Apple và Samsung không đạt được thoả thuận chung sau cuộc họp thượng đỉnh

vuhai6
23/5/2012 14:11Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái hình minh họa chất vãi!! 😆

Apple bên phe Leonidas tuy ít nhưng toàn quân tinh nhuệ đẹp zai =))
còn thằng nhái bén SS tuy đông nhưng toàn đầu trâu mặt ngựa chỉ được cái hổ báo =))
@Maruko-chan Phát ói, xấu hổ cho phe Leonidas khi có đưá gán vào Apple
@pupupa GATO =))
@Maruko-chan Dở hơi 😆
Các bác đói bụng chưa ? Vào nấu cơm để có cái mà ăn, ngồi đó tay đôi vơí nhau lát nưã đói 2 thằng bự cũng chẳng cho các bác xu nào để ăn cơm bụi đâu.
Càng kiện càng nhiu người biết đến
Ủng hộ SS hết mình, SS cố lên:mad:
ị phân detected again
tưởng bác cook chịu thỏa thuận thì mất hết bản sắc, nhưng thế này thì ủng hộ mạnh
cdmababy
TÍCH CỰC
12 năm
lấy minh hoạ phim 300 😁
Thích là chơi đến cùng,thỏa thuận làm gì!!!

Gửi từ hkboom của tôi !!
lúc jobs còn sống sẵng sàn quăng 40 tỷ usd trong nhà băng đốt chết thằng samsung mà . thôi thì cứ thế mà làm , nếu jobs còn sống thì samsung cũng vẫn bị kiện thôi
NCTV
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích cái hình minh hoạ
apple cố lên.haha
ai apple giơ tay lên.hehe
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Tui mà CEO của Apple tui cho SS vài tỷ USD để nó thuê kỷ thuật thiết kế riêng mẫu mã đt, chứ cứ bắt chước Apple rùi đi kiện tụng, mệt quá
Còn SS ko tiền thuê thiết kế thì " xin xỏ" đi, anh em Ifan đóng góp cho, chứ cứ đi copying hoài mất mặt " niềm tự hào châu Ấ" của Sfan quá
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@MinhTi2012 mơ hảo. Bước vô hàng kĩ thuật còn khó nói chuyện ceo. Bác quăng tiền đốt ss cháy lẹ bằng ss phun dầu đốt lại ko? :-D
@duy2 thế thì thằng con hơn thằng bố rồi,thằng bố dùng i phân mà thằng con có hẳn s3,con hơn cha là nhà có phúc,chúc mừng thánh duy phân nha =))
@Dacan mình đang chém mà =)) online là để chém gió quăng bom
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@MinhTi2012 bik oy. Nói cho vui thui mà.
Kiện tụng để anh em còn có chuyện để bàn. 😆
cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
ko thể giải quyết bằng lời nói :mad: dùng hành động đi 2 chú,đấm đá nhau mạnh vào 😁
ah
ah. ông ngoại nó với mẹ nó ah. uhm nhỉ...😃 tớ sai tớ sorry hjhj
@ptp49 thằng này là thằng bệnh hoạn bạn ah.sao nó lại lạc đến đây ko biết
@mypasstion nó cứ rủ mình đi săn mà ko biết là săn cái ji. săn cái thằng cha nó ah.
@mypasstion mình cũng ko biết nó lạc đến đây như thế nào luôn, chỉ biết nó bị bệnh thôi chứ chưa biết nó bị hoạn 😔
@ptp49 MÁ ui!!!:eek: nói gì thì nói MÁ có tuổi rồi còn PHÂN thì còn nhỏ lắm, lớn hơn con mấy tuổi àh đừng chơi trò dzụ con nít tội lắm!:eek: MÁ cứ coi đi PHÂN còn dzô tư ăn nói có đâu ra đâu đâu! nội cái muốn chửi tui mà chửi còn không biết cách nữa kìa. Hãy tha cho PHÂN đi MÁ. Còn như MÁ và PHÂN (cặp so le) cố tình hổng chịu nghe, cứ ôm mấy cục ifân đi khủng bố cô bác ở đây thì con cũng pó tay dotcom MÁ với PHÂN luôn:eek: .

Với PHÂN... đi săn là đi săn thỏ chứ săn gì. Mủi PHÂN thính lắm không đi săn thì phí lắm nha😁
Lần thứ 2 chắc sẽ có kết quả tốt hơn vì lần đầu chỉ doạ nạt nhau xem tâm lý bên kia thế nào để còn xem xét thôi. 😔
musical92
ĐẠI BÀNG
12 năm
zui nhỉ.........
tóm đi tóm lại và có 2 cái tóm là fan ss chịu thua đi. đã yếu lại còn đòi gió nữa...😃 cảm nhập lão chết😃
@mypasstion nó nói cái gì thế nhỉ :rolleyes:
@pupupa đui hả bạn
@mypasstion không ;)
musical92
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bác nào đại diện cho samsung, bác nào đại diện cho apple đây?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019