Apple tung ra iOS11 Developer Beta 3: tải về nào anh em

cuhiep
10/7/2017 17:17Phản hồi: 300
Apple tung ra iOS11 Developer Beta 3: tải về nào anh em
Apple vừa tung ra bản iOS11 Beta thứ 3 cho anh em lập trình viên. Apple mô tả đơn giản là sửa lỗi và cải tiến. Anh em đang xài iOS11 Beta 2 có thể kiểm tra update trong setting. Nếu anh em không thấy có update thì có thể lên trang developer của Apple (link dưới bài) từ iPhone hay iPad để chọn tải về file hỗ trợ update.

Link Apple Developer

iOS11 được Apple giới thiệu ở WWDC vừa qua mời anh em xem qua một số tính năng mới qua video sau:

https://tinhte.vn/threads/trai-nghiem-ios-11-tren-ipad-da-nhiem-tot-hon-nhieu-nhung-khong-biet-cach-thoat-app.2702441/

Một số nhận xét của anh em mình cập nhật ở đây:

300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longryu
TÍCH CỰC
7 năm
Lúc trúớc cài bản beta 2 cho ipad pro 10.5 chạy chậm, lổi tùm lum, sợ về lại 10.3 gấp, ăn táo khi restore, sợ bản này lắm rồi
DEMIGOD
ĐẠI BÀNG
7 năm
@longryu bác ơi bác cho em hỏi cách fixx đc ko, con 7 plus của e cũng bị, mà e tải bản firmware về nó ghi có 2 bản là gsm và global là ntn hả bác
@longryu mình chạy cho 10.5 ngon mà
@longryu me too 😔:(:(:(:(pin tuột như......................
Chờ final thôi. Điện thoại giờ để liên lạc công việc nhiều nên muốn ổn định chút
7plus vẫn 10.3.2 , thôi thì iPad Air 2 tiếp tục làm chuột bạch, kaka...
Y.S
ĐẠI BÀNG
7 năm
Update: Bản này đã cải thiện được rất nhiều, mượt mà hơn hẳn cả về hiệu ứng chuyển động lẫn đa nhiệm và xử lý, đa nhiệm đã vuốt lên để xoá app đc. Có điều sao ngôn ngữ máy nửa đực nửa cái luôn rồi 😁
@thanhtuan1611 Minh vô tới luc developer nó méo chạy, dung lại, chac nghẽn mạng hay sao ta
Y.S
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Timkelvin Mình cài xong r 😁 Mình nhẫn nó chờ xíu là tải à
@thanhtuan1611 Cho tí cảm nhân đi bac. Trên máy nao
@thanhtuan1611 Tại lỗi anh đánh máy, quên dịch cái đoạn update đó :v
Trước thì còn vọc vạch, giờ phải nghe gọi nên có Public Beta cũng không lên. Đợi Final 😁 5s của mình ráng chiều em nó lên iOS 11 đã, có lẽ là bản cuối cùng rồi.
@Lil Nguyễn Cũng team 5s. Chờ iOS 11 chính thức rồi xem speedtest mới lên, ko thì thôi
tanduya3
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lil Nguyễn 5s lên 10.3.2 tốt hơn 10.3.1 ko bạn. Cảm ơn bạn!
@tanduya3 Mình thấy cũng bt à, cập nhật nhỏ nên Mình cũng ko để ý
@mrsugarvn bản cuối cùng rồi , hiện tại bản 10.3.3 beta 6 thấy ngon cho 5s
CLong
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng mấy sfan vào cá chê
Lên thôi, lên cho con air 2 trước. Phone để làm ăn đã
Điểm + cho táo
(Happy birthday Đức Đạik signature + chúc ae 1 ngày tốt lành)
ai có chi tiết bản này sửa cái gì ko ạ?
link vào chẳng thấy. toàn ra xcode
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
@kekedaine Ơ, của mình đang cài beta 2 mà vào update ko thấy gì, theo link thì cũng chỉ thấy Xcode là sao nhỉ? :O
@LiemPT tk develop bác ạ, mình vừa login vào tk dev thì có rồi
@kekedaine Bạn kiếm lại link bài viết tải ios 11 của duy luân ấy
Bạn cài đặt cấu hình lại là có à
hatxiii
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình lỡ lên bản iOS Developer Preview rồi giờ ko thấy chỗ update lên Beta 3 thì làm như nào nhỉ? Bấm vào nó cứ thế này.
@hatxiii Y chang luôn
@gianghafele Vô cái link bác kia cho ở trang 2 đó . Là ok, lên rất ngon luôn.
@hatxiii Dùng 3utools để tải về rồi up lên.
Thật ra cái mình quan tâm là việc record màn hình iPhone tiện hơn bao giờ hết vì mình lười cắm vào lap lắm 😆 Đó chắc là lí do duy nhất mà mình lên iOS 11 khi nó cũng không có quá nhiều nâng cấp đáng chú ý cho iPhone.
Mr.Geccu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Public Beta lâu có update ghê 😔
newway
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng 5s bác nào lên review cho ae
Mối quan tâm lớn nhất hiện tại là 10.3.3 Final 😔 Mà chưa thấy tung tích đâu, chán thế !!!
@nguyenhoangtu1991 Tải file ios 10.3.2 final về rồi restore qua itune là xong bạn à, nếu ko rành thì mang ra tiệm cho ng ta làm 10p là xong.
@YoungBuffalo Cho mình xin link iOS 10.3.2 final đi bác? 😃
@nguyenhoangtu1991 Lên google gõ: ipsw ios 10.3.2 là ra link nhé bạn
@YoungBuffalo Ok thanks bác nhé
Taurus Man
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lên lỗi tiếng Anh tiếng Việt lẫn lộn dù đang để chế độ ngôn ngữ tiếng Việt, bluetooth vẫn bật nhưng không tắt được.
anhemak
ĐẠI BÀNG
7 năm
@athena16 Theo mình, đang là các bản thử nghiệm nên việc xuất hiện lỗi là bình thường, và nhiều khi mỗi máy lỗi một kiểu. Miễn sao khi trải nghiệm vẫn kiểm soát trong mức độ cho phép là vui.
Shinicious
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cuộc sống tốt Máy mình vừa lên củng bị lỗi như thế, mà k sao tại củng k bao giờ dùng bluetooth
Taurus Man
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boagu bác lấy thông tin ở đâu vậy
@athena16 Tôi xin khẳng định với bác là Air 2 của tôi vẫn bật tắt được bluetooth ở control center khi chạy public nhé. Và lên beta 3 thì iphone được fix luôn. Nói như đúng rồi vậy, đừng nhìn từ đáy giếng nữa.
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
Mình ko có tài khoản Dev, chỉ có mỗi tài khoản iCloud vẫn dùng trước giờ và tham gia chương trình Developer thôi. Tại sao đã cài được Beta 2 thì đương nhiên update lên được beta 3 chứ sao lại phải tài khoản Dev nhỉ?

Cài lại như hướng dẫn mà vẫn ko được 😔

------------------

Bây giờ thì được rồi, có lẽ do đường truyền hay Apple "phân phối" lần lượt hay sao ấy, giờ mới đến lượt mình 😁
Hieu2907
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đa nhiệm 11 beta 3 trên iphone như thế nào rồi các bác ơi, còn lỗi không tắt app được ko ạ
chienlaido
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hieu2907 Tắt app được rồi, nhưng lại dính lỗi ngôn ngữ: Chọn tiếng Việt nó ra nữa tây nữa ta.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019