Asus bán ra Zenfone 3 Max 5.5 inch vàng và hồng, giảm còn 4tr990

zyzy1908
6/3/2017 3:47Phản hồi: 170
Asus bán ra Zenfone 3 Max 5.5 inch vàng và hồng, giảm còn 4tr990
Hôm nay, 6 tháng 3, Asus đã chính thức bán ra 2 phiên bản màu mới dành cho chiếc điện thoại “pin trâu” của hãng – Asus Zenfone 3 Max 5.5 với giá giảm 500 ngàn so với trước kia. Họ gọi 2 màu mới là “vàng khí phách – hồng cá tính”, nhưng về bản chất thì nó cũng chỉ là màu vàng và màu hồng.

Màu vàng có sang nhưng quá quen thuộc, chỉ có màu hồng thì cảm giác mới mẻ một chút. Thiết nghĩ, nếu các bạn nam mà chọn màu hồng này thì cũng hợp với cái câu “hồng cá tính” lắm đấy.

Theo mình thấy, cái điểm cần nói đến không phải màu mới mà là giá mới của Zenfone 3 Max 5.5" – 4tr990 – tức là giảm 500k .

Với một chiếc máy chính hãng, có thiết kế kim loại, màn hình 5.5” FullHD, camera và cấu hình đủ dùng, cùng một viên pin trâu bò 4100mah thì mức giá này khá đẹp.Và tất nhiên, nếu không quá quan trọng giữa hàng chính hãng hay hàng xách tay thì các bạn sẽ còn nhiều lựa chọn không hề thua kém.
Cấu hình Asus Zenfone 3 Max:
  • Hệ điều hành: Android 6.0
  • Chip xử lý: Snap 430
  • RAM: 3 GB
  • Màn hình: 5.5" 1080p, mép cong 2,5D
  • Bộ nhớ trong: 32 GB
  • Camera sau: 16MP
  • Camera trước: 8MP
  • Pin: 4100mAh

Xem thêm:
Đánh giá chi tiết pin Zenfone 3 Max
Thử nghiệm camera Zenfone 3 Max

Thêm một số hình ảnh bộ đôi màu mới của ASUS Zenfone 3 Max 5.5"
ASUS_hong_Tinhte_09.jpg ASUS_hong_Tinhte_10.jpg ASUS_hong_Tinhte_08.jpg ASUS_hong_Tinhte_06.jpg ASUS_hong_Tinhte_07.jpg ASUS_hong_Tinhte_05.jpg ASUS_hong_Tinhte_04.jpg ASUS_hong_Tinhte_01.jpg ASUS_hong_Tinhte_02.jpg ASUS_hong_Tinhte_03.jpg
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này giống còn j5 prime nhỉ, nhưng nhìn j5 prime vẫn đẹp hơn, hoàn thiện hơn, asus chỉ thích mỗi còn M8 eye, nhìn chắc chắn.😁:D
@cachnhietminhquan M8 eye của htc mà @_@
@Wind my love Vậy là IP thiết kế chỉ như bọn bình dân giá rẻ thôi ah? Nhàm nhể =))
@Wind my love hồi bữa đi mua máy, thấy J5 J7 quảng cáo dữ quá em cũng ra cầm thử, cảm giác thua cả mấy con máy tàu lởm
PhuHaMy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cachnhietminhquan M8 eye của asus là máy nào vậy bro? 😃
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu ai đó hỏi tôi chiếc máy này có ngon ko?tôi sẽ tra loi ngây cũng ngon,giá cả tốt chứ?traloi luôn tốt.nhưng bạn mua nó chứ?tôi trả lời rằng ,ko!Vấn đề ko thuộc ngon hay dỡ ,rẻ hay đắt mà thích hay ko thích!
Thiết kế của nó thực sự ko gây cho ngta cảm xúc
@cometoi bữa giờ nghe review khá tốt về mẫu mã của em này, theo mình thì phải cầm trên tay rồi hãy cảm nhận nhé, hình ảnh chỉ thể hiện được 1 phânf thôi, nói chung thì chắc bạn cũng nằm trg số ít người không thích kiểu dáng sang trọng nhỉ
ronin
ĐẠI BÀNG
7 năm
Triệu...à nhầm, đây là màu hồng, không phải vàng hồng 😁
Màu tím chứ hồng cái khỉ gì 😁
Ngon, nhưng màn Asus này mấy đời trước tối um, giờ không biết cải tiến đến đâu roài...?
@Wind my love Chuẩn luôn mới mua sáng nay thay con galaxy J 2 năm tuổi mà so màn thấy ko đẹp bằng SS
phananhtnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trungnguyenhp chà cái này cần coi lại nha, thua thế nào chụp xem phát 😁
@phananhtnt Sáng mai sẽ có ảnh luôn.
@Wind my love cải tiến hơn rất nhiều rồi đó bạn
@Wind my love zenfone 3 max 5.5 giờ cải tiếng nhiều rồi bạn! cấu hình bây giờ sắc nét lắm
Mấy em Asus này 10 em là hết 6 em bị hư pin.

