Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)

mambocmui
9/3/2014 9:40Phản hồi: 74.415
74.415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chạy 1 phát rồi đi làm, ăn rùa 😃 68EF874E-20BF-4F10-AC2A-D78C4D25D83C.png
@VoLuongThanhPhong Tưởng bác chôn cái điếu cày rồi.
@kwangving Vài hôm chán lại nghỉ thôi cụ 😃
Dự định đốt tk kiếm chác thêm cái box pro, dưng mà từ bỏ ngay tắp lự khi chạy nv phụ map San, toàn nhiệm vụ củ chuối, có lốp free cũng ốm chứ đừng nói đến chuyện mua lốp để chạy! Trình còi ko đú đc :p image.png
@ThanhTĐ141 Có vẻ cụ đã làm ngược cái gì đó
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuanhoxe Chết em viết lộn 0505.5050 mới đúng sory ;)
@Thuanbui97 em để 0505-5040 nó chui xuống êm luôn,k wreck
@mabuV Bác nào lỡ cỡ thì cứ phanh nhẹ là đáp xuống bên dưới thôi mà, sao phải khổ vậy
Của cụ @hai day. N ms up thêm dài quá. E cug k biet n có đổi thật k đó nhé Screenshot_20171115-105004.png Screenshot_20171115-104954.jpg Screenshot_20171115-104839.jpg
@Thuanbui97 em không thấy con vú bảng s chuyển sang credit vậy cụ?
@sxxmen Cụ vui tính the. Có 4 con token thanh cre thôi. Nhug k biet thật ko mà gg+ mấy hôm nay xôn xao quá
@Thuanbui97 vậy mà em cứ tưởng :p:p:p
@Thuanbui97 Bên win thì chả bao giờ lo vụ upgrade bên max, chỉ lo vụ up pro nó fix qua tô thì vỡ a lô
@tuanhoxe E cug có lo đâu bác. Đấy là giá xe hiện tại của newbie ma. K biet bao h ms đên oldbie hưởng sái
các cụ cho em hỏi ngu tí.GL nó có thể chỉnh được thông số kỹ thuật của xe mà không cần update hay không ạ?chuyện là hôm nay em thấy con championship khó lái quá,bẻ lái cứng quá các cụ ah
@ThanhTĐ141 Cụ này nói chuẩn, tốc thấp mượt nhưng lên cao thì hand không theo kịp tốc, cứng là cái chắc, muốn mềm thì buộc phải thêm hand. Đơn cử cá rô là quá rõ.
@sxxmen nhưng vđ là em không tune gì từ hôm qua đến giờ.có lẽ chỉ là cảm giác hay do máy lag?
@sxxmen có thể là lỗi game, chứ máy em cạc rời thuộc loại trung bình yếu mà vẫn chạy còn mượt
@tuanhoxe Bác chơi lâu rồi phán hộ em xem có phải cấu hình 0000-5555 là lái thích nhất đối với mọi xe không?
N sửa giá rồi các cụ ơi. Nhug chi trên acc ms thì phải. E vua dnhap 1 nik trắng thì giá n đã sửam nhug vao acc chính thì mất. K biet có lây acc ms mua xe xog chèn data k nhỉ. Kkk
@Thuanbui97 thế thì khả năng vài tháng nữa là khai tử, mấy xe quan trọng cho bằng tô hết thì newbie chơi kiểu quái gì
@healingsalve Cug có khả nang. Nhug con xe cầy cre và dùng tạm cho event n bán token hết. E thì cũng k ham hố mấy con bán cre lắm. Bán thì tốt k bán thì thôi vì bán cre thì ai chả có. Nhug newbie thi khổ vì giá xe cre thì tăng trog khi xe cầy thi k có
@Thuanbui97 ae lập topic mới đi là vừa. em cũng nghe có mấy tin đồn về A9:rolleyes:
@healingsalve E nghĩ k có a9 đâu. Ra a9 chắc e nghỉ luôn. H nik ngon thì muốn cầy chứ cứ đu theo game cầy lai từ đầu thì nghỉ thôi
Giờ mà có cụ nào hay lọ mọ ở các gr lôi đc bản ds những xe chống reset về thì hay quá nhở 😁
@Hai HS Kaka, không liên quan hay là có liên quan nhỉ, Xe lu 1250 tốc 458 bá quá cụ ạ, Cá 1390 tốc 460 đã kinh rồi, con này kinh hơn vì lái mượt mượt là í...
