Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)

mambocmui
9/3/2014 9:40Phản hồi: 74.415
74.415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái con xe phò này mà ct gì cụ
trantongct
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mai mắn là đ về nhất chứ e về nhì là GL nó trừ e nhẹ gì cũng 10 RAT, gần cuối e đua tốc với nó nên mới ăn được
@trantongct sao cụ lại chon con ghẻ lở đi mp vậy
@trantongct Chạy xe này có khi trốn được bọn vú, bỉm...

Ah mà cụ @sxxmen hôm qua tổng kết London top nhiêu?
@kwangving GL nó dấu,nó không cho em xem
trantongct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@healingsalve
Các cụ bên ios nói riêng và các cụ ở đây nói chung có nhớ cái vụ hôm e nói có thằng đi con ếch thọt lên top ở event heat k, (rio tuần trước) đkm nó rip luôn cả pm4/8 các cụ ợ, hôm nay con cờ hó lại làm tý ở event heat :p hơi liên quan chút nhưng bên ios dạo này nổi lên RpM_Alex chuyên chạy 2b, vị này đánh bằng ipad 9,7 inch, k rõ cụ thể ipad nào nhưng e đoán air 2 hoặc pro, pha hắn cận lòi luôn :eek:
@Hai HS Bác cho em hỏi k cùng hệ dh k gặp nhau đc ak. Mấy cái event mỗi hệ 1 bảng xếp hạng ak bác
PhuThuyAC
TÍCH CỰC
7 năm
@Hai HS lâu rồi mình k xem video vì toàn chạy theo bản năng, nhưng pro hầu như thằng nào cũng chạy đc 2b hết, vấn đề là nó có chạy hay k thôi. còn so trình 2b thì alex, rev tez và dream là 3 thằng 2b hay nhất, hawdawgt mềm thôi, chẳng qua con ông cháu cha chứ ev đa số ngồi ghế sau mình 😁
@healingsalve Chạy 2b là kiểu j đó bác. Lính mới chưa hiểu hết các thuật ngữ của các bác
@Kawasaki h2r 2 boost đó bác, là nitro start và tuning kit. trước khi vào 1 ván nó cho 4 boost để lựa chọn
e up 5555 3333 ra rank này liệu ăn dc 2k k. cụ nào vào phán cho e cái để e biết đường stop

@healingsalve Giờ này mà cụ còn lo tank thì đua sao nổi, như e đây rảnh rỗi đang chạy event mp này cứ nửa tiếng e phang nhát, chứ k đợi đầy bình phang 3 phát liền :eek:
@Hai HS e lười chạy ev mp lắm. chơi thì phải làm 1 mạch mấy tiếng rồi nghỉ, chứ chạy kiểu nhát gừng như này nản vãi ra
vantuan311
TÍCH CỰC
7 năm
@healingsalve Tay cứng 3b có khả năng. Xe e 5555 5355 hiện 627
@vantuan311 xe cụ ngon thế chỉ cần mềm tay cũng ăn dc😁
Thực ra tầm rank 1650-1680 nhiều xe chơi được hơn các cụ nghĩ. MP4/8, MP4/25 cũng rất mạnh tầm này.

Nhân thể, vừa có ván hay khoe các bác:

bop dai lon xanh.jpg
haha hên vãi

@healingsalve Em cũng sợ out nên ráng beat lên 1p00 0xx, được top 1k5, hên vãi
@vohoangnguyen1109 1.00.0xx thì chắc rồi còn e xe lởm phải đi cầu may. nói chung là ăn ở tốt=)))
@healingsalve Event Avalanche sáng nay, chạy khoảng bao nhiêu là đủ top 2k hả cụ, em không có mid để up, mới dc 2222 thôi 😔
@vohoangnguyen1109 cái đấy e cũng k rõ lắm. thường thì thua top 1 khoảng 2-3s là ăn dc, cũng tùy vào ev lởm hay xịn nữa. cụ cứ chạy đúng theo route là dc
Cả nhà đều vui :p:p:p
@Hai HS Ai cũng móm mình cụ ăn hết phần thiên hạ 😁
@kwangving Ơ hơ :D cụ k thấy là tất cả đều có cơ hội đánh lại à trừ mỗi thằng ngon nhất đc bảo toàn :p nhưng mà cái này nó lộ cộ lắm, nhiều lúc next luôn thì nó trả lại xăng, nhưng nhiều lúc phải đóng game nó mới hồi xăng, túm lại là ức chế, ví dụ con xe này thuộc hàng hot mà thằng 26 chỉ thua thằng 25 1-2 points mà lại phát cuối rồi finish event ăn phải quả này đúng chỉ muốn đập máy :eek:
Lucky76
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cụ nào chạy Win có biết cách fix lỗi ko xem được quảng cáo chổ Nitro Starter ko? chỉ xem được chổ tuning kit thôi, lúc trước bản update này thì xem được hết, lên bản 3.2.0r này thì ko thấy chổ click xem quảng cáo luôn
Time này ăn tô không các bác nhể?

