Apple trả lời vụ Safari gửi dữ liệu cho Tencent: đường link của bạn vẫn an toàn, chỉ áp dụng cho TQ

Duy Luân
14/10/2019 22:34Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple thực ra của China hết 50% rồi. 25% lợi nhuận cty từ China, Vợ CEO là người China thì chẳng còn gì nữa. Mỹ hết thời rồi
@honghai12a1 Học lớp 12 mà trên tỏ thiên văn, dưới tường địa lý, thật không hổ danh nền giáo dục vn đứng đầu thế giới. 😆
Không gửi về Tàu thì gửi về Mỹ thôi mà, có gì căng, từ xưa đến giờ gửi về Mỹ nhiều quá, nên giờ gửi thêm anh khác bị lo ngại 😁.
Thôi an phận :p
Nói thật thằng mà mình ko tin nhất chính là Apple, bởi vì để chiều lòng Tàu+ thì Apple có thể làm bất cứ điều gì kể cả phản bội thế giới, điển hình nhự vụ Hong Kong vừa rồi và trên bản đồ Apple tại thị trường Tàu+ có luôn hình lưỡi bò to đùng...còn nhiều vụ khác lừa dối người dùng nữa nhưng thôi không muốn nhắc lại nữa dù sao thì mình cũng không bao giờ xài đồ Apple thêm lần nào nữa nên cũng không quan tâm làm gì(Điều này giúp mình nhìn nhận ra vấn đề chung của Việt Nam và không lãng phí tiền vào những thứ chỉ được vẻ bề ngoài).
Đụng tới táo là đông vui hơn hẳn android. Cơ mà nếu không để vùng chị na thì cũng có sao. Hay mình đổi sang vùng chị na rồi search mấy cụm từ đại loại như lật đo^~. Gì gì đó, cho nó sang vn thăm mình chơi
Ở đây nhiều bạn so Android với Iphone nhỉ, android cũng hàng thượng vàng hạ cám đầy ra, so phải so 1 dòng nào đó thôi chứ?
Ngon roi
Auto tắt cho nó lành
dobangtc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thế giới mạng thật đầy nguy hiểm..
Cái gì mà TQ thì chạy
Thực ra là vẫn biết thôi, mấy anh Khựa có gì mà không chịu bỏ qua
China nó ko khai thác thì vẫn an toàn. chứ ko gửi lại làm anh khựa giỗi
trungkitty
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong là tin tưởng được
không tin
tuluan
TÍCH CỰC
5 năm
Vậy là vấn đề bảo mật người dùng sử dung safari vẫn an toàn nếu ko ở TQ. TQ có ý đồ muốn khai thác lỗ hổng chỉ có thể thông qua Tencent, còn google bị chặn ở TQ nên chúng ta ko bị lộ, chỉ bị lộ nếu google khai thác thôi tức là chúng ta bị lộ bởi Mỹ chứ ko bị lộ bởi TQ 😆
Iris Liu
ĐẠI BÀNG
5 năm
rip data
Ae cứ làm quá lên 😃
Yên tâm hẳn đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095