Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)

mambocmui
9/3/2014 9:40Phản hồi: 74.415
74.415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cụ nick đỏ này là ai mà thấy quen quen :
@hienthanh76 Ev mp này cố ngọ ngoạy tí kiếm chục cái Bp về đổi card, biết đâu vớ đc hàng ngon :p
@mabuV Định kiếm 5000 points về ghép xe, ios chưa có xe này mà 1 đống thẻ của nó chiếm hết kho, fusion thì uổng, xe cùi mà nó chơi mp mất thời gian quá cụ.
@hienthanh76 2 cụ có lẽ loang quanh top400?
@sxxmen Hiện tại gần 1000 rồi cụ, mạng bị lag quá out hết 3 vé rồi, con xe cùi này mà dân ios beat kinh thế ko biết, mình ev nào có xe rồi thì qua loa cho xong khỏi bon chen mệt lắm. Con này acc 1 mua nó bằng cre từ lâu lắm rồi gần đây nó mới hoá thẻ, hình như khoảng hơn 1 năm nay chưa dùng tới nó lần nào luôn.
em biết là xe thẻ không phải xe nào cũng quý từ khi nó chuyển con russia b2 thành BP,nhưng em vẫn chưa rõ xe nào thực sự cần lưu thẻ và xe nào không cần.các cụ có danh sách thứ hạng và chi tiết các xe thì cho em cái link với.em tốn khá nhiều token để mở kho rồi.em kiếm thì không dc mấy nhg đã phải mở thêm 200 ngăn bằng token rồi.em muốn dọn kho mà không biết nên bán cái nào.
ps:em đang định mua box 65card/1,200tokens nhưng vẫn chưa mua vì mua về không có cách nào để mở:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@Thuanbui97 em cũng không rõ nữa.nếu tính ngày active thì acc của em cũng active đươc 10tháng gì đó rồi,em chơi offline chán xong bỏ đấy và cũng lâu lại cài lại win nên không tải lại.nói chung gần đây mới chơi thôi.em thấy xe thẻ em có con russia b2,ff enzo..
@healingsalve Mình thử 10 box Pro thì khoảng 3 - 4 box ra vài BP xe có rồi, còn lại toàn bánh xe, pô xe, phuộc, cần số 😔.
@hienthanh76 fix chắc. haiz mới tìm dc ra cách hay ho, cụ giàu rồi thì cần bp làm gì. acc e chưa chắc bằng 1 cái acc phụ của cụ ấy
@hienthanh76 quên k nói em toàn skip chứ k ấn vào thẻ. nãy mở thử 6 box nhưng vẫn dc 3bp 2 tím 1 cam. đúng là có ít đi thật nhưng động cơ lại ngon, ra khoảng 3 mít, custom racing vs vài engine cam khác
tay cụ sao đen thế:p
Bao giờ có cập nhật thế các pác!? :p

