Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple phát hành iOS / iPadOS 13.3 beta 4, mời anh em sử dụng beta tiếp tục cập nhật

Mikeknowsme
6/11/2019 4:23Phản hồi: 380
380 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chán chả buồn cập nhật
Ai đã lên ipados 13.3 beta 4 cho xin ý kiến
@Caoquoc.khanh.5 Ổn, tốt hơn bản trước, quản lý ram cho các ứng dụng ok, thấy gần như ko còn bị load lại app.
1 tỉ cái lỗi
daovu1512
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuan9945 Lỗi j bạn ?
@tuan9945 mời nêu, đừng phán bừa @
Ghê vá lỗi liên tục 😆
alphi
TÍCH CỰC
4 năm
Nói chung ai sài android thì ko nên vào mấy tag này vì đây ko dành cho mấy bạn dùng android
DrTMA92
TÍCH CỰC
4 năm
Ít nhất là với mình đây là bản đầu tiên của iOS 13 đã hạn chế đc lỗi tràn ram khi dùng camera. Cảm thấy con pro max cục gạch đã đc hồi sinh phần nào .
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dùng 7plus lock test lướt instagram 4phut 1 % pin bản 13.2.3 chỉ dc khoảng 3,5 phut theo các bác pin bản beta 4 này ngon ko, pin em mới thay 2832/2900 nhá, hay mình ảo tưởng ta, hai bant ios dc test như nhau sau khi cập nhật
Nick Carter
ĐẠI BÀNG
4 năm
Klq nhưng cho hỏi có ae nào ở đây 8plus mà up bản chính thức 13.2.3 pin thấy có vẻ ko bằng 13.2.2 ko ạ ???
@Nick Carter Mình thấy bản mới ngon hơn
@Nick Carter Mình dùng thấy bt ma
cuonghmu
TÍCH CỰC
4 năm
Chả hiểu Apple cập nhật cái gì mới, dù bé tẹo, lại có ngay trên trang chủ mà các hãng khác chả có mấy bjo. Tin thì rõ củ chuối cứ làm như Apple thần thánh lắm. Mình dùng iphone cũng như ipad vs cả điện thoại Android nhé.
tri2510
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa thấy sản phẩm nào beta mà đăng tùm lum như vậy. Khi nào stable hãy đăng thì hợp lý hơn.
Brian Greene
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bản chính thức sẽ hỗ trợ eSIM Apple Watch
namsla
TÍCH CỰC
4 năm
Thấy bản 13.2.3 cho xr cũng ổn ổn rồi. Chưa thấy lỗi gì. Pin thì cũng tầm ios 12. Hóng 13.3 ngon là chốt dừng tại đó cho mát mẻ
Lên thôi nào ae
hkunkun
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không có tính năng gì mới hết nhỉ 😁
ngon cho anh em nào thích cảm giác update đều tay 😁
Dõi theo chưa thấy ổn lắm.
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
Ios bây giờ update liên tục nhỉ
QuangHuy2991