Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)

mambocmui
9/3/2014 9:40Phản hồi: 74.415
74.415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh đã chờ Lan từ lâu lắm rồi
ps:em cảm ơn cụ nào làm cho GL nhá.vừa chiều em phàn nàn mà giờ đã có thẻ để ghép xe rồi:p:p:p
Screenshot (348).png
@sxxmen chính xác là con Sen mới đúng. kể từ lúc beat ev đến nay mới rặn được cũng táo phết:p
Show hàng trước bình mình :eek: OMG :p
@Hai HS Cụ cày Cre khiếp thế, sáng nay thấy các cụ báo vô CB, nhưng e vẫn thọ cụ ạ 😁 thậm chí e vẫn còn đc chạy EV Rookie, tính tới nay gần 2 tuần rồi, cứ thế Claim suốt thôi, hí hí :D
@Bandiosym Zô thế phải cày thôi cụ, đã đi đến đây thì cứ quan lộ mà đi, đi đường tắt làm gì rồi hối hận, bt bây giờ cày 1 ngày chừng 2 củ đổ lại thôi, nhưng phát sinh đột xuất nên phải đẩy nhanh tiến độ, sợ nó sale kiểu cá vài bữa rồi đóng thì cũng tiếc :D
Em qua như nước từ nguồn
Làm những con sông xanh tuôn...😃

@vohoangnguyen1109 E thì đúng là nc phải như nguồn rồi, chứ nhỏ giọt như cafe phin là hơi căng đấy cụ :eek:
@Hai HS Đúng là không gì qua mắt được cụ 😁
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hôm qua hí hửng mua được con GTR bằng cre chả lẽ lại vào CB ngay vô lý thật Screenshot_20171228-070720.png
vietglpro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ThanhTĐ141 Mình cũng không hiểu tại sao lai vào CB.
@ThanhTĐ141 Cái này do cụ quánh sớm thôi ạ 😃
@ThanhTĐ141 Cụ chưa vao cb đâu. Yên tâm
@ThanhTĐ141 cụ ấy vui tính vậy mà các cụ tưởng thật.em chưa chạy các con đấy vào mp hay ev nên k dám nói là có bị sao hay không.nhg 3 acc của em không như trên fb mọi ng kêu là mua xe về là vào cb ngay.cả 3 acc em vẫn trong LB xịn
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sxxmen Cụ tinh thật em đang tập chạy con GS lên ev class A cũng lôi nó ra 😔
Màn R&D #54 đây các bác, theo em thấy thì drift không quá khó, mỗi tội nếu chăm chăm thực hiện nhiệm vụ chính như em ván này thì nhặt được có 4 checks, cộng một check thành công nhiệm vụ chính, 10 checks thưởng cho quãng đường drift. Đấy là tất cả đề suôn sẻ. Màn nay yêu cầu 33 checks, như vậy chơi nghiêm túc phải 3 key mới qua.

test 54 BC.jpg
@kwangving Vây thà bác hack khỏi chạy r đổi nvu luon cho xog. Trc thấy bác lẩu chơi 3s 1 test
@Thuanbui97 Trước đây em chạy đúng 33ms (1 frame) 1 test thôi. Bây giờ khó rồi. Và chưa ai hack được A.I. Cả CHAMP con Hot Wheels cũng thế.
@kwangving Cham bác lâu hack dc mà nhể. AI thi hack xe max pro r chạy
@kwangving em bỏ mất 2 ngày ko chạy tý gì giờ còn 4 ngày mà mới tới hết test 49 😔 tối thì em ko chạy được ko biết có chạy hết test được ko
Hôm nay em được nghỉ sớm.
gà quá các cụ ah.tối qua em bị xịt mất 3 lốp rồi các cụ ah.có ván về gần đích nhg cua rộng quá cũng xịt Screenshot (349).png
@kwangving test 52 qua ngọt bác ah.có cái test 60 này em chưa qua dc
@sxxmen Thế là bác tiến bộ quá nhanh. London chạy kiểu đó em ăn top 500 TLE đấy. Bác bung lụa TLE đê 😁
@kecatin còn máy ngày mà cụ.bỏ 2k4 thì thà nâng thêm để lấy xe còn hơn:p
ThanhTĐ141
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sxxmen Cụ chạy kinh quá đã xong rồi cơ đấy
Screenshot (350).png
anh ấy đẹp troay hơn mần
@sxxmen Chứ lị 😁 đẳng cấp của 1 con xe nó nằm bên tay phải trừ một vài trường hợp đặc biệt như hommage mới nằm bên tay trái :p
Có bác nào ở đây vào xác nhận hộ em, nghe đồng 3 con xe tô đã được fix rồi thì phải ạ!
@tuanhoxe em mua hôm qua.vừa chạy thử ev cái là vào cb ngay rồi
@vietglpro cụ vào event 675lt,cụ kéo xuống dưới có tên em đấy
Tối qua gặp idol mà không biết, vừa vào trận, đang chọn map thì em thấy điện thoại rung báo có messenger : "Gunia à" ??? Cái gì vậy, chẳng lẽ em gặp người quen mà không biết, thế là khoá phòng.
Dính ngay quả map London 😔...Em vội bật ngay Cam lên quay clip cho nóng 😁
Vào trận, em cắm đầu cắm cổ chạy thục mạng, triple đùng đùng, vào cua sắp lên ván thì con Vulcan sơn trắng ở đâu rờ tới, táng em cái bốp...
Thế là lệch route...Đúng nghĩa sấp mặt các cụ ạ...từ đó tới cuối em wreck 3 lần nữa, cóng cmn tay...
Có ai đoán được IDOL đó là ai không ạ :D