@kwangving Đêm qua e fuse nhẵn thẻ nó rồi cụ ợ, cũng hên là chưa nộp học phí tk nào để mua thẻ :p
@Hai HS Khửa khửa! 27ÂL rồi còn giề pác :p Vừa tỉnh xong ... Pác chỉ đc cái hiểu ý tui thôi, choa cái món mộc tồn cuối tháng, khoái khoái là 😁
@Hai HS Cụ fuse BP của nó đi là phải rồi. Kể cả mở được mấy cái BP cũng phải mua kha khá bằng tô.
map này mp em hay đua nên chạy rất thích, chưa nâng pro 2 bên nitro nhưng cũng đủ ăn rồi😁

Screenshot_2017-11-15-13-57-48-197_com.gameloft.android.ANMP.GloftA8HM.png
Lên tiếp cho ae có động lực beat 😃 A5F70EFC-7AA9-4A78-ACB0-34FD0D4873D3.png
Ngày hôm nay e bận quá giờ mới có chút thời gian, lưu cái Points MP lại trước, k quên chạy lưu lấy 1 trận xem RS nó có giữ hay bỏ, tính lầy luôn tại có phần thưởng cái X2 Cre định để sau RS nhận rồi dùng nhưng thấy ớn ớn các cụ ạ 😁
E chuẩn bị RS, các cụ nào có gì muốn thử thì gợi ý cho e, e nốt luôn hộ các cụ ạ
IMG_5239.PNG IMG_5240.PNG
@sxxmen Acc cụ vdu hack tùm lum hoặc hỏng max hoặc lỗi elite thì nên reset(nếu chỉ hỏng cthuc 1 2 con xe thì k nên reset mà nên chỉnh max(win có cụ kwangving đó). Khi reset thì mất tất cả mọi thứ liên quan đên offline (xe cre, mất bên max, cre,bost,maste chưa clam dang offline).acc còn box xe token xe rd edd champi. Nchug khi reset xog thường xe lại hack lại cre vì cầy lai cung chết nên vẫn nguy cơ ban rất cao(ban do hack cre sau nay chứ reset thì an toan)
@healingsalve Hề hề, e chỉ muốn biết nó ntn thôi, muốn là phải thử cụ ơi 😁
@sxxmen Vâng cụ, chắc phải 3 lần, vì đang vả Tô chẳng hạn, lãnh phát r chạy tiếp 😁
Còn vụ RS thì h e đang tiến hành, do nãy h e có khách cụ ạ, có gì e thông tin lên để cụ tham khảo
Đọc các cmt của các cụ bàn về chuyện xe cọ, em mới chợt nhớ khoảng 10 ngày trước một pro có ông chú làm bên GL nói là dần dần GL sẽ chuyển các xe Cre sang dạng BP hết (chắc chỉ để một ít xe Cre lại thôi). Nên bây giờ cụ nào chưa mua hết xe Cre thì nên xem xét lại. 😃;)
@sxxmen Ben pro up ms free cụ ạ. Max lai k free
@Thuanbui97 up pro bên win vẫn tính tiền mà cụ
@sxxmen Có cách thì n sẽ free. Cai nay cụ hỏi cụ hải nha.
@sxxmen nó dễ hơn cả unlock rd. cụ dùng 2 máy cùng đồng bộ rồi chọn 1 máy nâng, xong vào máy kia local là giữ nguyên tiền
con JAGUAR bên win sao vắng thế nhỉ các cụ? lúc sáng em nghĩ em vào CB vì có mấy người 41:xxx 42:xxx nhưng bây giờ không thấy đâu nữa
ps:vừa em mới mở phần thưởng top2k của san diego thì được có 4 quả mid với cờ le mỏ lết
@sxxmen Xem post dưới nha. Những người chơi "chân chính" bị lùa hết roài 😁
Các cụ cho e hỏi cái test đầu lel3 yêu cầu 2 phát roll chạy kiểu nào dễ ăn nhất nhở?
