Link download iOS 9.2 - OS X El Capitan 10.11.2 - Apple WatchOS 2.1

cydiatoday
8/12/2015 18:59Phản hồi: 230
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungphong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ba
Bác noi e chag hieu lam the nao. Dug nó cu do do
iphone 6s plus chay 9.2 lỗi thỉnh thoang mở camera đen xì . thoát ra vào lại mới đc
Em đang dùng iPhone 5S đang chạy 9.2.1 bây giờ em muốn hạ xuống 9.2 . các bác cho e hỏi 9.2 đã khóa chưa ? và e dow bản 9.2 ở trên có được không
@Bùi Tiến Thắng Không xuống được!
@cydiatoday Bác cho em hỏi sao lại không xuống được ạ , hình như ios 9.2 chưa khóa mà bác ?
@Bùi Tiến Thắng Chưa khoá chỉ dành cho các máy đang ờ FW thấp hơn 9.2 thì có thể lên 9.2.
Còn các máy đã lên FW cao hơn 9. 2 như 9.2.1 thì không thể xuống 9.2 vì baseband đã lên cao không thể xuống.
Trường hợp FW beta. thí dụ bạn đã lên 9.3beta1 nếu về DFU+restore xuống 9.2 (nếu chưa khoá) thì OK.
@cydiatoday À vâng em hiểu rồi , em cũng Download File IOS 9.2 về rồi định DFU xuống nhưng may có bác chỉ bảo không thì ....😁
LVD2812
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác cho em hỏi iphone 5s lên 9.2 còn đc ko? hay phải lên thẳng 9.2.1
@Bùi Tiến Thắng Đừng bịn rịn vụ pin quá bạn, chỉ cần sạc liên tục 3 đêm đầu ngủ cắm sáng rút cho khỏi chai pin. Còn sau này cứ tối về cắm sáng rút là ok.
@cydiatoday Em toàn cắm từ khoảng 10 giờ đêm đến sáng thôi bác ạ , không biết Pin có bị sao không ?
@Bùi Tiến Thắng Cứ cắm sạc mỗi đêm bảo đảm pin trâu!
@cydiatoday Vâng em cảm ơn bác , cái ios 9.2.1 Final em Up qua DFU này lúc đầu vừa Up em thấy hay bị mất chuyển động nhưng em dùng khoảng 1 tuần thì không thấy hiện tượng mất chuyển động nữa , nhưng lỗi Pin ảo thì cứ dưới 20% Pin là thỉnh thoảng vẫn bắt gặp bác ạ , iPhone 5S Quốc Tế Việt Nam 16GB bác ạ .
boylx
CAO CẤP
8 năm
bảng chuẩn 9.2.1 mượt không các bác
pin tuột như tuột quần. vãi thật.
nvs-ovi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cydiatoday
chào chú, con có 1 thắc mắc về nâng cấp firmware mong chú giải đáp vấn đề này giúp con, con cảm ơn chú nhiều ạ!!!
- con có đọc cmt của chú là khi đã lên ios cao thì k hạ xuống đc ios thấp hơn dù phiên bản đó chưa khoá sign do baseband đã lên cao k thể xuống (ví dụ nếu bản firmware của máy đang là 9.2.1 thì chỉ có thể restore lại máy với phiên bản bằng là 9.2.1 nếu chưa khoá sign hoặc cao hơn là 9.3, nhưng nếu đã lên 9.3 rồi thì k thể xuống 9.2.1 mặc dù chưa khoá sign do baseband đã lên cao nên k thể xuống-theo con hiểu là như vậy).
- nhưng có 1 số bạn hướng dẫn thì có thể restore từ 9.3 xuống 9.2.1 như bình thường bằng itune.
- kết lại con muốn hiểu đúng là có thể dùng itune để restore từ firmware 9.3 xuống 9.2.1 như những bạn đó nói không? Và làm như vậy có đúng và ảnh hưởng gì máy k ạ?
nvs-ovi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@boylx Thanks bạn! Như vậy là cứ xuống bt k cần qtam vụ baseband hả bạn?
jimmingo
TÍCH CỰC
8 năm
@nvs-ovi nếu chưa khoá Sign thì cứ vô tư đi bạn, Baseband quan tâm làm gì
nvs-ovi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jimmingo Cám ơn bạn, vì mình lần đầu muốn xuống và chưa lần nào làm nên khi tìm hiểu thấy thông tin đó thì ngại nên fai hỏi cho kỹ trc 😃
jimmingo
TÍCH CỰC
8 năm
@nvs-ovi trước khi muốn về thì bạn vào ipsw.me kiểm tra xem Firmware mà mình muốn về đã khoá sign chưa đã nhé, chúc bạn thành công
boylx
CAO CẤP
8 năm
hôm nay Apple đã khoá syn 9.2.1 hết rồi nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019