Cùng phân khúc này chơi Xiaomi có vẻ ngon hơn.
@speedo xài chưa mà phán hư pin vậy thánh ? còn nếu thích xài hàng tàu mì xào để mất thông tin thì xin mời, tui là tui nói ko với hàng trung quốc rồi.
@Chí Tôn Xài 2 máy bị 2 lần. Đủ chưa?
@speedo Ngon chỗ nào bạn? chỉ giúp mình với mà nghe nói em đó lỗi nhiều
Mới lấy cho bé cháu Redmi Note 4x trong tầm giá này, rẻ hơn, Chip mạnh hơn, thiết kế đẹp hơn.
@thanh_nhan mà nghe nói redmi note 4x xài 1 thời gian phát sinh lỗi nhiều lắm bạn, mình cũng đang xài nè thấy hoang mang quá
3.9tr là đẹp
pma
ĐẠI BÀNG
7 năm
snap 430 với giá 5 củ ư!!
các hãng điện thoại rất quan tâm tới vấn đề bình đẳng giới.
99v9.9999
TÍCH CỰC
7 năm
Có vẻ chip 430 hơi yếu
phong_hue
TÍCH CỰC
7 năm
Tuần trước mới xúc em GR5 2017, lúc đó giá cũng ngang ngửa em Asus này (khi chưa giảm) và xài thấy rất ổn trong tầm giá dưới 6tr. Vô TGDD thấy Zenfone 3 Max 5'5 hàng đổi trả nhiều quá trời. May mà không xúc em nó.
@Qs Đừng Nhìn Lại GR5 2017 quá ok, tính mua may 2 sim chỉ cho cv, dùng rồi làm mình thay đổi suy nghĩ vể máy Tàu. Đánh giá ngang Samsung A7, pin trâu, mượt mà, Android sắp đc 7.0 nữa. Camera có quả xóa phông cũng vui, phần mềm camera thích hơn sam
phong_hue
TÍCH CỰC
7 năm
@Qs Đừng Nhìn Lại Cá nhân mình thấy ổn. 3G liên tục thấy ít nóng máy, pin trâu, màn fhd khá ổn. Nói chung với 6tr đổ lại ít em nào qua được em này bạn ạ
@phong_hue vậy mà chả bù hbua đi mua cục sạc ở fpt thấy khách vô bảo hành toàn gr5 với oppo, bạn xài gr5 cho kĩ nha chứ mình nghe nói em này xài dần xuống máy lắm
@phong_hue còn gr5 thì ở fpt mình thấy khá ít người hỏi đến lắm, đa số là hỏi về zenfone là nhiều
MrXoay84
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bị thích Vy từ bên S Chai Nồ và hôm qua lại 1 lần bị e làm cho bấn loạn khi làm clip thử A5 mà vào nhầm toilet Nam😁. Nhưng hàng tầu thì ko em ah. Chào em a ra đây:D
Dedj
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc mặt tiền xấu lắm nên hình toàn chụp lưng 😁
tvtoan712
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dedj Trên tay em nó cũng đẹp đấy bac. Cũng như iPhone X vậy, ai cũng chê mà trên tay là mê
😃😃😃 hồng cá tính. Nghe mạnh mẽ vãi
Lâm Dennis
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đang dùn zen 3 5.2 mình thấy rất hài lòng về SP tuy là chip snap 625.
Còn về zen 3 max 5.5 em mình đang sài và mình có ý kiến như sau:
các bạn cứ chê chíp snap 430 mà giá cao sao mọi người ko coi lại oppo bán f1s helio p10 1.5 mà giá 6tr đi trong khi đóa zen 3 5.5 có GPU rất tốt so với tầm giá, camera trước sau khá là tốt so với xiaomi red mi 3pro hay 4 tuy ko = gr5 2017 và có thể so với oppo f1s hay galaxy j7, còn về pin với dung lượng bàn thờ rồi, giờ còn đc lên android N nửa chỉ với giá 4tr99 mà các bác cứ chê này nọ.
Lâm Dennis
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bengbeng8855 bao nhiêu tác vụ đóa là vấn đề về Ram mà. Mà đt android bây giờ tối thiểu cũng 3gb ram còn về chơi game ngon hay ko là đo CPU và GPU.
Tư vấn bạn thêm là dòng máy asus có trình tăng cường tốc độ để chơi ngon lành hơn mà mình cũng chưa dùn vì mình ko chơi game năng.
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lâm Dennis mình chơi liên quân vs quyền vương thôi.hwa lấy con meizu note3 pro của ông a chơi ngon phết.nên phân vân wa
Lâm Dennis
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bengbeng8855 meizu note 3 pro ??? Ý bạn là meizu m3 note hay xiaomi redmi note 3 pro
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lâm Dennis meizu m3 note đó bạn.đang lấy của ông a chơi game đỡ bùn.Để mai ra test thử e zenfone 3 max này ntn.phải chi dow game lẹ test tại chổ lun :p
mình dùng zen2 đc gần 2 năm rùi thấy vẫn ok lắm, máy chạy mượt, pin thì hơi đuối so vs lúc mới mua mà máy dùng ít khi bị nóng lắm. sắp tới đổi máy m vẫn muốn gắn bó vs Asus
Sao không u clip review bên yt sang ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019