Apple tung ra iOS11 Developer Beta 3: tải về nào anh em

cuhiep
10/7/2017 17:17Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

diepvien mi6
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn lỗi nhưng hi vọng pin tốt hơn
dhguardianes
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi nào final ios 11 nhỉ 😆
h4mster
ĐẠI BÀNG
7 năm
IMG_0002.jpg không liên quan lắm , nhưng mà có ai để ý biểu tuợng touch ID khi tải ứng dụng trong apstore hiện phía duới màn hình k? Có ae nào nghĩ iPhone thế hệ sau sẽ có vị trí cảm biến vân tay sẽ nằm trong màn hình ngay chỗ đó k
Toàn là cú đêm!
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
Thấy 3 điểm mới tốt hơn:

- Chạy đa nhiệm từ thanh Doc mượt mà hơn, kéo app nào được app đó, trước nhiều khi kéo mãi ứng dụng từ Doc mà ko chạy lên được.
- Ứng dụng Files đã có đủ gần hết các nền tảng Cloud (đặc biệt Dropbox mình hay dùng), do đó gửi mail đính kèm files từ Dropbox đã thực hiện được chứ ko như trên beta 2 là chưa làm được.
- Cái này quan trọng hơn, đó là thoát ứng dụng chạy ngầm bây giờ chỉ cần vuốt lên trên là thoát được chứ ko cần ấn giữ cho icon hiện lên dấu x và nhấn vào dấu x mới thoát được như beta 2.

Vẫn còn lỗi mở thư mục từ màn hình chính không được, phải vuốt thanh Doc lên thì mới mở được thư mục 😔

@LiemPT cái On my iPad xài được chưa bác? CÓ lưu ofline được không?
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
@Gia Tường Vẫn bất động nhưng mình ko dùng đến nó nên ko ảnh hưởng lắm 😃
cr9i
TÍCH CỰC
7 năm
Đú cùng vs Bác Em đang lên và đàng ngắm hihi, hy vọng fix nhiều lỗi dùng 7 plus mà như ngáo! App văng nhiều quÁ... cái nữa lên beta 3 ko thích mún down xng 10.3.2 ko bị treo cáp thì tốt!
IMG_0286.jpg IMG_0232.JPG
Hieu2907
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cr9i Hóng review của bác 😁
@cr9i Chân dài vãi 😔
h4mster
ĐẠI BÀNG
7 năm
IMG_0005.PNG IMG_0006.PNG ẩn sttbar luôn :v lỗi mà nhìn đẹp hẳn
Các bạn đang ở public beta muốn lên bản này thì phải cài profile như trong bài này: https://tinhte.vn/threads/lam-the-nao-de-nang-cap-idevice-cua-ban-len-ios-11-beta-1.2702564/
ngocanh_9888
ĐẠI BÀNG
7 năm
vinhnd83
ĐẠI BÀNG
7 năm
Của mình không thấy báo gì
lapjapan
ĐẠI BÀNG
7 năm
3d touch vẫn lag quá
vinhnd83
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko biết của mình có bị lỗi gì không mà vào cài đặt chung update các kiểu ko thấy báo có bản beta
vinhnd83
ĐẠI BÀNG
7 năm
Của mình toàn báo ntn là sao
Đang lên rồi mong là cái bật tắt wifi và blutooth ngon lành hơn! Pin mà đỡ hao cũng ngon 😔
lapjapan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tieutangbuongbinh Pin thì mình test không thấy nóng với hao, ban đầu là vậy còn sau chưa rõ
nhatha
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hic hic..bữa lên beta 2 cho con 7 và 7Plus nó lag dữ luôn
1/ wifi bắt sóng kém, hay tự tắt khi tắt máy
2/ danh bạ vô treo liên tục
3/ nếu từ danh bạ mà bấm gửi tin nhắn thì lúc đc lúc ko
4/ pin tụt nhanh quá
duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
6s plus hôm trước xài beta2 lỗi kinh khủng nóng như hòn than pin thì tụt như kéo quần sợ quá về 10.3.2 ăn ngay quả lỗi táo xong phải về từng bậc 1 đến là khổ giờ thì hãi rồi, khốn nạn thật
tams2hien
TÍCH CỰC
7 năm
@duyvankm Về từng bậc kiểu j vậy bác. Bác chỉ e phát. Máy e 6s về 10.3.2 treo iTunes
babybo1234
TÍCH CỰC
7 năm
@tams2hien Về 10.3.3 beta trước rồi về 10.3.2 nhé bác.
vans2anh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@babybo1234 máy mình về beta vẫn treo 😔..và hiện tại chưa biết làm thế nào
cauchunho93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vans2anh Sao lạ vậy nhỉ-->mình nâng lên hạ xuống suốt có bị sao đâu nhỉ-->hay các bác thực hiện chưa đúng
caichettrang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vans2anh Bạn nên restore chứ ko nên update
phoenixna
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu đây là androi. Sẽ ko ít cm ở tt rằng: các người coi ta là chuột bạch sao? Os lỗi lên lỗi xuống cứ phát hành ( dù đây là bản thử nghiệm cho lập trình v)
@phoenixna Bản Dev Beta thì chính xác là chuột bạch chứ sao nữa bạn. Nói khôn thế
Thôi an phận. Đợi chính thức. 3 lần lên lại về. Chán thử nghiệm rồi
@cuhiep Vâng bác. Nhưng mà em vẫn không hiểu sao cái cài đặt nó lại kiểu việt- anh lộn xộn như thế. 😆
@ducmanhmt122589 không cần hiểu đâu
beta mà
😁
caichettrang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Chính thức cũng nửa anh nửa việt luôn chứ chẳng phải Beta bác nhé.
@cuhiep Vâng. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019