Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple ra loạt phụ kiện cho iPad Pro mới, có bao da cho Pencil

Didu
7/6/2017 4:3Phản hồi: 59
Apple ra loạt phụ kiện cho iPad Pro mới, có bao da cho Pencil
Với sự xuất hiện của chiếc iPad Pro 10"5 mới, Apple cũng đồng thời tung ra loạt phụ kiện cho nó bao gồm Smart Cover, bao da bảo vệ và cả một bao da dành riêng cho bút Apple Pencil. Các phụ kiện mới này được quảng cáo là dùng da chất lượng cao nhất với nhiều màu sắc khác nhau. Apple đợt này làm hẳn một bao da để đựng cả iPad Pro và bút Pencil với giá 129 USD.

Đầu tiên là phụ kiện Smart Cover cho iPad Pro mới. The Polyurethane Smart Cover vẫn giống với những thiết kế trước đây của Apple và được gắn vào iPad qua hit nam châm, nó được bán với giá 49 USD bao gồm các màu sắc gồm xanh, vàng, trắng, hồng, xám, xanh đen, hồng nhạt. Xem thêm tại đây.

Trong khi đó chiếc bao da đựng cả iPad và Pencil sẽ được bán với giá 129 USD. Thiết kế của bao da này rất đơn giản nhưng có vẻ được hoàn thiện rất cao cấp, theo phong cách của Apple. Nó gồm một ngăn đựng iPad theo chiều dọc và một ngăn đựng Pencil ở ngay bên trên. Phía ngăn bên trong được làm từ vật liệu microfiber để bảo vệ iPad. Bao da cho iPad Pro 10"5 sẽ có các màu sắc gồm nâu, xám, xanh và đen. Xem thêm tại đây. Phiên bản bao da đựng iPad Pro 12"9 và Pencil sẽ có giá 149 USD.

Cuối cùng là chiếc bao đựng Pencil, được quảng cáo là với thiết kế tinh tế và đơn giản. Nó thực chất là một cái bao da nhỏ để bảo vệ Pencil với các màu sắc gồm xanh đen, đen, xám và nâu. Bao da sẽ được bán ra từ 12/6 tới. Xem thêm tại đây.

Nguồn: Apple
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quả 10.5 inch đáng để chờ đợi.
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
Lại tăng lợi nhuận.
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
Với thanh dock trên ios mới thì các bản 10.5 hay 9.7 cực phù hợp, nhìn giống macos vãi 😁
Tạm dc đó, chứ giờ ko biết vứt bút đâu
Muốn lên cho e Pro 9,7 quá mà ngại lỗi vặt ở bản beta!😆
đắt đỏ quá, cái bao da nên rẻ rẻ tí. Đang muốn mua để đưng cho cái pencil của mình 😔
@truong95 Vài bữa hàng ăn theo có mà đầy, lo gì!?!
duyht86
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóing đội trung quốc
Không biết có tách ra mặt trước với mặt sau của cover để bán riêng không? cái vụ này là phải chửi nó tham gì mà tham dữ, cover ng ta đi liền 2 mặt, đây tách riêng ra bán thấy mà bực...
Naruto007
TÍCH CỰC
7 năm
Cá nhân mà nói, cái bao da cho Pencil cứ thế nào ấy, k cần cũng đc mà nhỉ
@Naruto007 Thì đúng là ko cần vẫn xài bình thường mà. Và có hàng tá hãng sẽ sản xuất với giá phù hợp từng đối tượng.
Naruto007
TÍCH CỰC
7 năm
@barrettroyal chuẩn bác, nhưng Apple làm ra cái này công nhận hút máu
@Naruto007 haha mỗi người 1 quan điểm thôi ợ, em thì thấy câu tiền nào của đó đúng trong đa số trường hợp, ví dụ em mua case leather 7plus rất mắc tiền, nhưng cầm trên tay rất đã, thoã mãn mà các case da khác ko có, âu cũng là lẽ thường tình hehe. Chưa kể xài 2 tháng bán lại dc 900k, lúc mua bên Store là 1tr2 :p. Giá trị luôn đi theo giá tiền hehe :p
Sao giá cái bao da cho pencil ko nói ra để nta chửi luôn hả mod. Ai cũng cần tiền, nhưng tận thu các sheeple như vậy thì ác quá, thương các chú sheeple quá 😔(
Nvhung2103
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phongba046 K hiểu ông là gì nữa, lúc dùng từ chủ nhân lúc dùng từ bầy đàn, ông mua gì kệ ông nhưng đừng nói giọng điệu gato và nên dùng từ cho đúng đừng chửi người giàu tiêu tiền là ngu và đừng coi thường người khác
@Nvhung2103 Mình chửi ng giàu bao giờ, mình cũng ko chửi bọn sheeple nói chung, mà chỉ cười bọn sheeple ( tromg đó có bạn ) làm ầm cái tinh te này thôi.Chả bầy đàn thì sao, hễ có chuyện gì là vào hùa với nhau đấy thôi.Mỗi đồng chí kia cmt hài hài tí mà như 20 thằng vào hùa nhau chửi nó, vậy ko bầy đàn thì là bầy gì ???
Với lại, trên tinhte này hay thật :cứ là sheeple thì được tự phong mình là người giàu, người đẳng cấp, người thành đạt ,và đc quyền chửi người khác đúng ko 😃
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Bạn đó nói mắc thì ko sao nhưng sao lạ mỉa mai thương sheeple, tội sheeple trong khi ng ta ko cần hay lại tiếc tiền dùm người giàu? Có cần qui ra bao nhiêu tấn thóc ko? =))
@blackberry97 thay chữa bò bằng chữ cừu sẽ hợp ngữ cảnh hơn chú sheeple à =]]
Ngon ... con này ko thể bỏ qua... thích bản 256... ra cũng gần 18 chai Vnd
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Cái bao da này có vẻ hữu ích nè
blackyaa
TÍCH CỰC
7 năm
@Vo_manh 😁
leon_1234
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi bao da cho iPad Pro 9.7 có xài được cho iPad Pro 10.5 mới ra không? 😔
@leon_1234 Chắc là không vừa đâu bác ơi.
Thấy ipad 10,5 ngon quá.
Sài vs pencil thi mê ly nhỉ
ngoài đẹp thì nó không thực sự hữu dụng lắm
1 cái giá rất apple :rolleyes:
ai mua cái case kia rồi thì họ còn mua cái bao da cho pencil làm gì
@bouce Thì có nhiều lựa chọn. Ví dụ bạn ko mua case chỉ muốn mua riêng cho bút
vừa đọc bài bên genk, rất ưng cái bụng 😁
Rất thích cái bao cho Pencil. Sẽ cố gắng dành dụm tiền mua 1 cái để bao cho Pencil của mình ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019