Assassin's Creed: Brotherhood - Bang hội sát thủ lộ diện - cho MAC

tranngochuy_vp
7/11/2011 1:57Phản hồi: 22
Assassin's Creed: Brotherhood - Bang hội sát thủ lộ diện - cho MAC
Trailer:

Lần này, Ezio sẽ có thêm nhiều đồng minh hùng mạnh trong cuộc chiến với hội Templar.
Ubisoft đã xác nhận tựa game Assassin’s Creed sắp tới sẽ mang tên gọi Brotherhood. Vào tuần trước, hãng này cũng đã đăng ký tên miền assassinscreedbrotherhood.com.

Một số tấm ảnh đã bị lộ trên mạng trong đó xuất hiện hình ảnh nhân vật Ezio và một nhóm sát thủ khác. Tấm ảnh bìa đĩa này còn cho biết người chơi sẽ được dẫn dắt một hội sát thủ của riêng mình và tấn công vào Rome, tổng hành dinh của hội các hiệp sĩ Templar.

Trong phiên bản Assassin’s Creed: Brotherhood, Ezio đã trở thành một bậc thầy sát thủ huyền thoại và nhân vật này vẫn trong cuộc chiến chống lại quyền lực của hội Templar. Người chơi cũng có dịp tham gia phần chơi mạng lần đầu tiên xuất hiện trong series này.

Trong số các tin tức này, chỉ có chi tiết về một bang hội sát thủ là hoàn toàn mới mẻ. Ngoài ra, việc game thủ vẫn sẽ điều khiển Ezio cũng như việc game có thêm phần chơi mạng đều đã xuất hiện từ khá lâu. Ubisoft sẽ công bố thêm chi tiết về tựa game này trong tuần tới.

Việc Ubisoft tiếp tục phát triển cốt truyện liên quan tới nhân vật Ezio cũng khá dễ hiểu vì người chơi rất yêu thích sát thủ này và thời kỳ anh ta sống cũng còn khá nhiều chất liệu để khai thác. Tuy nhiên, phần chơi online của game sẽ thực sự là một thách thức đối với nhà sản xuất.

Các game trong đó nhân vật chính có những khả năng độc đáo và quá vượt trội so với phần còn lại tương đối khó chuyển thành các chế độ chơi mạng. Sở dĩ như vậy vì trong phần chơi đó, game sẽ ngập tràn các “siêu nhân” và nếu không chỉnh sửa lại các kỹ năng, trận đấu sẽ diễn ra tẻ nhạt khi nhân vật rất khó chết.

Các fan cũng đã đưa ra nhiều ý tưởng về các địa điểm sẽ xuất hiện trong game cũng như các đóng góp cho phần chơi mạng. Chúng sẽ được kiểm chứng về tính xác thực khi nhà sản xuất đưa ra thêm các chi tiết mới.

Assassin’s Creed 2 là một trong các game hành động thành công nhất của năm 2009 khi được cả giới chuyên môn lẫn người chơi đánh giá cao. Đó sẽ vừa là cơ sở để Ubisoft xây dựng bản game tiếp theo vừa tạo áp lực không nhỏ đối với họ khi phải đáp ứng kỳ vọng lớn lao đặt lên Assassin’s Creed: Brotherhood.

Quảng cáo

Mac System Requirements

OS: OS X version Leopard 10.5.8, Snow Leopard 10.6.3, or later.
Processor: Intel Core 2 Duo 3.06 GHz
Memory: 3 GB
Graphics: 256 MB Dedicated Shader model 3.0 or higher (see supported list)
Hard Drive: 9 GB
Sound:
Note: This product does not support OS prior to Mac OS X 10.5. This product does not support Macs based on PowerPC CPU

Quảng cáo

OS: OS X version Leopard 10.5.8, Snow Leopard 10.6.3, or later.
Processor: Core i5 2.66 Ghz or better
Memory: 4 GB or higher
Graphics: 512 MB Dedicated - ATI Radeon HD 4850 , NVIDIA GeForce 200 or better
Hard Drive: 9 GB
Sound:
Note: This product does not support OS prior to Mac OS X 10.5. This product does not support Macs based on PowerPC CPU
SUPPORTED VIDEO CARDS AT TIME OF RELEASE:ATI RADEON HD 4000/5000 series, NVIDIA GeForce 100/200 series.
Laptop and integrated versions of these cards may work but are NOT supported. These chipsets are the only ones that will run this game.

--->Link torents

Nhấn "cảm ơn" nếu bài viết này ý nghĩa với bạn. Xin cảm ơn!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Core i5....😔
Đó là cấu hình đề nghị thôi bạn ah. Chơi thử đi sướng lắm
các bác cho em hỏi cách cài đạt thế nào chứ dow về có mấy file liền!
bác ơi máy MBP early 2011 13" có chơi dc k ạ. Em kết trò này lắm ý 😁:D:D:D
chơi được bạn ah!nhưng sao cứ vào chơi là nó hiện lên khung login đòi pas vs id.
hiện lên bảng ID vs pass thì làm sao chơi đc bác chủ thớt ....
bấm vào offline mode ở góc phải cái bảng đòi id là chơi đc đó bn.
mbp i5 mà vô khúc đánh nhau vẫn giựt, game hãi thật :timebomb:
hjc sao e cài vô mà chơi ko dc vậy...có ai chỉ dzùm với 😔
bác ơi con máy của em i7 mà hôm nọ cài chỉ chơi đc 1 lần rồi lần sau vào chơi ko đc nữa the là thế nào vậy
cho mình hỏi cấu hình cho assassin hình như trên mac và trên win khác nhau đúng k? cấu hình tối thiểu trên win yêu cầu có core 2 duo 1.8, ram 1.5gb. sao trên mac cao vậy?
bản thân mình chơi cũng thấy khá giật, hình nhờ, đôi khi bị vỡ mặc dù đã để độ phân giải thấp nhất ( mb 2010, core 2 duo 2.4ghz, ram 4gb)
bac oi co link mediafire ko 😃
dunggiang
TÍCH CỰC
12 năm
Bác cầm ổ cứng qua chỗ em mà copy về đỡ phải đown cả 1 đống 😃
@dunggiang bác ở đâu. vậy

Sent from my SC-04E using Tinhte.vn mobile app
ductkd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình cài vào rồi, nhưng không thể mở lên được, nó báo error nói reopen, nhảy tưng tưng ở dock xong biến mất, công trình down gần 9GB về... 😔
Mình cũng bị như ductkd
cũng bị tình trạng như 2 bác trên, đòi reopen hoài, máy i5, 2011
dunggiang
TÍCH CỰC
12 năm
Mai mình test game này trên con MC 374 cho các bác xem nhé,
Core 2 duo E8500 3.16 Ghz , card Gefore 9800GT 1GB chiến tốt.
10.9 mần đc không bác?
Hãy giúp mình với nhé cài đặt xong hết ấn vào chơi hiện lên ko thấy j
game hay quá tuyệt vời..!!!
@quocviet25081995 mà nó bị lỗi j vậy ??? bạn biết ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019