Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple tăng thời gian sửa chữa miễn phí Apple Watch đời đầu lên 3 năm

zyzy1908
11/7/2017 14:9Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kendmantico
ĐẠI BÀNG
7 năm

Làm gì có chiện như Mod nói!
@kendmantico Nó không áp dụng đại trà thì cho lên web làm gì 😁
Ngay ở chỗ bác cũng đã được bảo hành mặc định 2 năm rồi :p
Screenshot 2017-07-12 13.47.49.png
@kendmantico Hư cứ cầm ra Apple Care... mình từng thấy thanh niên cầm máy Macbook Pro 2012 bị hư board đem ra bảo hành hồi năm ngoái vẫn được sửa free dù hết bảo hành...
tung.dq
CAO CẤP
7 năm
OK! giờ làm ntn để bảo hành nếu đồng hồ bị rơi đít ra?
hacrot3000
TÍCH CỰC
7 năm
làm lén vậy để vừa né các vụ kiện đối với những người dùng hiểu biết vừa đỡ tốn tiền sửa chữa cho những kẻ mù tin tức
fan lg nhưng xài lg hay bị lỗi lên đổi qua ip 6s plus xài cho chắc ai ngờ đâu mới dc hơn 1 tháng mà mặt lưng bong tróc như cóc ghẻ. thực chất eo có cái ji là thần thánh cả vỏ nhôm thì bong tróc, dex móp méo, kính thì bám vân tay và dễ bể xài miẹ nó vỏ nhưa cho rẻ mà lại bền.
@vawe S8500 thời đại này lại có người thích vỏ nhựa thiệt hiếm, bác đúng là người hoài cổ đó, y như avatar j
@blackberry97 mấy ô cứ đưa cổ cho nó cưa đi vổ nhôm hay kính thì cũng ốp cái ốp nhựa vào đã mua dt đắt tiền lại còn tốn thêm tiền ốp còn ko xài ốp như tôi nè con 6s+ tróc như cóc ghẻ
ra bảo hành được đổi lên cái gen1 chip mới chạy nhanh kha khá
@Fatcat88 bạn ơi cho mình hỏi làm thế nào để đc bảo hành vậy. máy mình bị phồng pin đẩy nắp màn hình lên đúng như lỗi mà tinh tế đưa ra nhưng mình gọi điện lên tổng đài của icentrer thì họ nói rằng không có chương trình nào là tăng thời gian bảo hành cả.
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lỗi như này thì từ trong hạn bảo hành 1 năm đã có rồi, nhưng apple ko công nhận để đỡ phải thu hồi, đợi hết hạn bảo hành 1 năm mới công nhận và cho thêm 1 năm bh để đc tíêng dịch vụ tốt và sp tốt sau khi hết bh ms bị lỗi, đây là tôi cho các ông thêm đó hãy biết ơn nhé. Sau đó lại thêm lỗi nghiên trọng tiếp thế là lại tặng tiếp, nhưng quyết ko thôg báo rộng rãi vì sợ mag tiếng. Chiêu của apple rất cao tay và lừa tình đc nhìu ng. Bảo sao nó cứ giàu thêm mãi haha
Nghe đã thiệt. Các hãng khác mà cũng có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt thì ngon.
1 cái đồng hồ cả chục củ mà lỗi như thế bảo hành 3 năm là còn ít k đáng mua chút nào hoặc có mua cũng chỉ để khè thiên hạ =))
buihai
CAO CẤP
7 năm
SP thì đầy lỗi nhưng Apple lén lút thông báo cho trung tâm bảo hành như thằng ăn cắp ấy nhỉ 😆

Y như cái vụ tróc lớp phủ màn hình, có dám thông báo đâu chỉ dám len lén báo với trung tâm BH để gia hạn thay màn.
Yêu cầu Apple trả bản quyền cho hệ thống chính trị nước ta vì học lóm mà chưa xin phép. Cái gì mà tuyệt mật thì nó tràn lan trên blog mạng. Càng cấm càng phê phán thì đảm bảo cả nước nó tìm coi, như Nhật Ký Vàng Anh. Đến iPhone 8S năm sau ra sao mà còn tràn lan thì thông báo cho các TTBH trên toàn cầu thì Apple Insider và Mac Rumour, tinhte hội Apple có cái một. Nhiều người còn hay coi trang đó chứ mấy ai trên tinhte này lên Apple để coi điều khoản bảo hành hay tin tức chính thống từ Apple toàn coi người khác viết lại rồi chê khen và ... bây giờ hỏi đường dẫn vào danh sách cửa hàng, TTBH chính hãng trên Apple VN
Mình xài aw sezi 1, xạc ko thấy vào điện nữa! Các bạn cho mình hỏi bảo hành ở đâu vậy?
Lạ j đâu dễ hiểu vì thằng apple k muốn cong bố rộng rãi ảnh hưởng đến hình ảnh apple trong mắt sheeple. Có ng k dùng watch cũng biết tin này k tốt.
0joro0
ĐẠI BÀNG
7 năm
AW có vài điểm chết chấm đen thì sao nhỉ?
hoidaica05
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình có con apple watch đời đầu nhưng bị bung nắp đít, mội tội mua lại của người dùng, hàng xách tay không biết bảo hành kiểu gì nhỉ?
100mph
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy bài liên quan đến lỗi lầm của Apple ko thấy anh mặt bột nổi lên nhể?

Nói chung sx công nghiệp thì khó tránh khỏi bị lỗi nhưng mà cái trò :ko thông báo rộng rãi thì có vẻ không được công bằng với người dùng cho lắm vì đâu phải ai cũng có điều kiện ra trung tâm bảo hành Apple để hỏi "cái đồng hồ em đang dùng có được tăng thời hạn bảo hành ohair ko anh chị?"
😁:D:D táo quả là thần thánh. Lỗi do ng dùng.ai bị vác dao lên mà đòi quyền lợi. Ko đòi thì ỉm :D:D:D
Cái này VN có được ko ta ????
vnm1991
ĐẠI BÀNG
6 năm
AW hàng xách tay có được bảo hành không ta
cho mình hỏi là ở đây có ai đi bảo hành apple watch đời 1 ngoài HN chưa ạ? máy của mình bị phồng pin đẩy màn hình lên như lỗi của admin thông báo nhưng mình gọi lên icenter thì họ nói không có chương trình nào như thế cả thế bây giờ mình muốn bảo hành thì phải làm ntn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019