Apple ra mắt iPhone 8/8 Plus phiên bản đặc biệt màu đỏ với viền màn hình màu đen

zyzy1908
9/4/2018 12:52Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hóng x
Cá tính đấy :oops:
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
Năm sau sẽ có x màu đỏ...
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
thím cook ác thiệt, đang cố đợi tháng 9 mua phiên bản mới 😔((
Nói thật chẳng thấy màu đỏ này nó đẹp chỗ nào cả. lưng kính trước giờ thấy đẹp nhất màu Rose Gold trên 8/8Plus, toàn xài màu đen nhưng giờ thấy thích nhất màu đó. Ko biết nó phối với kính đen thì thế nào. Riêng màu đỏ này bán rẻ ko mua
@Nhất Linh 93 về kêu Mẹ m mua muối cho 2 Mẹ con ăn đi có khi còn kịp đó =))
@hoai88vn Nhìn mày xù lông lên cưng quá à. Thôi đi chỗ khác kiếm ăn đi súc sinh =))
slaughter
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nhất Linh 93 Mình không xài ốp lưng hay dán màn hình bao giờ, điện thoại luôn để y như khi nó được làm ra. Chỉ là mình có nhìn thấy nhiều chiếc điện thoại màu vàng hay vàng hồng trong những cover trong suốt, sau vài tháng thì ko còn nhận ra nó màu gì qua cái cover ngả màu cháo lòng nữa. Và đó là lý do mình thấy 2 màu đó nhạt nhòa quá, nên không thích.
@slaughter Mình mua đt lúc nào cũng chỉ màu đen thôi nhưng cá nhân nhìn thấy gold của 8 đẹp hơn black. Và màu đẹp nhất mọi đời iPhone với mình là Jetblack. Đen sâu cực kỳ có cảm giác cả cái đt là 1 khối chứ ko phải ghép nối nhiều thành phần. Nhớ cảm giác lúc đập hộp nó cầm nó trên tay đẹp muốn xỉu. Trước đó và đến giờ vẫn chưa con iPhone nào cho mình cảm giác đó 😁
Đẹp nhưng với cá nhân mình dòng Plus quá to và khó sử dụng.Giá kể iphone 8 cũng có camera kép để xoá phông thì ngon
@tonyhoangtuan tham lam thế =))
Lee_3DA
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tonyhoangtuan 8 mà có cam kép thế ai dám mua plus =)))
gold là nhìn mãi vẫn thấy đẹp nhất
@huykhanh95hup Bản này cho mục đích khác, ko dành cho người thực dụng! Nếu ủng hộ thì cũng nên mua! Ở nước ngoài họ coi trọng ý nghĩa từ thiện hơn!
@QLNN nhận xét màu cũng ko đk à?
@huykhanh95hup Vào nhận xét cái màu cũng khối đứa xù lông nhe nanh như giẫm phải đuôi nó ấy =))
Đỏ thì các thanh niên vẫn cứ cho vào ốp hết.
ancrayzy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mọi người đều quan tâm đến việc so sánh màu sắc mà quên nhìn vào ý nghĩa của dòng chữ (Product)Red mà Apple đã in vào những sản phẩm của họ.
Niên san
Phiên bản đỏ đen mê hoặc vãi
Hoangkaron
ĐẠI BÀNG
6 năm
xem tt trên safari, giao diện mới mà ko bấm đc TẢI THÊM bài viết vậy mọi người
iPhone chỉ có mặt đen và trắng nên chả còn lựa chọn nào khác, đời trước mặt trắng thì đời sau mặt đen hoặc ngược lại cho khác bọt. Apple nổi tiếng là bảo thủ rồi, nó thích thì nó làm thôi thưa mod :p cái này là kiểu dáng chứ k phải liên quan đến hiệu năng như mấy bản iOS trước nên khách hàng chả có lý do gì kiện đc, ưng thì mua k ưng thì lướt :eek:
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
6 năm
@Hai HS đỏ mặt trước sau nhìn đồng bóng vl =))
Mà không chỉ Apple đâu, ngày xưa s6 s7 trước sau màu như một. Cơ mà đồng bóng quá nên S8 cx chỉ duy có cái mặt đen xì xì (Để che đống cảm biến xấu xí) rồi
vinhxdn
ĐẠI BÀNG
6 năm
X mà đỏ thì quá chất
@vinhxdn Cá nhân mình thì thích màu vàng hồng của 8 hơn. Thích thôi nhưng mua thì vẫn màu đen. Mà trước giờ thấy màu đẹp nhất của iPhone là jetblack. Đen sâu cực kỳ đến nỗi mấy dòng chữ in sau lưng soi lòi con mắt mới thấy mờ mờ. Nhớ lúc đập hộp nó nhìn đẹp muốn xỉu luôn. Cơ mà xài đc vài tháng sơn tróc khủng khiếp, tại ko biết đi dán skin che lại ngờ đâu lột ra nó bay sơn nhìn chán luôn
nhìn đỏ đen tương phản là thấy yêu rồi.bác nào mệnh hoả quất luôn đi
slaughter
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tuananhnguyen2109 Thực ra mệnh Thổ xài màu này mới hợp nhất. Còn mệnh Hỏa thì chỉ tầm tầm, không khắc nhưng cũng chẳng được sinh 😃
macpro87
TÍCH CỰC
6 năm
mình ko thich màu đỏ này 1 tý nào....mình thích...............
7 sắc cầu vồng ^^
mình thích lưng xám space gray nhưng bị bỏ mất rồi, nhìn ngầu mà ko bị tối thui
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ IP X S nhé :p
cr9i
TÍCH CỰC
6 năm
Chờ mãi em này!
Quyến rũ quá đi

Xu hướng