Apple Watch chính thức: Digital Crown, kính sapphire, hai kích thước, 3 lựa chọn

vuhai6
9/9/2014 18:30Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cdang
TÍCH CỰC
10 năm
Ko thể yêu từ cái nhìn đầu tiên rồi...

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Đẹp, cái màu vàng mạ vàng 18k, cái núm điều khiển đúng là sáng tạo ... nhưng chờ xem giá và pin.

Màn oled chủ yếu là hòa vào nền đen của mặt đồng hồ, nói chung đẹp, ngon nhưng vẫn ko có killer app. à nhầm có cái fitness app ... bá đạo đo tốc độ chạy, quãng đường chạy, nhịp tim, ngồi hay đứng bao nhiêu lâu...
@Apple Haters 2.01 cái núm đó có từ xưa giờ từ thờin con blackberry 7290 ùi mà >!? chỉ là ứng dụng thôi chứ không có sáng tạo gì mới đâu !?
@minhnguyen_ngm bạn nhìn hộ mình xem nó là cái núm hay là bánh xe ... mẹ bạn đã cho bạn đi khám chưa.
@Apple Haters 2.01 ifan là vậy ah ! đang nói chuyện đàng hoàn bổ xung kiến thức cho nhau mà kiểu đó biểu sao người ta không ghét ! cái bánh xe hay cái núm xoay đó nó cũng chả khác nhau gì đâu ngoài việc nó đặt khác chiều thôi bạn ah ! hiểu chút gì về thiết kế không thím ! nói chuyện hở tý xíu lôi Ba lôi Mẹ zô đây ?! xàm quá rồi !
@minhnguyen_ngm Ko biết thì ko ai chấp, nhưng đã thiếu chính xác lại cứ thích thể hiện thì phải nói. Bạn nói cái bánh với cái núm ko khác nhau giống như nói cái mtb với cái laptop giống nhau ấy ... Chối lắm.
theaminh81
ĐẠI BÀNG
10 năm
anh em cômment nhnah thiệt, nhìn hao hao zzenw, màn hình chắc đẹp nhất trong các loại smw
hnh852003
TÍCH CỰC
10 năm
@theaminh81 Màn hình đẹp nhất phải làm bằng SAMOLED. Hỏi hãng thực tế ảo Occulus xem. Hehe.
xtafi2002
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy cái này ko biết có vô nước ko?
P/s: Nhưng chắc là chống nước, ko thì cạp đất mà ăn ah?
appleno1
TÍCH CỰC
10 năm
Không biết các bạn thấy xấu thật ko hay chê theo phong trào 😁
@appleno1 Xấu thật :-<
k3aniem
TÍCH CỰC
10 năm
@appleno1 nó xấu thật bạn ạ :D
nhìn cái moto 360 xong quay ra nhìn con này thấy xấu tệ :D
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
@appleno1 So với Moto 360 thì bạn thấy thế nào?
Shineekun
TÍCH CỰC
10 năm
@NAMA! thấy con này men hơn Moto 360 đấy bạn, đã là con trai thì xài hình vuông hay chữ nhật đi, tròn tròn yếu lắm
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Shineekun Nói thế chắc bạn còn đang học. Kết thúc ở đây nhé.
Mình thấy Apple giờ phân tâm vào nhiều tùy chọn cho cùng một sp, cảm giác như thượng vàng hạ cám đều chiều được, như thế sẽ không có được sp thật sự tốt. Hình như em đang đánh mất bản chất rồi.
xấu vồn

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cũng dễ thương đấy chứ ! Tôi thích nó nhưng sẽ không mua nó .
Heroboot
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đối thủ đồng hồ thụy sỹ là đây 😁
@Heroboot "Đồng hồ Thụy Sĩ": Tưởng chú thế nào chú êpồ, chú hơi bị coi thường anh đấy
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Heroboot Ifan thích điều này
@Heroboot Đối thủ của Casio 120K thôi bạn, xấu kinh tởm lợm.
Trông cứ thế nào ấy nhỉ, hy vọng các thiếu gia sớm mua để chiêm ngưỡng con watch này đeo lên tay thì trông thế nào
tuipro
ĐẠI BÀNG
10 năm
xấu kinh :v chỉ Fan cuồng mới mua chứ Moto360, G Watch, SW3 đẹp hơn nhiều
xấu thế này mà đòi đi đe dọa mấy con truyền thống Thụy Sĩ.. fan apple nhưng công nhận nó con xấu kinh khủng khiếp hơn cả Gear.. thất bại với cái này, ko biết còn cái gì gỡ gạc k!!
kiseobum
TÍCH CỰC
10 năm
so với cái này thì......=))))
i watch wiếc gì đó có lẽ xấu thua mỗi con gear 1 =)
tripview_concept.jpg )
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HoangThuongGiaLam xài thực tế hay có tài liệu chính thức nào chứng minh chưa mà biết hay vậy bạn?
hieu_jack
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kiseobum Cái này là ảnh dựng nhé. moto 360 xấu, nhìn trong video mới thấy xấu, máy thật có một vệt đen tởm vãi
@Wasimodo http://congnghe.5giay.vn/threads/moto-360-bi-than-phien-vi-pin-qua-yeu.15217/
Tà tà mà đọc nhé ko lại bị sốc 😁
@HoangThuongGiaLam đã đọc qua trên công nghệ, em nó ngày phải xạc 2 lần thì 100% sẽ chết yểu, thời đại 2014 công việc cuộc sống luôn nhộn nhịp tất bật cả ngày mà lại phải tháo ra xạc 2 lần/ngày thì làm sao dùng dc, đối với đồng hồ 2,3 ngay tháo ra xạc lần đã ngại lắm rồi.

sẽ ko bao giờ thay thế dc đồng hồ truyền thống
Chết cười với apple watch. Johnny Ive nói nó sẽ đánh bại đồng hồ Thuỵ Sĩ, không thể hài hước hơn.

Nói thật cái này có cho mình cũng không đeo. Có những cái hi-tech là tốt, nhưng những người đam mê đồng hồ thực sự có lẽ sẽ ko để ý đến apple watch.
@Fall1ng các bạn hay chê nhỉ?
mình thì nghĩ khác, cái mà Apple tạo ra tuyệt vời nhất, di sản mà SJ để lại tuyệt vời nhất chính là hệ sinh thái Apple
bạn đã xài iphone thì kéo theo khi mua máy tính bản bạn sẽ mua gì? chính là ipad
còn giờ bạn đã xài iphone, ipad thì bạn sẽ mua apple watch đó là điều chắc chắn

bạn đã xài 1 sản phẩm của apple thì kéo theo bạn sẽ xài tất cả các sản phẩm của apple cho đồng bộ..đó là điểm tuyệt vời nhất của apple mà không hãng nào cạnh tranh nổi
@BLACKBERRY__7290 Ở đâu ra có vụ dùng iphone sẽ phải mua ipad và cái đồng hồ đồ chơi vậy?

"Đó là điều chắc chắn" 😆 nực cuời cái comment này 😃)
hugeman
ĐẠI BÀNG
10 năm
349$, đầu năm sau bán
nhockid
ĐẠI BÀNG
10 năm
350úsd , thôi rồi
nhìn chả có gì ấn tượng, mà nhìn kỹ thì thấy giống giống mấy cái đồng hồ bình thường thui, mà ko biết giao diện nó thế nào chạy cái os gì nhỉ
$345 , mua iPad mini sướng hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019