Apple vô tình để lộ ảnh iPhone 6c với màn hình 4" và cảm biến vân tay?

Duy Luân
21/5/2015 15:3Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieuving
ĐẠI BÀNG
9 năm
giờ mà cầm 1 em nào 4" chắc mình chớt luôn. 😁
livescore112
ĐẠI BÀNG
9 năm
cấu hình chắc lại của 5s thôi. như 5c cấu hình của 5. haizz
@livescore112 mình ngĩ là cấu hình của 6 đó bạn, chứ h ra mà cấu hình 5S thì nhanh xuống model lắm.
tưởng đâu bỏ dòng C luôn rồi chứ, thất bại về doanh số quá mà.
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng bỏ đi
mhaiueh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chết không chứ lị, các bác ý cứ để lộ bí mật hoài thế lày thì chết 😆 bác éo nào cũng để lộ, đến khổ người tiêu dùng

Link: http://store.apple.com/us/product/MGRM2/iphone-lightning-dock

Info thế này mà bài này cũng được lên TOP àh, tinhte càng ngày càng nhảm. thương mại hoá tinhte biến chất không còn như xưa.
Dùng iphone ra đường tự tin vồn 😆 thề luôn.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@xabi vào tinhte bằng iphone crash vồn, thề đó, viết sai muốn sửa lại chữ càng chán hơn

olahoma
TÍCH CỰC
9 năm
Sang chảnh với mấy cái điện thoại chắc là mấy thể loại sinh viên yêu (hay đú) công nghệ. Cứ đi xế hộp đi rồi tha hồ mà sang với chả chảnh. Thời buổi nào còn xét sang hay không sang bằng cái điện thoại với cái xe máy ét hắt ét hiếc...
@olahoma đầy đứa trẻ trâu tôn sùng giờ nó vậy đấy, tôi xài xperia z k đứa nào nói gì, vậy mà lúc mua thêm cái ip cái gặp mặt cứ nhao nhao: ip6 luôn, rửa đi nha. thấy nhãm dễ sợ

olahoma
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyenqthin Mình xác định luôn là k bao giờ bỏ hơn 10 triệu cho 1 cái điện thoại bởi xịn cách mấy cũng chỉ xoay quanh việc nghe, gọi, nhắn tin, check mail, facebook, lướt web, đọc ebook... hết! Điểm mình thích nhất ở iphone là cái os quá tốt, phần mềm phát triển cho ios cũng rất tuyệt vời và đó là thứ duy nhất mình quan tâm. Hiện tại mình đang dùng Sony Z2 với android nhưng nếu có đủ điều kiện chắc chắn sẽ lên 6+ vì lý do ổn định cho công việc là chính. Còn để sang chảnh thì quên đi, anh dùng iphone 6 hay 6+ mà trong túi k có tiền sáng ăn tô phở cũng phải suy đi tính lại chán chê thì sang với ai? Còn mấy cái đứa đánh giá con người qua cái điện thoại cái xe máy cũng vứt, chẳng đáng 1 xu.
con này ra là tất yếu thôi để khai tử con 5s. cấu hình như 5s nhưng chip giống 6
Chán quá, tưởng 6c mà to như 6 thì cố làm con; chứ vẫn 4" thì cứ dùng 5s. rồi chờ mua 6 2nd vậy ....haizzz
Khó hiểu quá, tại sao Apple phải ra dòng c này nhỉ? Doanh số chắc ko bao nhiêu. Để nâng tầm cho dòng iPhone chính à?
Giờ mà màn hình 4" nhỏ lắm từ 4,5" đến 5,2 là "ngon".
kích thước 4" vẫn được thích kha khá mà.....lại sợ con C nầy ế như 5C nữa
@cardmanhinh.com 4" phải xài thôi bác ơi , chứ giờ máy ngày càng mỏng mà ko xài màn to thì phí lắm
Blue_Gene
ĐẠI BÀNG
9 năm
vậy là Apple nghỉ bán IP5S và thay bằng em này
cấu hinh em ày chắc sẽ y hệt IP5S thay vỏ
huydancmit
TÍCH CỰC
9 năm
có đáng chi gần 5tr mua còn 4s có 3.5" ko? bây giờ giá rẻ mà 4" thì có còn xứng đáng hơn nữa ko? ít ra cũng khoảng >4.5" chứ nhỉ???
Giờ này là giờ nào rồi mà còn vô tình nữa hả trời???
traind
CAO CẤP
9 năm
Đây là chiến thuật PR của nó mấy ông lại bảo vô tình làm lộ. Để đưa dc cái ảnh đó lên thì qua bao nhiêu thằng nó duyệt, làm đếu gì có chuyện vô tình
thấy ifan xài ip mà nãn. đéo dám dùng nút Home....
duyduy2508
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn là thiết kế cũ của ip5c,thêm cái vân tay nữa và bán ra với giá gần 20 củ.Apple khéo làm ăn thật,khâm phục,khâm phục..
@duyduy2508 Chuẩn đấy.
Não bạn cũng chỉ cần thêm mấy cái vân nữa là có giá đấy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019