi 3g mới lên
@CÔNG TY GIA VŨ Bác này giống em , chỉ cần tắt dữ liệu di động , vẫn để 3G . Cách này vừa nhanh vừa không hao pin như để on line 3G suốt . Khi cần gấp thì chỉ cần bật dữ liệu di động là có ngay lập tức 😁 . Khi không có 3G thì nó tự chuyển về 2G . 2 năm rồi vẫn dùng kiểu thế , chả lăn tăn sóng sánh
E vẫn ở yên 6.1 thui, chắc ở lâu để hóng ios 7 jailbreak thui 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019