Apple Watch có tất cả bao nhiêu phiên bản?

vuhai6
9/9/2014 20:34Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẻ còn hơn điện thoại SS 😁
nhìn chả biết con nào là con nào
@hieupy89 Có đọc bài đâu mà đòi phân biệt
Không đẹp mà cũng không xấu. Chấp nhận được
Dr. Ho
ĐẠI BÀNG
10 năm
Moto360 chụp hình riêng mình nó thì thấy đẹp, hình đeo trên tay thì thấy xấu, to & thô... Riêng iWatch thì hình đeo tay thì lại đẹp. Coi trong clip thấy đã vô cùng.
hagaru
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ờ mà cái tính năng hay thiết kế nào của iwatch làm định nghĩa lại thị trường sw đấy nhể, tìm hoài mà ko có cơ...
À ra rồi, chắc là cái núm rồi =))))
Ngoại trừ cái giá hơi chát thôi chứ mình thấy thiết kế của nó đẹp và tinh tế đó chứ, đặc biệt là nút Digital Crow nhìn rất chuẩn cho 1 cái đồng hồ đeo tay. Có lẽ mọi người đã quá quen với mặt đồng hồ tròn cổ điển nên em nó bị ném đá tơi tả, từ từ quen chắc sẽ được đón nhận nồng nhiệt thôi
Nói thật là fan apple đấy
Nhưng mà tiền ko phải là giấy
Nhìn con này chả có gì đẹp mấy
Thôi thì đợi phiên bản sau rồi xúc vậy !
lúc đầu cũng thấy xấu, nhưng khi nhìn thấy đeo trên tay khá đẹp đúng chất apple, từ trước tới giờ thấy những sp của apple khá đơn giản nhưng về mặt hoàn thiện thì khá tinh xảo k lẫn vào đâu được, nhìn trên ảnh k đẹp nhưng khi cầm thực tế lại có 1 cảm giác khác hẳn và hy vọng lần này cầm trên tay e này sẽ không thát vọng 😁
dungsss
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhiều quá, mờ con mắt

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
Thấy các bác tinhte chê dữ quá. Em thấy đẹp đấy chứ. 😃 Mặc dù thích một chiếc iWatch tròn hơn nhưng cái này cũng ổn. 😃
nhìn thèm nhỏ dãi, ko biết khi nào mới vét máng được em nó.
Tri An
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ đợi xem tính tiện dụng ntn, chứ đẹp như moto 360 mà chỉ để xem thông báo với đồng hồ thì xài làm j
qloved
CAO CẤP
10 năm
tưởng mới thế nào, chứ cũng thường thôi, gửi các thím chê smw lâu nay: apple ra thì đặt lên đầu nào là tinh tế, đẹp thật, hãng khác thì chê lấy chê để, haizz
đẹp chết liền
ko hiểu sao lại có người khen đẹp là sao
TinNghia
TÍCH CỰC
10 năm
khặc khặc quá đẹp và tinh tế. Kiểu gì cũng sẽ bị bắt chước thôi.
Respira
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cứ toàn nhìn hình rồi phán , mua đồng hồ phải đeo trên tay rồi mới biết nó hợp hay ko ? Như Moto 360 nhìn hình rất đẹp, nhưng quá to ko hợp với rất nhiều người. Tui chỉ hứng thú với iOS mới và cách thao tác iWatch, nó mới là thứ quyết định chủ yếu.
promano
TÍCH CỰC
10 năm
Thực ra cũng mới chỉ nhìn trên ảnh thôi nên nhiều bác chê quá.
Khi cần trên tay em nó chắc sẽ khác.
Bản thân mình thì thích cái đồng hồ vuông đét hoặc tròn xoe.
Chứ bầu bầu thì ko khoái lắm.
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
@promano Mình cũng thích tròn, không thích chữ nhật hay vuông hay từa tựa thế nhưng có những con khiến mình phải suy nghĩ lại, vd con này

@Claw con này chưa đẹp nhìu con đẹp hơn coi mấy mẫu của rotary đi bạn
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
@hellsing82 Hiệu này đánh giá trái chiều nhiều quá nên cũng cân nhắc tí. Có ông còn bảo nó ngang với đám Sturhling vãi hàng.

Kemmner mình vẫn thấy an tâm hơn
có chống nước ko? ko thì phế chứ smart cái j nữa
Nói thật, mình chưa thấy có cái video quảng cáo smw nào làm khán giả thích thú và cuốn hút như vậy, xem nó Qc đã thấy sướng rồi. Hơn nữa, bộ ui trên sw rất khủng long hoành tráng, đẹp, hoàn thiện gấp vạn lần android wear, tuy nhiên thiết kế bề ngoài chưa thực sự là đẹp (theo kiểu cái nhìn đầu tiên) và quá nhiều phiên bản, chả phân biệt đc cái nào.
Giả như con motor 360 chạy ui apple thì cứ gọi là hết biết.
Và nếu như theo Qc thì dư sức gây thiệt hại cho các hãng đồng hồ truyền thống. Giá hơi cao.

Sent from my MI 3W using Tinhte.vn mobile app
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gmbilllee Bạn xem ý kiến số đông xem. Như Moto 360 hay LG R có bao nhiêu người khen còn chưa nói đến vấn đề gây thiệt hại nhiều đồng hồ truyền thống. Con này đến vài fan ruột còn chê thì sức đâu. Kiểu dáng chữ nhật, bầu bầu, cong mềm mại, dày, viền cũng dày...
Nữa: Bạn cho xin ví dụ về cái ui hoàn thiện gấp vạn lần Android wear.
Ngoài chất liệu sang chảnh thì chưa có gì đặc biệt
nhất định phải có 1 em!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019