Apple phát hành ios 9.2.1 beta 1

pvtung1990
16/12/2015 19:32Phản hồi: 401
Apple phát hành ios 9.2.1 beta 1
Apple vừa phát hành iOS9.2.1 beta cho iPhone, iPad và iPod đến anh em devevloper để test. Bản build mới có mã là 13D11 này so với bản 9.2 mà tuần trước Apple phát hành có số là 13C75. Apple không liệt kê ra những thay đổi trong bản beta mới này nên anh em sau khi dùng có thì thông báo lại nhé.

Lưu ý đây không phải là bản phát hành rộng rãi cho mọi người, anh em phải đăng ký lập trình viên với Apple hoặc có đăng ký tham gia chương trình dùng thử iOS beta mới được.

Nhấn vào link này để tìm hiểu và tham gia: https://tinhte.vn/threads/huong-dan-cai-ios-9-public-beta-1-khong-can-tai-khoan-lap-trinh-vien-khong-phai-tra-tien.2481409/

Link tải iOS 9.2.1 beta bên dưới:

link 1 : http://www.zoneactu.fr/2015/12/16/telecharger-et-installer-ios-9-2-1-beta-1-13d11-liens-ipsw
link 2 : http://www.iphonote.com/actu/92076/ios-9-2-1-beta-1-tous-les-liens-de-telechargement
401 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oh. Cứ tưởng ios 9.3 beta. Trước sau cũng có.
P/S: Nhớ ko nhầm Apple có giới thiệu tính năng gợi ý tên người khi có số ĐT gọi đến trong WWDC 2015. Chưa thấy tính năng này. Còn cái up điện thoại xuống mặt bàn để tắt màn hình cũng chưa thấy.
@nguyensang12 Đi hay đến đều hiện cả. Cái này dành cho các bạn dân văn phòng, email nhiều, hay phải liên lạc các kiểu :v

Không hiểu cái P/s của bác là đang hỏi về cái gì ? Cái hiện này chả liên quan gì tới apple ID nhé hay facetime gì gì nhé. Quan trọng là bác add hòm thư vào app Mail.
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
8 năm
@pamem Chờ hết thời gian thì nó tắt hoặc đập mạnh xuống mặt bàn cung được
P/s tùy bác chọn cách nào
@Bùi Anh Thắng Bác làm thế nào để hiện vậy. Em ad hòm thư chính là iCloud vào mail gồm cả sync contact mà vẫn không thấy hiện đoán contact như bác.
@navy.seal Ah quan trọng là trong mail của ng gửi đến có nhắc đến sdt của ng ta thì mới có thể thấy đc...
n_hnam0711
ĐẠI BÀNG
8 năm
có thay đổi gì v ạ?
ios 9 fai nói là thảm hoạ :-<
vuchanly
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Zil87 chắc bác xài android hả bác
@vuchanly Android ra 9.2 rồi ah? Nhanh vậy ?
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tata3355 sự thật phũ phàng màmà, khoan nói 1cái ip mua đc bao nhiêu cái AR , nhưng số máy android vủa mem tinhte đủ xây nhà 3 tầng cho bố đấy
tata3355
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Khang Dân Vãi cả liên quan 😆
Hóng thánh test 😁
Suaoto
TÍCH CỰC
8 năm
Chán nhất quả seach danh bạ
tmn
TÍCH CỰC
8 năm
@Suaoto Chuẩn, cực kỳ ức chế với chức năng này từ hồi lên 9.xx! Phải vào hẳn contact tìm mới full đc
Ngon 😁 Phải lên ngay cho nóng giữa trời đông lạnh giá của HN :D
thptquochoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
kinh nghiệm xương máu cho thấy, không nên đua đòi up lên, hic hic.....em giờ lên ios9 rồi nên đành phải theo để khắc phục lỗi, chứ trước đó bản 8 đang ngon, pin ok, vậy mà lên 9 cái là pin chán quá...hic hic...em đang xài ipad 4
@chicharito mu Sướng hơn thì chuyển sang cái sướng mà sài 😁
@soledaiphone Vẫn xài Android mà bạn , cả BB nữa . Nhưng mtb thì iPad là chuẩn nhất
diamond488
ĐẠI BÀNG
8 năm
@14025025 Thì đành chịu chứ sao!
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@thptquochoc May quá mình chưa lên 9