@healingsalve Triple mỏi tay luôn cụ ạ, cơ mà gặp idol nên chưa vào trận em đã xoắn rồi
@vohoangnguyen1109 sao cụ phải xoắn nhỉ mp thì k nói trước được điều gì. như lần trước em gặp cụ thái bị bỏ xa mà 1 wreck phát là vượt ngay. quan trọng là tâm lí thoải mái, trước em cầm GS map dài còn run nữa là, nhưng giờ thì quen rồi thấy map tủ là auto 1st😁
@healingsalve Em nói thế cho thêm phần gay cấn :p, chứ trận này free race chả có gì phải xoắn cả, vì em bị táng lệch mịa nó route nên vào cái đường chả đi bao giờ, wreck cứ 1s 3 lần ạ :D
@vohoangnguyen1109 do cụ đen, đang chạy tốc độ cao mà vả trúng thì cụ bị thiệt, còn vả trượt thì ông chủ động xác định sml=)))
em giữ nguyên tốc chỉ nâng hand và acc để đi câu cá.không ngờ lại gặp cá to quá các cụ ah. Screenshot (352).png
@sxxmen Lu rank này lụm cá ngọt ngào cụ ạ
Ahii. E đã nhận đc thư hồi âm. Các cụ phân tích xem ý em ấy là gì Screenshot_20171228-122051.png
khoahoc0508
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thuanbui97 Mua 3 con 650k cre chắc để chơi. chạy MP vào cheatbox chắc luôn :oops::p
@sxxmen Nói rồi, cụ làm cú phone đê, nếu ngại phone quốc tế tốn tiền thì inbox tên mail, số ID ticket, nick game nữa càng tốt cho cụ nào đó nhờ hỏi giùm, có bữa e bị cả tháng, tưởng nó cho mail vào blacklist rồi chứ.
@khoahoc0508 Cụ mua con gi 650k cre. E vua chạy bt có Cb gi đâu
@Thuanbui97 Cụ ấy mua 2 con giá khởi điểm, tức lúc giảm 40 và 50%, 1 con 100% đấy cụ ạ 😃
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
Vỡ mồm :V 2017-12-28-13-06-31.png
@vantuan311 Bác sửa max Android hộ bác @sxxmen đê.
@sxxmen Vụ max bên android em cũng sửa được, nhưng hướng dẫn thì rất lằng nhằng, để em cài giả lập lại rồi giúp cụ, hoặc nhờ anh em trên này
@tuanhoxe cảm ơn cụ.em đợi hết tuần này mà không có kq thì em nhờ cụ
vantuan311
TÍCH CỰC
6 năm
@vantuan311 Bác nào biết add IOS giúp e vài chục củ vs 😁
kecatin
TÍCH CỰC
6 năm
Tranh thủ tý buổi trưa làm mấy cái vé free tiện thể test xe mà lại đụng dúng cụ @tranhiennguyen37, hình như giữa đường xe cụ ấy bị xịt lốp 😁
kecatin
TÍCH CỰC
6 năm
@healingsalve 😆 đang chạy con tvr cụ ơi, mùa này ko biết trụ nổi hạng ko ấy chứ nói gì lên xanh. Mẹc lu nó ra đường như quân nguyên, nhưng mà vẫn phải chấp nhận cụ ợ, cứ chọn mấy cái map xoắn quẩy như secto 8, sandiago, great wall có cơ hôin thắng nó cao hơn... 😁
@kecatin Haha. Cụ chạy ghê quá. em bị lỗi khi lên ván bay. Nên ko bay lên cao đ.c. rẽ theo đường khác đâm ra thua. 😔
kecatin
TÍCH CỰC
6 năm
@tranhiennguyen37 Cụ ko vote luôn 2 lap vs mình chứ ko con mp4 25 kia nằm sàn luôn roài :(
@kecatin Em chỉ thích 1 map thôi. Đ.c ăn cả, ngã tụt rat. 😁
các cụ yên tâm nhá.5555-5050 trình em mà qua thì các cụ lấy nó dễ như lấy đồ trong túi quần ra ấy:p. Screenshot (356).png Screenshot (357).png
@Hai HS & @sxxmen, phân bua thì mất thời gian của các cụ quá nên e cũng xin phép không trình bày làm gì ạ 😃 Nếu các cụ thật sự muốn biết thì e sẵn sàng chia sẻ tất tần tật, vì e nghĩ các cụ biết cả rồi, e chơi sau, cơ sở đâu mà bày vẽ với các cụ :D
@Bandiosym Hỏi cụ vậy thôi chứ nghe nhạc hiệu là e đoán đc chương trình rồi, cụ có tin là r&d hiện cụ chạy tầm test 46-47 trở lên rồi k, hay là đang chờ mở lab :eek: keke
@Hai HS IMG_5739.PNG E nói thật mà cụ 😁
@Spectre113 Đơn giản mà. Trinh đại ca ăn nhằm gì màn này Screenshot_20171228-151109.png
Gửi các cụ một clip đua MP của em nữa để các cụ xem giải trí ạ.
Xét về kĩ năng thì race này em chạy lỗi toàn tập vì đang training Vú, nhưng như thế mới có cuộc đua gay cấn đến nghẹt thở.
Theo em thấy cụ Hura về 3, kĩ năng MP phải nói là hàng cứng, nhưng đoạn cuối thiếu nitro nên em may mắn vượt qua được.
Giờ vào lại xem vẫn thấy khó thở, đau tim lắm.

