Apple phát hành iOS 7.1 beta 4

inviet
20/1/2014 19:3Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

znh0cxauz
ĐẠI BÀNG
10 năm
cảm nhận riêng: ip4 worl của mình lên beta 4 cảm giác mượt ,chuyển đổng qua các trang nhin nó thix thix bởi vì nó ao ảo sao á nhìn nó đẹp ,pin thì sử dụng 5h hơn xí chờ thì 1 ngày mấy h...là còn khoãng 8->10%....nhưng bị lỗi là ko cái dc appsotre.vn bị báo lỗi nhà cung cấp gì ak..hix
cho mình hỏi từ os 7.1 beta 3 lên beta 4 thì có thể Shift+update được ko? hay bắt buộc phải qua OTA (máy m đã JB và add UDID)
vuhuy0512
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mai xuan Dung lượng không bao nhiêu, bạn có thể update bằng wifi.
Chang khac nhau la may. Cac Bac cu len roi tu cam nhan. Ko thich lai ve.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
đang tải cho con ip4 rồi , thấy bảo pin tốt lắm
znh0cxauz
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu mình xuống ngược lại beta 3 hay beta 2 thì shift + updata hay la shift rs vay mấy bạn..
vuhuy0512
ĐẠI BÀNG
10 năm
@znh0cxauz Shift restore nha bạn
znh0cxauz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuhuy0512 thank bạn..bản beta 4 này ko cài dc appstoer có bạn nào lên bị lỗi này ko
dùng 1 thời gian là hết mượt luôn -_- muốn đổi sang 5 quá mà k có tiền 😔((

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
znh0cxauz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@selectmenu thấy cũng on mà bạn.ráng đợi bản 7.1 chính thức đi sẽ ỗn định thui mà ..hi
lehieu1810
ĐẠI BÀNG
10 năm
7.1 beta 4 có lên được k bác mình 5S lock Tmobile
Thế là k
ko biết các bạn có bị lỗi giống mình k, cứ gọi điện xong hoặc nhận điện xong y như rằng bị đơ ngoài màn hình khoảng 5s
khi nào 7.1 final mà ra lại có JBU nữa thì quá mượt :v
itunes mới update hy vọng là sắp có 7.1 rồi 😁

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Có vẻ 7.1 beta 4 ngốn pin hơn beta 3. Đã dùng đc 1 tuần và thấy điều đó rõ ràng trên 5s. Mình sẽ trở lại beta 3. Pon trâu hơn nhiều
vuhuy0512
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Vuongevn Con 4s của mình cũng vậy, lên được 1 tuần thì pin khá hao nên quay về bảng beta 3.
@Vuongevn beta 3 pin lại kém hơn beta 2 :p
@Cau.At' Thực ra beta 1,2,3 pin gần như nhau. K có gì khác biệt. Nhưng đến bản 4 mình thấy pin hao thật. Về 3 rồi chờ 5
ga_tan
TÍCH CỰC
10 năm
@Vuongevn Thôi về 3 rồi jb chờ final :3

Sent from my iPhone using Tapatalk
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
@Cau.At' Beta 2 lại kém hơn beta 1 :p
cũng k hao lắm, tắt 1 số thứ đi dùng thì thấy 1 2 3 4 như nhau
thachnm
ĐẠI BÀNG
10 năm
Theo mình thì năm mới đến rồi, Dfu vs restore về 7.0.4 mà JB cho sướng. Ra ra có 7.1 Final mà có JB thì lên luôn 1 thể ^^

Sent from my iP5.
kệ. chả cần JB :3
quadua1
TÍCH CỰC
10 năm
Beta pin có ngon hơn 7.0.4 k các bác. E dùng 5 hao pin vs lỗi vặt vãnh wa
mình 4s lên beta 4 xong chơi game toàn bị dis ==" ức chế. còn pin thì ngốn hơn :'(
vn2210
ĐẠI BÀNG
10 năm
@giangnhi1991 Sao mỗi người 1 ý, cũng xài cái 4s mà người bảo nhanh hơn, người bảo chậm hơn...thế này thì mình để ra bản chính thức rồi up luôn thôi. Mình xài 7.0.4 pin xài 3 ngày nghe gọi, ko lỗi lầm gì chỉ có điều chậm hơn hẳn so với 6.1.3 nên hơi chán.
Em muốn lên cho con 5s của em ,các bác có chỗ nào add udid ko nhỉ?e đang ở nước ngoài thanh toán bằng paypal ấy,chứ chuyển khoản ko đc
có vẻ bản này tốn pin hơn cả 7.0.4 nếu ở chế độ chờ thì rất lâu mới mất 1% còn mình dùng 3g thì cứ 2 phút 1% và có vẻ nóng máy hơn được cái là rất mượt và nhanh bàn phím đã thiết kế lại khá ok nhưng mình vẫn quay về bản 7.0.4 vì bản này mình dùng 3g 3p mới mất 1% lại còn jb được có lẽ đợi ra bàn final có lẽ sẽ tốt hơn
@helllevel19 Mình 4S chạy 7.0.4 ko lag nhưng cảm giác ko nhanh hay muọt như 6.1.3 bác ợ.
vn2210
ĐẠI BÀNG
10 năm
@helllevel19 Mình ko xài home ảo, trượt qua trượt lại mấy icon thấy mượt nhưng click vào settings thì thấy nó hiện ra lâu hơn nhiều so với 6.1.3. Chơi Ásphalt 8 hay khựng khựng. có lúc cũng đứng hình 1 giây.
@vn2210 Sao kì ta? Mình chỉ bị mỗi lỗi nhấn home ảo ra siri thôi. Chắc đợi 7.1 final hoặc ip6 quá
@vn2210 mình dùng 4s rất là mượt nhé pin chờ mình thấy khá ok đấy chỉ là dùng 3g pin tụt hơn thôi
cosin84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bị dính lỗi home ảo nhảy vào voice control rất khó chịu.
Nhưng mà lỡ lên rồi cũng chẳng muốn xuống để xài luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019