lambor aven sv.jpg
PhuThuyAC
TÍCH CỰC
7 năm
@kwangving ý mình là time này k phải là time tốt, hơn nữa h ev có token hiếm nên dân tình k bỏ qua đâu. mình nghĩ 6.5x -6.8x may ra có cửa, IOS sợ còn căng hơn.
@kwangving Xe cụ pro mà thua cả time của em mới pro 4353, đang top 250
@tuanhoxe Không có ý bao biện, bào chữa rằng trình mình thế lọ thế chai, nhưng có thể bác nhầm 😁 nãy em vẫn tọp 200 thôi, tỉme bác tốt hơn sao lại 250 được?
@kwangving Em trừ hao bác ạ, em đang 194 này, bác hơn em gần nửa giây sao vẫn còn trong top 200 được nhỉ???
em có con LP700 A1659 cụ nào lấy hộ em Token với :p:p:p
Các cao thủ vào phán ca này cái coi 😁 thôi thì hqua hắn chạy mazda1399 cũng xuýt pro rồi thì có thể lên top, nhưng hnay thì đây, k lẽ con lamborghini estoque vào tay vị này lại đc nâng lên tầm cao mới, bữa trước hắn chạy rio cũng rip hết 1 loạt xe B 🆒
ôi lịt pẹ đhs nó reset acc thằng em, đăng nhập cloud vẫn bình thường mà đến lúc vào còn mỗi tô vs box. dm gl nhé

Thôi chốt các cụ ạ, kết thúc 4 ngày làm việc miệt mài, nghiêm túc :p image.png
__T1__
TÍCH CỰC
7 năm
@Hai HS Thảo nào mọi khi mỗi ngày chạy vài lượt event là được top 2k còn giờ thì vẫn lẹt đẹt 6k 😁.
Cũng may đợt rồi MP em kiếm được 20 thẻ con này với 10 thẻ mở box giờ chỉ cần top 7k là được :D
@__T1__ Qtrog cụ về mấy. Chứ ngày vài binh xăng dư sức top 2k nhẹ nhàng
@Thuanbui97 cầm con này gần giống con dizir,lúc có boost thì driff với cua nuột lắm,lúc hết thì nó cứ dèo dẹo
__T1__
TÍCH CỰC
7 năm
@Thuanbui97 Em có buổi tối làm 2 - 3 bình mà còn giành cho mấy event khác 😁
Tạo thử 1 acc qua thái, chỉ giật được top 10, mai lại rớt. Nhục quá
@tuanhoxe cụ có thể "làm" hộ e 1 acc win dc k, k thì hướng dẫn e "làm" cũng dc. e làm mất data của thg em nên muốn đền cho acc khác. buồn thối cả ruột😔
@healingsalve Mất data kiểu bác thì đưa tài khoản bác kia làm khoảng 200 triệu credit là xong. Chứ account mới sau 3 tháng mở hộp 18k mới chơi được. Đầu tiên không có đồ không chơi nổi đâu.
@kwangving mất cả đống xe max pro, còn lại vài con kiếm dc gần đây như falcon, sbarro, KTM
e chơi android mà bác kia làm bên win thôi. vừa gửi mail xem bọn kĩ thuật có lấy lại dc k, k thì chỉ còn cách mua cre tiếp thôi😔
Cụ vantuan311 vào nhận hàng đê!😃😃😃

@Hai HS Bão nào vậy Cụ? Bão số 10 thì E có nghe báo rồi. Còn nếu bão A8 thì E mới nghe Cụ nói.
P/s: Bão số 10 cụ có bị ảnh hưởng nhiều khg Cụ? Nếu có thể cụ quay clip share AE xem nhé Cụ!
@Hai HS hơn 1 ngày đây cụ cụ Screenshot (39).png
@giangtinhte Bão này là bão đột xuất huởng ứng cho việc cụ làm từ thiện ợ :eek: keke
@Hai HS Thì ra là cụ troll E!:mad::mad::mad:. Tại vì E đang chạy vé nên gặp AE tinh te mới ăn thua đủ. Chứ E chạy free race mà gặp AE tinhte thì E sẽ về sau để lỡ AE có chạy vé cũng được vài rate vậy Cụ. 😁:D:D
Lần đầu bán đồ đổi lấy box mở ra mà ngon như này đây IMG_0782.PNG
Cụ @kwangving trước e nhớ cụ nói giả lâp android có cách xem qcao vô hạn. Cụ chỉ e đc k.
@Thuanbui97 win có cách nào tương tụ không cụ ơi
@healingsalve Lâu vay. E có 10p tất cả mà còn lười đây
@sxxmen E k rõ cụ ạ. Có lẽ reset lai mtinh thì ms dc
@Thuanbui97 lap của e cũng dc 4 năm rồi, và đếu phải loại chơi game nên k xử lí nhanh dc, cạc đồ hoạ thì thuộc loại gần như yếu nhất thế mà cũng 15 củ. chỉ tại ông già mua mà k nói trước:mad:
Mk sang nay mp đen như mỏm c hó , gần như ván nào cũng wreck bay của e 20 rat rồi
@Phạm bá đạo Cũng mừng cho cụ :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019