@vohoangnguyen1109 cụ ăn vả nhiều quá=)))
@healingsalve Bị vả nhiều quá nên đau điếng, phát cuối em vả lại nó có phát thôi mà nó đầu lâu mất 😆)
@vohoangnguyen1109 May em ko chạy cùng giờ với cụ! Chứ cụ chạy thế này thì em ko theo kịp cụ rồi!
@returner Cụ lại troll, em vừa vào làm 7 vé, rating cứ tụt như cái quần rộng em đang mặc cụ ạ 😔
vú bóp đã thế này mà các cụ bảo driff đứng hình, em thấy max mượt ấy. làm em đốt sạch tô mua box😔

Screenshot_2017-12-28-16-13-28-410_com.gameloft.android.ANMP.GloftA8HM.png
@Kawasaki h2r giờ thì muộn rồi. mặc dù hối hận nhưng chính nó bỏ em trước nên cũng chả mặn mà mấy, vú đã quá già rồi em đầu tư xong update sau nó ra trùm mới, hoặc đóng cửa game thì khóc k kịp
@healingsalve luasc đấy lại góp nhặt phấn đấu mới vui cụ ah.cứ như cụ Hai bây giờ cũng chán.lâu lâu cụ ấy mua box cho đỡ buồn😁
@healingsalve Nó mà ra trùm mới e nghĩ nó k ăn đứt đc vú đâu. Ngày tàn của nó cũng phải lâu lâu nữa.😁
@Kawasaki h2r trùm thì trùm hẳn chứ k ăn nổi vú chỉ có nước trùm mền:D
Dạo này CC làm ăn tốt phết các cụ ạ 😁 image.png image.png
@Hai HS Mai n gửi lại xe mới cho cụ ấy mà
@Hai HS xe của em cũng y như của cụ,phần pro hôm em nâng để chạy event con mẹc cũng bị mất
@Hai HS Cảm giác thư này hơi cá nhân hơn mức chuyên nghiệp thông thường là sao nhỉ? Cụ @Hai HS có beat cái gì thêm không mà nghe giọng văn của Liên mềm lắm ;)
@kwangving Hóng bà nhà cụ @Hai HS vào chơi A8 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019