Gửi từ SM-G925F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
mrchuyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ra sớm để fix lỗi của MDM đây mà
Lên là vứt. Thôi yên phận ở 8.3
@th4nhc0ng68 đúng đấy bạn dứt khoát không lên nhé, mình vừa lên ân hận lắm rồi 😔 mình dùng 4s 8.3 là ổn rồi
Haha e vẫn còn 9.1 nó đã down về máy. Nó chứ hỏi up quoài 😆 toàn bảo nhắc sau 😃). Haha.
@doxuantungtb chứ lên chi ha bác 😆 haha để 9.1 đc òi
@di_hoc haha chsuc mừng e thì 6s plus nên thôi e để 9.1
@huuminh2 ủa vậy hả ? e thấy e dùng ok mà 😁
@Nguyenhoanglam Em cũng 9.1 đây :D
MÌNH LÊN CHO CON 6 TỐC ĐỘ NHANH HẲN, XÀI SƯỚNG HƠN 8.4 NHIỀU
Ttdmt
TÍCH CỰC
8 năm
@0932372043 Mình cũng chẳng hiểu sao, ai cũng nói lag, Máy mình ip 6 lên 9.1 từ 8.1.2 thấy có một số cái hay như tuỳ chỉnh nút Home ảo, nút back, tiết kiệm pin, .., chỉ có mở ứng dụng mới lên là bị chậm hơn, còn lại ok
@Ttdmt bác up qua OTA hay itunes, vậy thử up bằng itunes nha để làm sạch file hệ thống sẽ mượt lắm đấy
@0932372043 Cách này làm là ổn nhất.
Chúng tôi hỗ trợ nhưng các bạn sẽ vẫn phải vứt thiết bị cũ đi 😁
Mềnh xài cũng ít ngày vào mạng 2 3 tiếng thôi mà đc nhiêu đây, 9.2 pin khá trâu thật...
@Cupertino @@ pin mình có lẽ bị j rồi 😔
@annachan ủa bạn xài ip6 hả?
Bản 9.2 pin ngon mà.

Em ota mà chưa check update được.
Ip6 của mình lên 9.2 cảm giác pin tụt nhanh quá. Ntn có bt k nhỉ image.png image.png
@annachan của em cũng giống bác. pin cũng tụt như thế. ko biết bị sao ấy 😔
tata3355
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hình như là tùy app hay sao đó.
Mình thử để màn hình home úp xuống khoảng 20-30s là nó tự tắt.
Máy mình set auto lock màn hình là 5p lận.
Còn một số app thì để hoài nó kg chịu tắt 😁
Stevenytu
TÍCH CỰC
8 năm
ip6 lên 9.2 chạy vẫn ngon, lỗi gì mấy đâu nhỉ 😁
mấy bác mà nghe theo mấy thằng " mới úp thấy mượt với pin trâu hơn hẳn " là hối hận ko kip đó vẩn hối hận úp con air lên 9.1 😁:D:D:D
@tinhcmnte Đã lên 9.1 rồi còn tiếc nuối gì không lên luôn 9.2 thử coi người ta nói đúng không? :rolleyes::rolleyes:
@finalmagic sẽ lên nhưng cứ để đó đi 😁:D:D:D
@finalmagic 9.1 và 9.2 sẽ khác nhau bạn nhé các bản cập nhật sẽ làm lang từ từ các máy đời thấp.
mịa thế này ko biết co jb 9.1 9.2 ko nữa . bẻn beta 9.2 chưa oke đã ra chính thức cứ để nó beta 5 . rồi ra bản chuẩn luôn phải đep ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019