Apple phát hành iOS và iPadOS 13.1.3 chính thức: Sửa rất nhiều lỗi vặt

Mikeknowsme
15/10/2019 17:12Phản hồi: 593
593 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nữa hả =)) ráng up đi các bạn
hoangtu12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ mong pin tốt hơn. như ở 12.4. Đang xài XR mà giờ pin hẻo quá.
thuongaz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Với một người sử dụng điện thoại bình thường, không táy máy tò mò như mình thì thì thấy bản cập nhật iOS 13 này cái đáng giá nhất là tích hợp từ điển Lạc Việt😁:D:D
@thuongaz nó có luôn à bác.
@quangthegtvtk49 Đúng roài đó -_- Chơi có mỗi 1 game trên IPad, cảm nhận lag hơn rõ, máy mới mua 1 tháng
@Nguyễn Thành Luân 97 tối về em mò thử cái từ điển xem sao. em thì ít chơi game , nhưng thấy pin nó không được ổn như bản 12
thuongaz
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quangthegtvtk49 có chứ bác, bác tìm hiểu đi, ví dụ đọc báo tiếng Anh có thể nhấn vào chữ đó và chọn "tra cứu" để xem. Hoặc là kéo màn hình xuống gõ tìm kiếm từ tiếng Anh mình cần dịch thì cũng có luôn. Nói chung tiện!
Siu Siu
ĐẠI BÀNG
5 năm
IpadOS 13.1 hao pin quá
@siu siu em bản Gen 6 thấy hơi giật giật
Vẫn ở bản 12 chót cho lành chưa lên 13 vội các bác cứ lên rồi để hóng update em ngồi chơi cho khoẻ
thanhmobile
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng là quá nhiều lổi
tancantn
TÍCH CỰC
5 năm
Đang lên...
Mong pin ngon hơn
@thaihuynh291094 Thấy càng ngày nó càng tèo :v
sdawhai1
TÍCH CỰC
5 năm
Định tối nay về lên iPadOS mới cho con Pro 12.9", mà sáng nay lại được tin có bản mới tiếp 😁
@sdawhai1 đợi 13.2 lên luôn thể bác ơi .
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thấy có bản Macos Catalina Supplement nua
Đậu xanh lỗi dt gọi tới ko đổ chuông lên tt nói bị cho là xài đồ nhái giờ chính thằng apple xác nhận sữa lỗi luôn kìa mấy má
Update lỗi à
Sao ko thấy nhắc sửa lỗi sóng chập chờn ta
phuongthy
TÍCH CỰC
5 năm
Hy vọng IOS mới sẽ bớt bị lỗi 😃;)😔
t-v
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình xài bản 13.1 vẫn bình thường, chưa thấy lỗi gì, nhưng để cập nhật coi sao
Chúc mừng đội ios
Ipad OS 13 up cho ipad 9.7 2018 có ngon ko các bác.
hero1105
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NongDanChanDat Mình lên cho ipad mini 4 cuối tuần trước, nhìn chung cũng bình thường, nhưng khuyên lên bằng cách restore qua itunes
@NongDanChanDat bàn 13.1.1 thì lỗi mes. và kết nối buleooth chập chờn.
@NongDanChanDat Đang dùng 2018 nè. Hồi 12.4.1 chơi game mượt vi eo. Lên 13.x.x là hơi lag lag. Pin thì cảm giác ngày càng tèo. Máy mới mua mới 1 tháng -_-
@Nguyễn Thành Luân 97 Thế thì hơi hẻo nhỉ 😁
@Nguyễn Thành Luân 97 thanks bác, nhờ đọc cmt này mà em quyết định để nguyên như hồi mới đập hộp =))
December27th
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết có sữa lỗi bàn phím giật giật ko T.T em xài ip 8 plus và nó giật tung chảo
ngon hơn rồi
số phận lock chỉ biết đứng nhìn từ xa... 😔
@gkcongthien lock thì cứ up OTA bình thường mà bác
@gkcongthien update ota bình thường mà bác.
@quangthegtvtk49 đợt trc có con máy ICCID thì up phà phà chứ giờ con này sài sim ghép thấy nhiều lỗi vặt quá mà ko dám up 😔
@gkcongthien em cũng dang cắm sim ghép. và cũng mới lên bản mới nhất qua ota. Nhưng máy em là 6+ và lên 12.4.2 =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019