Apple tung ra iOS11 Developer Beta 3: tải về nào anh em

cuhiep
10/7/2017 17:17Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Được cái cầm con 6 plus cùi nên chả quan tâm gì 11 cả. Có nghe ngóng tin tức để dành lên đời cho con 7 plus của gấu ở nhà thôi 😆
clay.z
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái icon sóng ios 11 nhìn điêu đíu tả đc !
Vậy phải làm sao đây
Kèm thêm ảnh nè,bị lỗi này
lethanh.8
TÍCH CỰC
7 năm
cuhiep thân mến , xin phép ngoài lề một chút , cách đây vài năm mình thần tượng nhất một người đó là anh Tiến (cydiatoday) người bạn già thân thương . anh ấy đã ra tận Qui Nhơn quê mình gặp mình 2 lần uống cafe tâm sự chuyện trò ... .
thế rồi cách đây vài năm mình lại chuyển qua hệ điều hành Android , nay quay trở lại IOS mình không còn thấy bài của anh ấy nữa ! không biết anh ấy thế nào ? có còn sức khoẻ và phong độ không ? anh ấy có còn tham gia trên diễn đàn mình không ?
chỉ một lời thôi , qua Cuhiep cho mình thông tin anh ấy và có lời chân thành thăm hỏi anh . cảm ơn Cuhiep
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@lethanh.8 Lâu lắm rồi không thấy bác ấy online bác ơi.
@lethanh.8 Nhớ thời ngày xưa cứ phải bật bài bác ấy lên rồi mod con điện thoại mình y chang của bác ấy
@athena16 từ khi có IOS >9.3 không thấy Bac ấy xuất hiện nữa,,hy vong JB đươc. trên 10 chấm bác tái xuất giang hồ phong thần
Shinicious
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không chỉ riêng tiếng Việt đâu, cả tiếng Đức Hà Lan hay nhiều tiếng khác củng bị
Ipad pro của mình cập nhật vừa xong giờ không xoá ứng dụng chạy ngầm được nè bó tay,
huycuong91
TÍCH CỰC
7 năm
bản Public beta 2 cùng mã với Dev beta3 hay sao ý.
Mình dùng 2 bản trên tést thì Dev beta 3 ổn hơn Public beta 2
Ae nào lên cho 6s cam thấy thế nào ?
abctbl
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Soricubo Lên rồi và cảm thấy muốn nhảy lầu tự tử 😁
@abctbl có nhảy để cho tớ cái ip6s nhé :D:D:D:D:D:D:D:D
dual blade
ĐẠI BÀNG
7 năm
mới đc tải về dev 2 hôm qua không biết khi nào mới đến bản 3
Lỗi nhiều, hơi thất vọng
PhanKimi
ĐẠI BÀNG
7 năm
lên cho con iphone 5s: chậm hơn hẳn, anh em nào yêu khoa học thì lên cho biết, còn không giữ bản stable mới nhất mà chạy cho mượt nhé.
KLQ, có bạn nào 6 plus lên 10.3.2 mất tự động điều chỉnh độ sáng màn hình ko?
Em lên xong giờ mất thanh chuyển 2G,3G,4G rùi! Chỉ còn tắt bật dữ liệu thui. Máy lúc nào cũng chế độ 4G nên hao pin và sóng yếu quá

A0D6EEA5-15B0-4D13-8433-96BE980ECE61.png 2B679AC2-2D0A-489B-823D-B0CFD6572EDE.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019