ASUS EeePad Transformer 3G được bán với giá 499 Euro tại Ý

vuhai6
11/7/2011 23:50Phản hồi: 64
ASUS EeePad Transformer 3G được bán với giá 499 Euro tại Ý
Tuy chưa có thông báo về việc ra mắt chính thức nhưng vừa qua thì Asus EeePad Transformer phiên bản 3G đã được niêm yết trên một website của Ý với giá bán 499Euro. Mức giá này thấp hơn một chút so với dự kiến trước kia. Điều này cho thấy Transformer 3G có lẽ đã sẵn sàng để được bán ra. Theo thông tin trước đây thì đến tháng 8 này máy sẽ được bán ra tại Anh. Hi vọng với phiên bản 3G, Transformer sẽ có thể cạnh tranh với các đối thủ khác như iPad 2 hay Samsung Galaxy Tab 3G đang phát triển rất nhanh.

Nguồn: Engadget
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trans ra 3G, còn Iconia Tab thì sao....😢
hàng này ở vn vẫn chưa hết hót mà
Nếu giá này về VN thì quá tốt
đã ra 3G rùi
Kiểu này bản wifi lại sắp sửa lao cắm đầu giống Ipad1
15 củ. cũng ngon đấy chứ 😆
lanhthuan
TÍCH CỰC
13 năm
499 Euro = 14 231 683,7 Đồng :banghead:

Không biết đến Việt Nam sẽ là bao nhiêu?
datneuro
ĐẠI BÀNG
13 năm
ASUS đã có mặt tại VN lâu rùi nên sẽ mua được giá của hãng thui, theo mình biết hiện giờ em nó cũng k cháy hàng lắm đâu, đường lo mà bác
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
ra 3G thì tốt, có thêm lựa chọn :yellowcarded:
binhnn
CAO CẤP
13 năm
hóa ra chưa bán tại Mỹ
nói thật hôm trước lên Pico check em này nhugn vẫn không happy cảm ứng dù phần mề không thể nói là tuyệt mà là cực kì

rất thích

Nhưng cảm ứng làm mình đắn đo quá
Bác dùng kiểu gì chứ...hay chắc đang ở 3.0.1 lên lag...chứ lên 3.1 còn này ăn đứt các em bây giờ về cảm ứng đó bác....
CÒn này giá dự kiến khoảng 13tr6-14tr....
Tuyệt vời khi mà Transformer có 3G.
Asus chọn cái dock làm lợi thế cạnh tranh quả là tuyệt.
Mình đang đặt cái SDXC 128GB hehehe lúc đó thì: 128GB+32GB+32GB= 192GB á...
A Hiệp cho hỏi cái SDXC đó giá bao nhiu vậy? Mua ở đâu, bằng cách nào? CHờ ship hàng lâu ko?
E thì bấy lâu nay chỉ đợi e TF 3G này thôi, nếu mà dung lượng được như a nói thì hay quá!
ôi mình trở thành fan của asus mât rồi, lúc đầu tính mun TF, lúc nó ra thì bỗng nhiên có thêm tìn nên đổi cái lap asus rồi, chờ cuối năm múc tablet vậy hihi
tenllua
ĐẠI BÀNG
13 năm
chu choa em nó có 3G ròi sao
thích thiệt mà về tới Việt Nam giá chắc cũng khủng lắm đây
Mình đang ghiền Transformer, định hốt thì lại hay tin 3G. Chắc phải chờ xúc cùng IP5...
Cứ 3G trọn gói mà táng thôi .
privatevn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đặt hàng con Galaxy Tab 10.1 của Samsung 29/07 mới có hàng chính hãng. Nếu Transformer có thêm 3G và giá tầm 14tr như SS thì các bác bảo nên mua em nào?
Dân châu âu cũng khổ lắm.
Luôn phải mua hàng đắt hơn phần còn lại của thế giới.
Giàu có cũng có cái khổ 😁
Nó đánh theo thu nhập bình quân đầu người + thuế nhập của nó khá cao + tỉ giá ngoại tệ cao nữa-->đắt........
Nhưng mà bảo hành của nó và hậu mãi thì tuyệt vời anh ạ 😃
Châu Âu chỉ có Bắc Âu dân mới sướng thôi bác, còn lại dân sống chật vật lắm, kể cả Tây Âu, lương thấp mà vật giá cao chót vót, lại ko trợ cấp xã hội. Thấp là so với các nước phát triển khác đó nhé, đừng so với VN.

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tapatalk
lanhthuan
TÍCH CỰC
13 năm
Chẹp! Bác Hiệp làm em phấn chấn tí rồi!
Đợi chờ bản 3G ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095