Mấy hôm nay lom dom chả có gì chơi, vào rồi lại ra, chán thấy mẹ 😔
Các pác mới chơi đừng nóng vội, cứ chịu khó tham khảo và cày bừa đi đã, chứ cứ bập luôn mấy món chích choác là lại out, topic lại bớt xôm, hí hí ... :p
Mở hết box đạt 27k EDD thu về vầy cũng đc, lúc trước con mẹc mà biết thì thời gian PRO con Trion rút ngắn đc tị rồi, rút kinh nghiệm! IMG_5080.PNG
Hiện tại IOS các thầy đang ở đây IMG_5089.PNG
Còn e thì mới ở đây
Dự là để an vị kiếm cái top 2k không phải lăn tăn là phải 8k điểm, coi mòi dự trù lấy thẻ hóa vàng kiếm 5 cái hộp Ultra là cần mất kha khá thời gian các cụ ạ 😔
@Bandiosym E có xe r nhug cũng vào chay cho vui. Lay top 2k về fuse hết. Vì tuân nay chả có event nào cả. Có event t4 100 tô thì lại là trion nên nghỉ thôi. Cả tuan k có event tô. Gl ki bo vãi. Dạo này nghèo vs chạy vui k tính top cao nên toàn chạy 2 bos thỉnh thoảng lai bi thông giữa đường vui phết
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
ước j có 1 ngày GL bị lỗi mua box 18k k giới hạn các bác nhỉ 😃
Đã Có update bên ios, win lại phải ngóng
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
@tuanhoxe update này có j hot k bác 😁
@vantuan311 vãi beep hơn 800mb. quả này gl chơi lớn đây:eek:
@tuanhoxe Xác nhận là đang update ios, vậy mà hay, có việc cho những người có xe làm để bên mp dể thở 1 tí:p
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
ân roi đã có update nhé các bác ^^!
Các cụ ơi, em chơi trên Win PC thì update bằng cách nào ạ ? (hỏi ngu tí 😔)
__T1__
TÍCH CỰC
6 năm
@vohoangnguyen1109 Windows Store cụ. Nhưng win chắc phải mai mới có (Luôn là người đến sau :(:()
tình hình là nút ad 2tô một đi không trở lại, 1 số xe thành bp, thêm mấy ss moto. thêm map mới còn ev k thấy đâu
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
@healingsalve map mới xem cách nào bác? đua thử làm sao?
@vantuan311 đương nhiên là phải chờ mastery, ev, mp rồi. map độc quyền mà
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
vô thấy có 1 cái SS mô tô mới, kawasaki còn đầu chưa thấy j 😁
thì cũng phải co hên xui chứ bác :D cách bác tốt thật nhưng hqua e làm cả mớ BP con lambo SV đổi cũng bt
@vantuan311 em tích box rồi test lại. nếu đồ ngon thì đúng hên xui, còn ra rác chứng tỏ đã fix
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
@healingsalve bác xem lại kho đi, mở rộng rồi đới 😁 hoan hô GL
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
ngon quá các cụ ơi 😁 Kho của e từ 525 Slot tăng lên 770 Slot rồi :D các cụ xem lại xem sao 😃
@vantuan311 Của mình từ 700 lên 1070 rồi, phải biết trước như vậy là ko bán hết toàn bộ thẻ xe máy rồi:mad:
Xe Peugeot Onyx hóa thẻ BP rồi
@hienthanh76 Con xe đăt tien chac thành thưởng mp rồi. Hehe. Hi vog thế. Bt có tô mua con đó cũng tiếc
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
giớ mua 1 lần k phải 20 slot nữa mà 35 slot ... các bác mở kho mai thoải 😁
cụ nói e mới ngớ ng, thảo nào nãy mua box 18 lại mở dc mà rõ ràng full kho
:eek:sao nhiều thế cụ, em chỉ từ 505 lên 696
@healingsalve Mình nghĩ chắc lúc trước toàn dùng tô mở rộng kho, mỗi lần 20 bây giờ là 35 nên mỗi lần mua bằng tô nó cộng dồn ra như vậy đấy
agz
ĐẠI BÀNG
6 năm
Co ai bi nhu e ko. O edd con tổ nhà bò đòi up ben max bang to la sao. Sag nay em up max chay suot co sau dau nhi. Sau update ma bị ntn là sao. Up 800mb thi đang hot o dau nhi.
@sxxmen Win còn thời gian cho cụ up bằng cre, ngày mai up lên bản mới là xong
@Hai HS Bên android up cái là n chặn phiên bản cũ luôn cụ ạ. Điển hình như cụ thanh vừa up. Ios k biet n chặn chưa. Có lẽ n cug đề phog gamer hack free up nên chắc n để bẫy sẵn rồi chờ gamer dính thôi. Chơi đồng bộ thôi
dongvadong
TÍCH CỰC
6 năm
@Thuanbui97 Cụ ơi em vừa về nhà. Chưa cập nhật lên bản mới. Có gì cần làm trước khi update cụ chỉ em cái. Trong car colection chỉ còn đúng 10 cái free class S. Hix.
@dongvadong N chặn r. Bat buoc up thôi. Xe cụ nâng max hết r nên k lo khoản tô. Cái free up cụ xem bên max còn nhiều ko. 10 cái sợ k đủ vì clam 1 lần vao nâng xe k ke đc luc nao token lúc nao cre mà nâng. It vây chơi kiểu đồng bộ ngược khi lấy xe xong thôi đôg bộ lại cho free up quay về thôi
Có cúp mới các cụ : Despicable me 3 car cup : xe Villain Wheels ngộ ghê😁
Con này bá quá Screenshot_20171023-200448.png nhìn hài kinh
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
@Kawasaki h2r dự là trùm MP rank thấp như Dezir
@vantuan311 Sao con này lạ nhỉ? Class D mà rank max tới 1505

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM