Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

AppstoreVN 3.1 – Phiên Bản Ứng Dụng Mới Của AppstoreVN Dành Cho Android

KrysApril
27/8/2013 9:58Phản hồi: 7
AppstoreVN 3.1 – Phiên Bản Ứng Dụng Mới Của AppstoreVN Dành Cho Android
AppStoreVn chính thức ra mắt phiên bản ứng dụng mới của kho tải Android – AppStoreVn 3.1 với diện mạo hoàn toàn mới và rất nhiều cải tiến nổi bật đáng chú ý.

Tính năng nổi bật

1. Chế độ tải file hoản toàn mới.

Chắc hẳn các bạn sử dụng Android đều đã biết Game và ứng dụng Android thường chia làm 2 thành phần làm File cài đặt và dữ liệu sử dụng được gọi là Data. Việc cài đặt game và ứng dụng thường làm nhiều bạn cảm thấy khó chịu, khi không biết phải giải nén thế nào, chép thế nào cho đúng đường dẫn, nhất là với các bạn mới làm quen với Android. Với phiên bản 3.1, AppStoreVn sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề này. Việc bạn cần làm là chỉ cần tìm game mong muốn và nhấn và nút tải nhanh, mọi công việc tiếp theo AppStoreVn sẽ làm giúp bạn. Bạn chỉ cần chờ game tải về máy xong xuôi là có thể mở lên để chơi rồi.

2. Giao diện quản lý được tối ưu

Danh sách các kho tải của AppStoreVn được trình bày ở ngay màn hình chính, kèm theo các tab ứng dụng “Đang hot”, “Mới nhất”, và “Tải nhiều”. Danh sách ứng dụng được bố trí theo 1 hàng giúp bạn biết được nhiều thông tin về ứng dụng, game hơn, từ xếp hạng, đến ứng dụng đó có cài đặt trên máy bạn hay chưa. Các bạn có thể chọn lọc và tải ngay từ màn hình danh sách thay vì nhấp vào từng mục.

Màn hình chi tiết các ứng dụng cũng được bố cục lại, khi phân chia từng mục tên app, tải nhanh, nội dung app, hình ảnh,…Bạn có thể chia sẻ game, app tại màn hình này với bạn bè, hay thông báo lỗi với AppStoreVn, bình luận hay chia sẻ các thông tin với người dùng khác về game, app này.

3. Bảng tin hoàn toàn mới tối đa khả năng tương tác với người dùng.

Với bản tin mới của mình, AppStoreVn mang đến cho bạn 1 trải nghiệp mới, toàn bộ nội dung đều được liên kết với fanpage Android Store Việt Nam, Bạn có thể dễ dàng Like, hay bình luận những tin game ngay từ Ứng dụng AppStoreVn chỉ cần bạn liên kết tài khỏan của mình với tài khoản Facebook.

Quảng cáo

4. Các bộ sưu tập trò chơi, ứng dụng theo nhu cầu của người dùng.

Ở phiên bản này AppStoreVn cung cấp đến cho người dung 1 khái niệm mới đó là các bộ sưu tập trò chơi và ứng dụng theo nhu cầu. Dựa vào nhu cầu và tham khảo lượt tải các ứng dụng AppStoreVn đã phân loại ra các nội dung như bộ sưu tập ứng dụng không thể thiếu cho máy Android, bộ ứng dụng văn phòng, bộ game giải trí thư giãn thú vị, bộ game dành cho máy cấu hình yếu… Với các bộ sưu tập này bạn có thể tải nhanh 1 lúc tất cả ứng dụng hay nhấp chọn từng mục.

Các bạn có thể góp ý hoặc yêu cầu để AppStoreVn bổ sung thêm các bộ sưu tập theo ý muốn đấy nhé.

Tải AppStoreVn cho Android ngay tại đây
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Qua cài quay tít, ko chạy đc ?
kotuankend
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này ko phải của GSM là sao? ai có thể giải thích ko?
Đang xài và đang up app trên đó 😁!
http://appstore.vn/android/index.php/details?id=com.vietsub.anime
Kho tải và quản lí app tốt cho người Việt :D!
KrysApril
ĐẠI BÀNG
11 năm
có 2 cái trên google play thì 1 cái là fake , 1 cái là thật, Cái thật chính là cái này đó bạn 😁

Thank bạn :D
kotuankend
ĐẠI BÀNG
11 năm
@KrysApril tào lao quá đi, GSM mới là chính chủ, còn cái này là giả
ai còn nhớ cái app
hiển thị tốc độ 3G or Wifi trên thanh STT bar ko nhỉ
trước trên appstorevn có mà ko nhớ tên là gì.
xuhao1605
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn giúp mình đc ko mình đang dung appstorevn cho chiếc android bình thường chạy ngon lắmn hung bây giờ hay bị lỗi "rất tiếc appstorevn dung làm viêc" bạn giúp mình đ c kothanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019