Asus ra mắt Zenbook UX21 và UX31, bán ra ngày 12/10

Duy Luân
11/10/2011 23:23Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để dành tiền để mua em này thôi, thiết kế đẹp quá .
giá cũng chấp nhận được nhưng 1000$ chắc anh em sinh viên nghèo không mua ultrabook này mà sẽ mua MacbookAir
11.6" gọn đẹp cấu hình ổn nhưng giá thì phải đắn đo 1 chút
nvdcs
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy với chíp tiết kiệm điện thì chỉ hợp với ng ưa mẫu mã đẹp, nếu có tầm tiền như vậy có rất nhiều lựa chọn khác, mình ctrai, hơn 1kg trên ng mà cấu hình gấp đôi thì cũng đáng ! 😁
Giá khó cạnh tranh với Mb air lắm
Cực thích Asus ( nhưng ở khoản máy tính bảng - toàn thiết kế ngon )
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Phần cứng của ASUS là ngon rồi, giá như thế cũng ko quá mắc
nicky86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích ASUS........
máy này thì ổn, giá cũng tốt, asus máy rất mát vì tản nhiệt tốt, nhưng ổ cứng thì quá bé với mình, với tốt độ cày phim của mình thì cứ 1 tuần là phải dọn lại cái ổ cứng 320GB của mình, thì với cái ô ssd 128GB là quá bé
Đã là dân chơi phim thì phải thủ sẵn HDD gắn ngoài chứ bạn🆒. 128GB SSD là quá đủ cho công việc.
mình chơi và down phim trên việttorrent nên khi down phim về phải giữ phim để seed cho người khác cùng down chứ ko chuyển phim ra ngoài sống là cho rồi mới dc nhận, đúng với torrent:showoff:
13" khá nhỏ. 14" la vừa
11" siêu nhỏ.
màn hình nhỏ xíu khó coi . phải chăm chú lắm mới coi đựoc
Mình thích 11" thôi, 13-14" thì to quá không phù hợp khi di chuyển nhiều
HUYAUG
ĐẠI BÀNG
13 năm
em khủng nhất 30tr cũng ngon, mà chỉ dành cho mấy bác doanh nhân thôi, fan của game thì thích mấy chiếc hầm hồ đồ sộ cơ.

một điều đáng chú ý là ĐIỆN THOẠI NGÀY CÀNG TO, LATOP NGÀY CÀNG NHỎ ===> sau này chỉ có 1 loại không ai gọi là đt hay latop nữa nhỉ.
cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
trông giống mấy e ultrabook mới giới thiệu gần đây.. e này đặt tên nghe ko thuận tai lắm nhỉ.
ôi cái giá...trào lưu chạy theo phân khúc cao cấp của Apple
Máy đẹp, giá tốt, sẽ cạnh tranh dữ dội đây.
giá này cao quá bác.
UX31-DH52 là ngon mà k sợ nóng rồi, giá quá ổn
Thiết kế đẹp, thích cái võ và bàn phím bằng hộp kim. Nhưng giá thì cao hơn ultrabook của acer...
Bắt chước mac air từ kiểu dáng bên ngoài,chất liệu cho đến cấu hình bên trong.Thật sự các oem chỉ giỏi copy-nhái là nhanh,ko có sự sáng tạo j cả.Vậy nên mua mac air hay mua hàng nhái đây?
silut7
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn chung còn hơi nặng, tối đa 1 kg là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019