Apple sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu iPad Air 3, iPhone 5se vào 15/3?

sonlazio
2/2/2016 22:51Phản hồi: 80
Apple sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu iPad Air 3, iPhone 5se vào 15/3?
Các nguồn tin từ 9to5Mac cho biết Apple đang mong muốn tổ chức lễ giới thiệu iPad Air 3, iPhone 5se 4" và số lựa chọn dây đeo cho Apple Watch vào ngày 15/3 tới tại Mỹ, tức khoảng 6 tuần nữa. Như vậy, sự kiện lần này sẽ chủ yếu tập trung vào phần cứng của iPhone, iPad, trong khi Apple Watch là phần mềm và các phụ kiện.

Về iPhone, do là phiên bản nâng cấp của iPhone 5s nên nhiều khả năng nó sẽ có tên iPhone 5se. Máy dự kiến sử dụng Apple A9, camera được nâng cấp, Apple Pay về bên trong và thiết kế có viền kính cong hơn một chút ở bên ngoài. Thông tin cho biết iPhone 5se sẽ có giá từ 450$ cho bản 16GB, tức ngang 5s hiện tại. Ngoài ra sẽ có thêm bản 64GB nhưng chưa có thông tin về giá.

iPad Air 3 sẽ được nhận nhiều thay đổi sau một năm rưỡi ra mắt, trong đó bổ sung thêm các tính năng từ iPad Pro (Smart Connector, 4 loa ngoài hay thậm chí là có cả đèn flash để chụp hình.

Apple Watch sẽ có nhiều màu dây đồng hồ Sport hơn, có dây Hermes mới, có bản màu đen cho dây Milanese Loop và một dây hoàn toàn mới làm từ vật liệu khác so với những vật liệu trước kia. Rất có thể Apple cũng đang thử nghiệm những sợi dây NATO chất lượng cao.

Tham khảo: 9to5Mac
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng em E3
Giá đó là quá ngon rồi.nhìn sang mấy con A của ss thấy mà nản
@MítChỉThiên A thiết kế tốt mà bác, nhưng nếu 5se mà giá này thì mấy dòng trung cấp căng rùi đấy...
@MítChỉThiên không có giá đó đâu nha. sẽ là 550$, giá thay iphone 6 bị khai tử. apple không bán sản phẩm giá rẻ đâu nha
@nguyenfenice 450đô về vn cũng thêm 100đô.hơn giá còn a7 2016. Trong khi giá a7 đã khá chát
@Fuccccku1412 Nhưng sec vẫn có nh ng chọn 5se hơn là a7 dù phải thêm tiền, mấy con tầm trung của ss số phận hẩm hiu lắm, update trễ, vòng đời hỗ trợ ngắn...
Cây 5se dự báo khả năng sẽ tăng thời lượng sử dụng. Mà mình chỉ cần mỗi cái này.
vythanh
CAO CẤP
8 năm
@navy.seal iPhone 5 SEcondHand 😁
Vẫn còn nh ng thích màn hình 4' nhỉ hehe
@kimthoaduy Mình giống bác, 1 em android 5.5 và em 5s, về cơ bản em 5s nghe gọi rất tiện gọn nhẹ đầy đủ tính năng, mấy em còn lại to quá...đã lên 6 plus và xuống lại 5s. Đang rất hạnh phút với em nó. Nếu 5se giá này và pin ngon hơn thì củng làm thêm 1 em
overgamers
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenfenice nhét vào người đứng lên ngồi xuống nó ko bị cộm
HamDzui
CAO CẤP
8 năm
@kimthoaduy Tớ cũng như bạn, Ip5s, A 5.5" + 6.4, Ipad 2. Giờ chỉ mang 5s và A 5.5 thôi
@kimthoaduy To quá để túi quần còn khó nữa,4" là vừa vặn nhất!
Dòng A giá 9-11tr còn 5se chơi chen giữa 10tr :p
kimthoaduy
TÍCH CỰC
8 năm
Hóng xách tay 6 củ là tiễn em 5s đi ngay
thế sắp tới táo ra iphone 6 SE-X à :p:p:p
p/s: e fun tý 😁
Dự là Tab S3 sẽ ế vì iPad Air 3 😁
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dmt4ukhw4 Chứ nào giờ dòng tab tab của ss nó bán đắc dc sao mà ko ế :D
@dmt4ukhw4 Ko có Air3 nó vẫn ế, vì ko thể qua dc Air 1 và Air 2
Ra de nào. Ta cũng khoái 4" thôi.. hehe
Nó có bản 64g thì ngon. Cv mình cần chụp chẹp nhiều mà mang con 4" đi thì tiện cho cv nhiều
trung_201091
ĐẠI BÀNG
8 năm
Để xem 5s(em) có đi vào con đường tăm tối của 5(chị) không...!
Apple bắt đầu rơi vào vòng luẩn quẩn rồi
thantinhoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TyDH Sao mà gọi lẩn quẩn được Bạn...họ cũng cần có nhiều phân khúc cho sản phẩm chứ :v
chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
Thăm dò thị trường thui mà.
vubaotoan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Để xem tình hình thế nào rồi tiễn Air đi để rước Air 3 về thôi.
Không có macbook pro mới chăng 😔((
kute0skull
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bin.suno.walkman em cũng đang hóng như bác
Hóng mua em Ipad Mini 3 hay em Air 2 thôi.
winxp83
ĐẠI BÀNG
8 năm
hăm hở quá, thích cái dây iwatch chứ ko thích cái iwatch
dknyxdie41
TÍCH CỰC
8 năm
Đang xai 6 bị gấu dụ đổi 5s cho gấu giờ hối hận
Màn hình nhỏ quá bấm sai tum lum
@dknyxdie41 giống tớ. đang xài quen air 2 sang 6 nhắn tin ko thể chịu đc😁
@dknyxdie41 Cho người mình yêu dùng cái tốt hơn thì cũng là điều đương nhiên mà 😁
Hóng iPad Air 3 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019