@Hai HS Chay lên cao rolll mỗi cái ván cuối gần ve đich ăn luôn cụ ạ. E 1 key
@Hai HS em chạy lượt đầu bị đâm xe mà vẫn thừa thời gian nên em quyết định làm 2 lần cho chắc.lần 1 lên cầu em roll không thành thành chỉ dc 1 roll,lần 2 gần về đích em làm phát nữa
@sxxmen Vừa lúc nãy chạy như pác, 1 lốp qua luôn :p Còn cái vụ va nóc hầm vẫn ko đc, ko mó gì lúc start, vưỡn va, ấn lung tung, vưỡn va :p Chắc phải nâng mạnh thì nó mới vọt lên trên đc ;)
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hai HS Em cứ roll 2 lần chắc ăn 1 cái trên cầu với 1 cái cuối kiểu gì cũng đủ 2
em nghiệm ra là giờ mà em bỏ ra 230 tokens rồi em mở mấy cái hộp thì chắc chắn sẽ có thẻ xe quý Screenshot (186).png
@sxxmen S kho hẻo quá!! Mở rộng thêm đê ;)
@mabuV em kiếm k dc mấy nhg đầu tư để mở rông nhà xưởng cũng nhiều phết rồi cụ ah
Đã vàng chóe. Lam theo gợi ý của cụ heling. Bác @mabuV qua màn nowreck chưa vào phát bác nghiêng thât mạnh sang trái là n chui xuống sông. K cần nâng nhé. Nghieng máy het cỡ trc khi n chạy luon 20171115_201249.png
@mabuV E đag ns test va vach lúc vao bay đó
@healingsalve Đag cay cú cụ ạ. Đag đinh lam cái cnhip chửi thag gl. Thử 1 2 key nghiêng dưng đứng máy lên thì lại ăn.
@healingsalve Thói quen cụ ạ. Có xe la max + pro tối đa có thể. K qtam cthuc lắm vì e xdinh khi nao bỉm của e phế thì e max pro va chạy 100% vú( hoặc 1 con king khác). Nhug h hết cre rồi nên chắc phải bủn xỉn ăn tiêu. E đag cầy cre bục mặt ra đây
@Thuanbui97 giờ chúng nó bày nhiều chiêu trò để troll lắm cứ phải thật cẩn thận, từ từ mà tiến thì chả sợ bố con thằng nào
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
Đầu tư con cờ hó này k biết có hợp lý k các bác 😃 2017-11-15-20-08-44.png
@vantuan311 Nữa đi pác! :p Chưa ổn đâu với 100tk 😃
@vantuan311 em pro lên 2222 siêu nhân nào lấy giúp em 100 tokens với😁:D
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vantuan311 Em bỏ ev này hicc đồ đâu mà up bên pro vẫn 0000
@sxxmen Em lấy 100 tô xong bác bị ban 14 ngày nhưng khi ra tù vẫn được lấy 100 tô đã nói, chịu không? Nguyên tắc là thay đổi phần pro lên pro luôn :D
@kwangving 14 giờ thì em nghe ngay:p:p:p
Hết tỹ các cụ ợ 😁 kiếm cái double mà vướng nhiều cao thủ quá :p
Lại có bẫy lùa vào CB bên Windows nè các bác. Oánh một ván thấy vào CB, tự lý giải nguyên nhân là do xe mất Elite.

Nhưng xem trong top 100 có hai đồng chí này: Aloxo H và Tuyen Nguyen, mà xe của hai người này thì không mất Elite.

Kinh, top mọi khi, giờ cũng luà vào CB luôn.
@Thuanbui97 Giờ mới bít, vì có vào CB bao giờ đâu ;)
@kwangving e cug chưa vao bgio. kinh nghiem thu nhặt đc
@Hai HS Có iPhone nhưng vẫn đang dùng Nokia Lumia 1520 đây.
@Thuanbui97 Đã trở lại và khá lợi hại với xe Elite tune 1786: 46.x giây top 400 nhưng hết xăng. Thôi kệ.
VN k có gói này nhỉ các cụ. Kể so sang bảng giá Vn(gói 9.99 bênVn la 100k 1k1 tô) thì goi 8m99 nay rẻ. (Gia Vn khác nước ngoai nha)Kể n có ở vn mỗi tháng e cug làm phát rồi mỗi ngày thức day clam100 tô cug vui Screenshot_20171115-221305.png
@Thuanbui97 hô thế thì ngon quá, lại giống gói tháng của mấy game online thường lãi lớn. chứ đổi theo tỉ giá hiện tại thì:p
@Thuanbui97 Bác nên mua gói VIP, hàng ngày có thêm quà cho vui.
@healingsalve Đổi ra thì dại gì cụ. 100 đổ ve thi chơi cug dc. E cờ Vn n k hiện cai này
@kwangving E ms vip 4. Hôm nao cần tô nap 200 là lên 5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019